Thông tin: Topic tất tần tật về các phương pháp làm đẹp từ thiên nhiên ^^

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tungchjx8x, 27/6/2012.

1. kimthu1991

kimthu1991 Quần áo trẻ em VNXK

Ðề: Topic tất tần tật về các phương pháp làm đẹp từ thiên nhiên ^^

Chào Tungchi, mình đã theo dõi bạn đã lâu.
    Mình muốn nhờ bạn tư vấn mình 1 chút? Trước da mặt mình rất ít khi lên mụn, vậy mà từ giữa tháng 6 năm ngoái mặt mình nổi mụn 2 bên má gần mang tai với dưới 2 quai hàm, đi khám da liễu bác sĩ chỉ bảo bị mụn bt @@ về làm theo lời khuyên bác sĩ mà 1 năm sau da mặt mình mới đỡ 1 chút xíu, nên mình thật sự k tin tưởng bác sĩ nữa.
    Mùa hè da mình cũng vừa khô vừa có dầu, vùng chữ T là nhiều nhất, có vết thâm và đang có dấu hiệu lão hóa, da trên trán k còn được căng như trước (Da mình không nhảy cảm) Đi mua kem dưỡng da của skinfood, nhân viên bên đó tư vấn bảo mình da dầu, còn khô là do mình thiếu nước, mình thì cũng gà mờ nên mua em dưỡng quýt cần tây về, mình dùng sữa rửa mặt rice milk của Thái ngày 2 lần, nhưng thời gian gần đây trời vào thu da mình có dấu hiệu khô, gần như không có dầu. Nên mình chuyển qua Cetaphil, dưỡng ẩm nhiều hơn. Tối mình còn sử dụng thêm bột đậu đỏ đắp mặt. Cuối năm làm cô dâu rồi mà da mặt thế này thì chán quá. Với những mô tả như vậy bạn xem mình có phải da hỗn hợp k vậy và giờ mình nên dùng sản phẩm của hãng nào nào tốt và hợp với da, kinh phí mình có khoảng 1 triệu. Bạn có thời gian thì tư vấn mình với nhé, cảm ơn bạn rất nhiều.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 13/10/2014
  2. linh.phamngoc80

linh.phamngoc80 Thành viên rất tích cực

Cac ban oi minh hoi chut: Minh dinh dung dau dua ep lanh de duong toc la chu yeu con duong da thi la phu thoi thi co thay OK nhu dau dau dua dung phuong phap nhiet y. Lan truoc minh dung dau dua dung phuong phap nhiet de duong mi, thay ket qua cung OK, sau do con 1 it thi de duong toc, cung thay toc muot, bot kho hon nhung ma dau thu cong gia hoi dat , khoang 100K/100ml ma dung duong toc thi het nhanh lam nen muon hoi xem dau ep lanh dung duong toc co OK de chuyen, gia dau ep lanh 150-170k/ 500ml.
    O Hanoi co dia chi nao ban dau dua ep lanh uy tin khong cac ban. Minh search thay co cong ty nay ban, khong biet chat luong co OK dung de duong toc khong? Cam on cac ban :)
    http://coco-secret.com/Gioi-thieu.asmx
    L

3. linh.phamngoc80

linh.phamngoc80 Thành viên rất tích cực

Cho minh quote lai de danh dau, thanks chu top

4. nytrany123

nytrany123 Thành viên mới

mn thử sử dụng sản phẩm tinh bột nghệ của VCURMIN nhé... rất tốt an toàn và ko lo nóng http://www.tinhbotnghe.vn/

5. suachua2006

suachua2006 Thành viên nổi tiếng

6. phannguyenhangnga

phannguyenhangnga Thành viên mới

bài viết rất hay ạ

7. CherryJimy

CherryJimy

hay quá

8. CherryJimy

CherryJimy

e thích dùng các loại tự nhiên hơn hóa học

9. CherryJimy

CherryJimy

chủ yếu là nghệ vs mật ong là an toàn tiện lợi

10. CherryJimy

CherryJimy

cứ làm nghệ ngâm mật ong ý

11. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Khi áp dụng cách làm trắng da bằng mật ong và cà chua không chỉ giúp da đều màu trắng sáng mà trong thành phần của cà chua còn chứa nhiều nhóm Vitamin và các khoáng chất giúp đẩy lùi quá trình lão hóa làn da. Ngoài việc, uống nước ép cà chua thì sử dụng cà chua để làm mặt nạ đắp trên da cũng là một cách dưỡng trắng da mà nhiều chị em yêu thích. Tuy nhiên, để làm trắng da mặt có hiệu quả nhanh cấp tốc, đảm bảo an toàn, không mất nhiều thời gian thì thẩm mỹ căng da mặt là giải pháp hữu hiệu. Xem ngay tại đây để biết thêm thông tin chi tiết: http://thammyngomonghung.vn/cang-da-mat-gia-bao-nhieu.html