Kinh nghiệm: Em Đi Tmv..update Quá Trình Giảm Béo Bụng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi scarlettlilac, 9/4/2019.

1. scarlettlilac

scarlettlilac Thành viên tích cực

Các mẹ ạ, em có up topic tl bớt váy vóc oversize để gom $ đi giảm béo bụng..tuy nhiên, em chưa bán được cái váy nào hết :|.. Lý do vì em bận quá, huhuhu, xong 2 đứa bé nhà em nó lại thay nhau ốm..
    Mặc dù vậy, tuần trc em vẫn liều mình...xông vào 1 trong những TMV đang quảng cáo rầm rộ nhất fb (hay nó biết em quan tâm dịch vụ giảm béo nên tấn công em liên tục nhờ :(( )..
    Lúc đầu em chỉ định nhắm mắt đưa chân làm loại giá mềm nhất (làm bụng) thì ở tấng 1 tư vấn các bạn ấy bảo em là ..phải làm cả eo, hông được tặng thêm xoài..lại nhắm mắt đưa chân lên. Với lời hỏi như đinh đóng cột "chị chỉ cần làm gói này là ổn rồi đúng ko". Bạn ấy cũng trả lời chắc như đinh đóng cột "Sao lại ổn, phải là quá ổn chứ chị".
    Con bé khấp khởi "ngon rồi, sắp sửa đẹp rồi", ngồi nghe bạn ấy tư vấn tiếp về mấy cái nữa, nhưng ù ù cạc cạc (kiểu nghe cho xong quy trình).
    Xong xuôi, bạn ấy cho người đưa em lên tầng 2, làm gói mà em đăng ký. Đến lúc làm, các bạn nhân viên bảo"Ôi bụng chị rạn thế. Ôi chảy sệ thế" :(( Em nói thật. Em tủi thân cực kỳ luôn. Xong được các bạn ấy cứu "Chị phải làm gói này.. gói này..này..chứ em nói thật gói này với bụng chị ko ăn thua..chỉ được 1 tí..hic..bỏ ra mười mấy triệu..mà chỉ được 1 tí..Em nghe mà đau khổ quá các bác ạ..Cuối cùng, sau rất nhiều dằn vặt..Em lại nghe lời các bạn ấy...thêm vào 1 tí (gần 10 triệu nữa) để lên 1 gói "xịn sò hơn", gói "không đau tí nào", "bước xuống giường cái là đẹp luôn". Em lại hỏi chắc như đinh đóng cột"Làm gói này rồi là bụng chị có cần làm gì nữa ko"..Các em ấy cũng trả lời chắc như đinh đóng cột "Là đẹp luôn rồi, ko cần làm gì nữa". Con bé lại khấp khởi "Sắp đẹp rồi, mất tiền tí nhưng mà cũng đáng"..Các bạn ấy chuyển em lên tầng 3..
    Ở tầng 3, vừa nhìn thấy bụng em bạn tư vấn lại kêu lên "Ôi, chị phải làm gói này....híc híc..không phải là gói em mua đâu các mẹ ạ..gói khác..lần này thì em phát điên luôn..nên sau 1 hồi tư vấn..bạn ấy ko lay chuyển được ý chí thép của em..nên đành chấp nhận để mặc em với đời..vào gọi bác sỹ làm gói mà ở tầng 2 em đã được tư vấn..bác sỹ vào..lại 1 điệp khúc..Em lại buồn bã chia sẻ sự tình được các em ấy tư vấn tận tình thế nào, hứa hẹn ra sao...Bác sỹ nhìn khuôn mặt chán nản của em nên chán quá không tư vấn nữa mà làm cho em..
    Ngày mai là đến hẹn làm buổi 2 ạ. Liệu trình của em có 2b thôi. Chả biết giảm được mấy centimet mỡ bụng rồi ấy :(..Các bạn ấy bảo là về mỡ nó tự thải qua đường mồ hôi với nước tiểu..híc..
    Có gì mai em update sau ạ...Nhưng chốt lại là em có cảm giác mình vào đấy như kiểu cá nằm trên thớt ấy..bỏ ra mấy chục triệu mà giống như con sâu cái kiến í ạ :(..nếu ở tầng 2 mà ko đăng ký lên tầng 3 thì chắc sẽ bị củ hành cho đến khi đăng ký mất (ấy là quan điểm cá nhân em nghĩ quẩn vậy ạ :()..Em có 5 buổi dưỡng da với 10 buổi giảm cân (kiểu combo được tặng) nhưng các chị em bảo đi những buổi đấy thể nào cũng được tư vấn tiếp..nên em cảm thấy ko được lành lắm ạ :(...Em thấy mình cứ hèn hèn sao ấy :(..

Xem thêm các chủ đề tạo bởi scarlettlilac
    Đang tải...

2. Nhim & Bo

Nhim & Bo Phụ kiện sinh nhật AloParty

Bình thường mình thấy liệu trình giảm béo vùng bụng phải 10 buổi. Mà sao mn dùng liệu trình gì mà có 2b :D Các chỗ khác mình thấy cam kết là sau buổi đầu giảm 2-3cm, sau 10 buổi giảm 7-10cm. Mình cũng đang ham hố nhưng đọc tâm sự của mẹ nó xong có phần nhụt chí :D

Ms.Xinh thích bài này.
  3. MePun

MePun Bán đèn trang trí Vintage - 0936.069.251

Chiến lược bán hàng thêm.

4. phannguyenhangnga

phannguyenhangnga Thành viên mới

5. haduyentmdt

haduyentmdt Thành viên tích cực

Mặc dù biết là họ phải tư vấn bán hàng thêm, nhưng nh đơn vị kiểu thái độ làm khách khó chịu. Mình ghét bán hàng kiểu đó

scarlettlilac thích bài này.
  6. Thai Anh

Thai Anh

chiêu trò của các iem ấy đấy, quảng cáo và thực tế khác xa vời, ko nghe theo thì nhân viên nhìn mình bằng ánh mắt khinh khỉnh. rõ là mình bỏ tiền làm dv mà như kiểu mình là kẻ ăn mày hão huyền ấy. Đồng tâm trạng

7. scarlettlilac

Em đc bảo là Hipro đấy. :-<

8. scarlettlilac

Đúng ạ. Cảm giác mình cứ như con ngu ấy. Tự dưng đi vào lại nộp hết tiền cho chúng nó :-<.

9. scarlettlilac

Giờ em ác cảm luôn. Em vẫn chưa đi buổi thứ 2. Và cũng chưa làm 10b nằm thảm nằm theo j đấy đc tặng :-<

Xedap_thongnhat thích bài này.
  10. Xedap_thongnhat

Xedap_thongnhat Thành viên đạt chuẩn

Thôi đã mất tiền rồi thì nhắm mắt mà đi làm đi mn ạ! Chứ bỏ đi cũng hoài.

11. scarlettlilac

Vâng, em cũng tính thế :(

12. CherryJimy

CherryJimy

Nói chung e làm thử thì cũng ok, nhưng mà chèo kéo ghê quá, cũng may e có tí mỡ bụng, nó cứ bảo làm eo nữa nhưng e có 41kg còn có cái tí mỡ nào mà làm eo vs ót. Đã bụng rồi còn eo. Haizzz. Chứ chắc ng khác đẫy đà là nó lăn như chong chóng rồi.

13. scarlettlilac

Người đẫy đà em nói chính là chị đây :((

14. CherryJimy

CherryJimy

Hjhj :D may e gầy quá nó chỉ soi mấy cái làm mặt trị sẹo rỗ vs triệt lông thôi =)))

15. scarlettlilac

Chán lắm, mình thấy mình mặc quần áo cũng ko đến nỗi nào..vậy mà vào đấy phát...thành lợn ngay :((...xấu hết đường để xấu :((

16. hungcongpvc

hungcongpvc Thành viên đạt chuẩn

Nhưng nếu như mình chỉ lựa chọn dịch vụ ở 1 tầng thôi thì không biết khi đó hiệu quả sẽ ra sao nhỉ?

17. scarlettlilac

Khó sống í mn ạ. Em cũng định lì ra...nhưng mà ko nổi đấy :-<

18. scarlettlilac

Update..Em vưỡn chưa đi buổi 2 các bác ạ :((