Đối chất: Đối Chất Với Khanhpham84 (nghi Vấn Lừa Đảo)

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Sonltt, 22/4/2019.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Sonltt

Sonltt Thành viên chính thức

Dear mod,

Tình hình ngày 6/3 mình có order vài món đồ qua topic của nick khanhpham84 với tổng giá trị là khoảng hơn 4tr, m đã chuyển khoản đầy đủ (mod và các bạn có thể theo dõi link bên dưới)

https://www.lamchame.com/forum/thre...0n-kg-tgia-26-8-hoan-thue-6-8.536987/page-466

M đã yêu cầu bạn khanhpham84 gửi email xác nhận đơn hàng cho m nhiều lần nhưng khanhpham84 vẫn cò quay không gửi và cũng không có bất kì tin tức nào về đơn hàng của m dù đã 6 tuần trôi qua. M có gọi điện vào số trong topic cũng k bao h được

Mong mod giải quyết giùm mình. Order online bao nhiêu lần, chưa bao giờ mình bị gặp hoàn cảnh này.! Cảm ơn mod.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Sonltt
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Mod đã yêu cầu thành viên khanhpham84 vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu @khanhpham84 không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn,

3. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Đã quá thời gian nhưng thành viên khanhpham84 không vào đối chất, do đó BQT sẽ xử lý theo quy định.

hung soa thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.