Toàn quốc: Mẹ Nào Muốn Mua Xe Đẩy Tốt, Chất Lượng...bơi Hết Vào Đây E Chia Sẻ Kinh Nghiệm Ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi dung367, 19/4/2019.

1. dung367

dung367 Thành viên chính thức

E 1 nách 3 con nên kinh nghiệm về việc chọn xe đẩy nào tốt, chất lượng e rành lắm ạ. E mua 1 chiếc xe đẩy thôi mà dùng được cho cả 3 đứa nhé, đứa thứ 3 rồi dùng vẫn rất còn rất chắc chắn ạ.
    Khi sinh đứa đầu, e ko có tí kinh nghiệm nào nên cứ tìm mua đại, chọn loại nào vừa tiền nghĩ chắc ok rồi mua ai ngờ gặp phải hàng rởm kêu hãng Đài Loan mà em nghĩ chắc Tàu trá hình các mẹ ạ, gần triệu bạc mà dùng chưa dc 1 thời gian thì long bánh, mà tấm lưới vải của xe cũng mốc hết cả chưa kể kêu lưới vải nên mát cho bé, mát đâu không thấy thấy con ngồi võng cả lưng sợ còng, vẹo cả cột sống ấy. Bực quá e quăng luôn cái xe đấy đi và lần này e cần thận hơn tìm hiểu kĩ hơn mới chọn mua. Sau nhiều ngày lựa chọn, cân lên đặt xuống e quyết định chon xe đẩy của hãng Joie Baby này, và quả là quyết định đúng đắn.
    Xe đẩy Joie Baby dùng được cho bé từ 0-3 tuổi đó ạ, phía trong khoang xe khá là rộng giúp bé thoải mái vươn tay chân không bị bó buộc gì, phần vải may rất chắc chắn đường kim mũi chỉ ko chê đc, chất liệu mềm và dịu da nhưng ko gây hầm hay bí vào mùa hè, con nhà em nằm rất hợp tác luôn. đặc biệt là bánh xe và tay cầm, rất chắc chắn giúp di chuyển dễ dàng, có thể gập gọn lại dù em vừa một tay bế con một tay gấp để vào xe ôtô khi đi chơi xa hoặc đi mấy chỗ công cộng phải lên xuống thang máy, cầu thang bộ cũng tiện.
    Ngoài ra xe đẩy Joie Baby còn có những ưu điểm khác khiến e tâm phục khẩu phục đó ạ:
    - An toàn: vượt qua các tiêu chuẩn kiểm định/tiêu chuẩn an toàn của châu Âu.
    - Tin cậy: thương hiệu của Anh, đạt nhiều giải thưởng lớn quốc tế, liên kết thương hiệu với đội bóng Liverpool
    - Thiết kế thông minh, thao tác đơn giản tiện lợi, mẫu mã đa dạng, màu sắc bắt mắt, họa tiết dễ thương, nhìn cực “Tây” và sang. (e rất mê mấy thiết kế nôi cũi ghế ăn của hãng này luôn, xinh cực các mẹ)
    - Dễ sử dụng, tháo lắp, gấp gọn và giặt sạch => ko phải xe đẩy nào cũng tháo giặt đc đâu ah
    - Giá thành tốt hơn những sản phẩm chính hãng cùng tính năng trên thị trường
    Sau khi dùng thấy quá tốt, e mon men tìm hiểu và nhập về bán, vì thị trường Việt mình đang rất cần những loại xe đẩy an toàn, chất lượng như Joie Baby
    Mẹ nào đang có ý định sắm xe đẩy cho con, thì có thể tham khảo hãng xe đẩy Joie này, nếu mom nào quan tâm và có thắc mắc có thể liện hệ inbox trực tiếp với e hoặc tham khảo trên web hãng:
    Website: www.Joiebaby.com.vn
    Facebook: https://www.facebook.com/JoieBaby.com.vn/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dung367
  2. ainhi224

ainhi224 Thành viên mới

Nhiều mẹ cứ bảo mua xe đẩy là ko cần thiết nhưng e thấy nó rất cần đấy chứ. Đi đâu cũng tiện, chứ bế suốt sao mà bế nổi

3. chi55

chi55 Thành viên chính thức

Ôi Xe đẩy Joie này tốt thế sao mom, mom mua 1 chiếc thôi mà dùng hết cả 3 đứ tức là phải đến 6-7 năm cơ ah, xe đẩy này có giá bao nhiêu tiền đấy mom, có nhẹ và tiện gập ra gập vào ko?

4. vladyshop

vladyshop Thành viên chính thức

Trên thị trường giờ nhiều loại lắm các mom ạ rẻ cũng có mà đắt cũng có
    Nói chung là tùy vào mức độ tài chính của mình mà mua thôi
    nhiều mẹ bảo ko cần thiết ko mua
    tuy nhiên phải cho con đi chơi rồi phải bế suốt mới thấy việc có cái xe đẩy thật là tuyệt vời
    nhà e đây trc cũng lăn tăn mấy bên như Aprica rồi Joie này tuy nhiên thấy Aprica giá còn mắc hơn nên quyết định chọn e Joie
    Cảm nhận chung là ổn, chất liệu thoáng, khoang nằm rộng. VỚi giá >5tr thì loại này ok lắm luôn :):):)

5. dung367

giờ vẫn còn mới và chắc chắn lắm mom...đứa e mình đang định xin cho bé nhà nó nè
    Lúc e mua là >5tr nhưng dùng trong suốt bao nhiêu năm thế, m thấy thật sự rất là tiết kiệm
    chứ như chị hàng xóm cạnh nhà mình, mua xe có gân tr đc vài tháng thấy mốc cũ, bẩn thanh chắn phái sau lỏng lẻo, rơi cả ra.
    Đầu tư 1 lần mà dc lâu dài mom ạ.
    mang đi du lịch e thấy cũng tiện lắm, gập vào theo dạng hành lý xách tay. Đi đâu cứ vào vào rồi đùn, mình đỡ mệt mà con cũng thoải mái

6. Túi da thật

Túi da thật Thành viên tập sự

Trc e ko mua xe đẩy mà thay bằng địu ôi hôm cho su đi siêu thị mà mỏi gẫy cả lưng luôn
    thấy hơi sai lầm:D:D:D:D:D

7. thoccon1612

thoccon1612 Thành viên đạt chuẩn

Đi xe đẩy tiện thật nhưng không phải bé nào cũng chịu ngồi xe đẩy

8. Orionstar

Orionstar Thành viên chính thức

Cu nhà e lại cứ thích ngủ ở xe đấy mới hay chứ, ngủ ở xe đẩy thì dc lâu hơn.
    Công nhận xe đẩy này tiện, vừa ngủ, vừa nằm chơi, mai kia cho bé ngồi đi chơi luôn

9. dung367

Đáng yêu quá mom ơi...trộm vía nhìn bé ngủ ngon lành trên xe đẩy Joie nhỉ
    Dc cái khoang nằm của xe này rộng, vải lại thoáng mát nên bé nằm cũng dễ chịu mom nhỉ

10. Trangnguyenat

Trangnguyenat Thành viên đạt chuẩn

e vào hóng vì cũng đang có ý định mua mua xe đẩy cho con :)