3 tháng đầu: Dấu hiện nhận biết bầu con trai hay con gái

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi gdmanhquyen, 7/7/2015.

1. gdmanhquyen

gdmanhquyen Thành viên tích cực

2. hoahongnd

hoahongnd Thành viên mới

Tốt nhất là chờ siêu âm cho chính xác bạn à, mà con thì trời cho nên con nào cũng tốt cả, con nào có duyên với mình thì đến với mình là tốt quá còn gì, mong sinh ra con ngoan và khỏe mạnh, chứ cũng đừng quá nghĩ vấn đề trai hay gái. Chúc 2 mẹ con bạn mạnh khỏe

3. ngominhthu96

ngominhthu96 Thành viên tập sự

Mong muốn có đủ cả nếp cả tẻ là điều mà gia đình nào cũng muốn. Hiện nay với tiến bộ của công nghệ mà chỉ cần 6-7 tuần tuổi là các bố mẹ có thể biết bé iu là trai hay gái để có những chuẩn bị về tinh thần lẫn vật chất cho bé iu. Cá nhân em với hành trình làm mẹ của 3 nhóc (2 gái 1 trai) trong vòng 5 năm em hiểu được tình yêu mà các bố mẹ dành cho các con ngay từ lúc còn trong bụng mẹ. Yêu con mong cho những con những điều tốt đẹp và mong sao mọi người trong gia đình cũng yêu thương cũng trào đón các con. Khi mang bầu bé thứ 3 em cũng hoang mang lắm nhưng may mắn được 1 anh tên Đạt tư vấn và hướng dẫn test thai khi 6-7 tuần mà em có những chuẩn bị tâm lý nhất định. Anh nay thường xuyên đi nước ngoài và rất giỏi. Bố mẹ cần thì cứ alo anh ấy nhé (ĐT: 0975.039.474) anh ấy tư vấn nhiệt tình lắm. May mắn là bé thứ 3 nhà em là con trai! bé ngoan lắm, em cũng mong các bố mẹ săn được bé iu như ý như em!

4. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

có thật k hả b

5. atemish

atemish Thành viên tích cực

Dấu hiệu chẳng chuẩn tí nào, đợi siêu âm 16w-22w thôi mẹ cháu ơi. Siêu âm còn nhầm nữa là :)) Trước mình cũng mất công tìm hiểu, nhìn bụng tròn hay nhọn,rồi tính ngày tháng theo bảng... trật lất hết ah. Rảnh tìn hiểu vui vui thì được. Cũng có người đúng người sai, nói chung ko chính xác lắm đâu.
    Mình bầu thằng anh bụng nhọn, bầu con em ai cũng bảo nhọn thế này con trai mà là con gái đó.

https://www.lamchame.com/forum/thre...ong-so-bra-bau-cho-con-bu-150k.2372633/page-2
    ❀❀[Thanh Lý]❀❀ Bầu ơi vào quẩy đồ nào!! Đầm, áo, quần Bầu Công Sở, Bra Bầu & Cho Con Bú <150k

6. Vũ Thị Bích Liên

Vũ Thị Bích Liên Bắt đầu nổi tiếng