Toàn quốc: Ngày Vắt Cả 1000ml Sữa, Bí Quyết Của Em Là Đây Ạ

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi bautroiconyeu, 2/5/2019.

1. bautroiconyeu

bautroiconyeu Thành viên chính thức

Chắc có nhiều mẹ quan tâm làm thế nào để nhiều sữa và đặc sữa để đủ cho con tuti thoải mái đúng không ạ? Ngày trước nhìn các mẹ sữa cứ vàng óng, vắt sữa ra để dành cho con mà đầy cả một cái tủ lạnh mà e thấy hâm mộ lắm! Trong khi mình thì sữa vừa ít vừa trong, vắt ra chỉ được 100ml cũng vừa đủ để con tuti chứ lấy đâu ra nhiều mà còn bảo để dành cho con. Nhưng giờ thì mọi chuyện ổn rồi các mom ạ! Sau khi kích sữa và gọi sữa về được thành công, sữa nhiều và đặc, hiệu quả quá nên e nhập về bán luôn. Nhân đây e cũng chia sẻ cho các mẹ công cuộc kích sữa với sản phẩm ngũ ngốc Beone, các mẹ quan tâm thì tham khảo nhé.
    - Ngoài việc ăn uống đủ chất, uống ngày 2 lít nước thì hàng hàng e có dùng thêm ngũ cốc lợi sữa Beone này ngày 3 lần mỗi lần 200ml uống cùng với sữa đặc (e uống giữa buổi sáng, buổi chiều và buổi tối trước khi đi ngủ). Hiệu quả lắm. e uống hơn tuần là sữa về căng tức hết ngực, nhiều lúc con ti bên này mà phải hứng cả bên kia. Ngũ cốc Beone có thành phần được nhập khẩu nguyên liệu 100% từ Úc với các loại hạt có lợi cho sức khỏe: Đậu xanh, đậu đỏ, hạt sen, quả óc chó, Yến mạch, đậu đen, ý dĩ, đậu nành... Sản phẩm: KHÔNG chứa chất bảo quản, KHÔNG chứa chất phụ gia gây hại cho sức khỏe.
    Các mom cứ kiên trì như vậy 1 tháng là sữa về nhiều ngay. E uống ngũ cốc BeOne này có khi tối ngủ tỉnh giấc e cũng phải dậy vắt vì căng tức quá ko chịu nổi các mom ạ :D Nhiều sữa, con bú no, chơi ngoan tăng cân! Còn e thì xuống cân nhanh, giờ cân nặng gần về được như thời con gái rồi. Chia sẻ lên đây để mẹ nào ít sữa, muốn tăng cân cũng như giảm cân thì ới e nhé. Muốn tăng cân thì uống theo cách tăng cân mà muốn giảm cân thì uống theo cách giảm cân ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bautroiconyeu
  2. trinhphuongtrang

trinhphuongtrang Thành viên đạt chuẩn

Ôi m cũng đang khổ sở vì ít sữa đây ạ. Bé cứ tuti xuống vài nắn là ngực lại nhẽo nhèo nhèo
    Cũng làm đủ mọi cách ăn uống rõ nhiều rồi đấy mà sữa đau chẳng thấy

3. Tinhlachi135

Tinhlachi135 Thành viên chính thức

Ôi đứa e mình sau sinh chả biết sao mà giảm cân đột ngột, đang tính tìm xem có loại sữa nào dc để giúp tăng cân đây. Nghe mom nói ngũ cốc Beone này nhiều tác dụng ko biết nó có giúp tăng cân ko mom. Giá thể nào vậy?

4. bautroiconyeu

Nếu giảm cân đột ngột quá nhiều thì mom khuyên e nên đi khám trc đã nhé, còn nếu chỉ là gầy thôi thì mom có thể mau ngũ cốc Beone này cho bé dùng. E đảm bảo tăng cân hiệu quả, e có gt cho vài người bạn, người quen thấy tăng cân đó a.
    Giá về tay là 450/hộp 500g. Mom có thể tham khảo thêm qua đây

5. Máy làm mát Symphony

Máy làm mát Symphony Thành viên mới

Ngũ cốc Beone này chỉ ngjười lớn mới dùng dc thôi ah, trẻ con thế nào
    Với trẻ con ngày mấy cốc để không gây táo bon vậy

6. duong126vt

duong126vt Thành viên đạt chuẩn

m thấy bảo mấy người ít sữa ăn nhiều hoa chuối xào tôm hoặc sung hầm... là sữa về mà, mom nào có e bé thì tham khảo thử coi

7. hue675

hue675 Thành viên chính thức

bà nhà mình thì thiếu ngủ, ngủ trằn trọc, tiêu hóa cũng kém nữa. Mình có mua 2 hộp ngũ cốc Beone này về cho bà dùng thử, trộm vía từ ngày bà dùng thấy da dẻ hồng hào lên hẳn
    Còn tăng cân, sp mát , ít táo bón ko hề tác dụng phụ nên dùng bao lâu cũng khá là ổn đó ạ

8. metyngau

metyngau Thành viên chính thức

Có cách nào uống ngũ cốc beone này mà giảm cân được ko mấy mom
    mình sinh xong mập lên tận 10kg ah :D:D:D

9. bautroiconyeu

thế thì mom uống trc khi ăn 30p nhé. Uống trc khi ăn giúp mom cảm thấy no hơn và ko còn thèm ăn nữa. Bên cạnh đó khi uống mom có thể uống ko cần đường hoặc sữa đặc có đường. Uống không thôi cũng rất thơm và ngon
    Mấy bạn tập thể hình muốn săn chắc cũng đều chọn ngũ cốc Beone này đấy mom ạ, Giúp tăng cân, tăng cơ mà ko tăng mỡ

10. xuan54

xuan54 Thành viên sắp chính thức

Nhà mình có 3 chị gái, mỗi lần các chị sinh mẹ đều rang gạo lứt cho chị uống vừa có tác dụng giảm cân, thanh lọc cơ thể, đẹp da và đặc biệt gạo lứt không chỉ là thức uống lợi sữa cho con bú mà còn sữa còn rất thơm, bổ dưỡng, tốt cho sự phát triển của con nữa. Do đó, khi sinh con mình cũng uống gạo lứt và thấy thật hiệu quả, uống gạo lứt mình không chỉ có nhiều sữa cho con bú mà sữa còn rất vắt ra để đầy tủ lạnh nữa.

11. mebephuong123

mebephuong123 Thành viên mới

Mình bầu bí uống ngũ cốc này có làm nóng trong k. Đ khám bác sĩ bảo vào con rất ít làm hoang mang quá ah. Bồi bổ thế nào đây

12. Tritue_thechat

Tritue_thechat Thành viên tập sự

cám ơn mom đã chia sẻ kinh nghiệm hay