Hà Nội: Tặng Miễn Phí Vé Nghe Hoà Nhạc Thính Phòng Gypsy Dance Ở Nhạc Viện Hà Nội Hôm 21/5

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi scarlettlilac, 3/5/2019.

1. scarlettlilac

scarlettlilac Thành viên tích cực

Dear Các mẹ,

Chả là em có 100 vé đi nghe buổi hoà nhạc thính phòng Gypsy Dance diễn ra ở Nhạc viện Hà Nội tối 21/5 (8h tối).
    Toàn là các nghệ sỹ ưu tú, nghệ sỹ nhân dân, nghệ sỹ quốc tế tên tuổi thôi các mẹ ạ.
    Chuong VU (USA-Vietnam), violin
    Vincent FILLATREAU (France), viola
    People’s Artist NGO Hoang Quan (Vietnam), cello
    People’s Artist TRAN Thi Mo (Vietnam), cello
    Sun-Young JU (Korea), piano
    NGUYEN Hong Minh (Vietnam), piano

Và muốn tặng miễn phí cho các mẹ trên diễn đàn của mình ạ. Nên đây sẽ là một cơ hội tuyệt vời cho những bạn nào quan tâm đến dòng nhạc này, hay đơn cử là các bố/ mẹ muốn có một buổi tối hẹn hò đổi gió đầy lãng mạn thôi ạ :D. Tuyệt quá phải không ạ? :D
    Thông tin về chương trình đây ạ.(Chương trình em đã mang đi hỏi khắp nhạc viện, các bác đều khen hay ạ). Mẹ nào quan tâm thì ib hoặc call cho em nha 0977321397 ạ. Em cảm ơn ạ.
    Program

Piano Trio No. 39 in G major, Hob. XV/25 (1795) “Gypsy” ..................................... .............................................................................. Joseph Haydn (1732-1809)

1. Andante

2. Poco adagio, cantabile

3. Rondo a l'Ongarese: Presto
    Chuong Vu, violin
    Ngô Hoàng Quân, cello Nguyễn Hồng Minh, piano

Five Pieces for Violin, Viola & Piano, Op. 97d (1955) ............................................. ...................................................................... Dmitri Shostakovich (1906-1975)

1. Prelude 2. Gavotte 3. Elegy 4. Waltz 5. Polka

Chuong Vu, violin Vincent Fillatreau, viola Nguyễn Hồng Minh, piano

Two Tangos for Violin, Viola, Cello & Piano .................... Astor Piazzolla (1921-1992)

1. Oblivión (1982)

2. Libertango (1974)
    Chuong Vu, violin Vincent Fillatreau, viola Ngô Hoàng Quân, cello Sun-Young Ju, piano

Intermission

Piano Quartet No. 1 in G minor, Op. 25 “Gypsy” (1861) ......................................... ......................................................................... Johannes Brahms (1833-1897)

1. Allegro
    2. Intermezzo: Allegro ma non troppo — Trio: Animato 3. Andante con moto
    4. Rondo alla Zingarese: Presto

Xem thêm các chủ đề tạo bởi scarlettlilac
    Sửa lần cuối: 19/5/2019
  2. scarlettlilac

Các mẹ đi qua ủn lên giúp em cho những ai cần nha. Hiếm khi nào mới có dịp như này lắm ạ.

3. scarlettlilac

Mẹ nào muốn nhận vé thì nhanh tay ib em nhaaaa