Toàn quốc: Quà Tặng Cho Bé Say Mê Cả Mùa Hè

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi oanhoanh_2013, 12/5/2019.

1. oanhoanh_2013

oanhoanh_2013 Thành viên chính thức

Quay đi quay lại HÈ đã về rồi các bố mẹ ạ!

Thời gian này làm các bố mẹ đau đầu nhất vì con nghỉ hè, ở nhà không có ai trông, giao con cho cái tivi, điện thoại trông thì tác hại khôn lường. Đâu rồi tuổi thơ như thời bố mẹ??? :(

Cùng nỗi trăn trở như mọi bố mẹ, 2 nhóc nhà em mê điện thoại không tưởng, suốt ngày em mặt sắt đen sì hò hét chúng nó tách ra khỏi cái điện thoại. Được cái 2 đứa con em thì rất thích vẽ, và rồi em phát hiện ra bộ màu siêu khủng long (lên tới 150 chi tiết) cực xinh yêu, không chỉ có màu vẽ mà còn kèm theo các dụng cụ thủ công. Em mua thử cho 2 nhóc dùng, thấy hay nhập luôn về bán, coi như chia sẻ với các bố mẹ :D
    Bộ màu gồm:
    - Bút: 36 mà dạ, 24 màu sáp, 24 màu dầu, 24 màu chì, 12 màu nước
    - Bút chì, cọ vẽ, bảng pha màu, kéo, ghim dập, ghim cài, thước, gọt chì, keo dán, tẩy
    Tất cả được để gọn gàng từng ngăn trong chiếc cặp xinh xắn có quai xách.
    Các bạn ấy tha hồ đem đi bất cứ nơi đâu để trổ tài làm họa sĩ.
    Sau vài lần mua online gặp phải đủ thứ màu chất lượng kém, em phải nhập tận gốc cho tin tưởng. Hàng loại 1 màu sắc tươi và ra đều, không bị khô. Hộp cũng cứng cáp hơn, không móp, bẹp.
    Do nhập số lượng lớn để phục vụ hè nên được giá tốt. Em chỉ bán 101k/hộp. Thực sự đúng tiêu chí NGON - BỔ - RẺ
    Không chỉ các mẹ mà các bố cũng đặt mua cho con nhiều lắm ạ.

Các mẹ đặt mua qua số 0906211286 hoặc mẹ nào ở gần qua 59/32 Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội nhé. Hàng em có sẵn ạ.
    Em FREESHIP bán kính 3km tính từ THE GARDEN MỄ TRÌ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi oanhoanh_2013
  2. oanhoanh_2013

oanhoanh_2013 Thành viên chính thức

Em không nói dối nha :D Bé nào bé nấy mê mẩn tít thò lò luôn ^^