Kinh nghiệm: Trị Mụn Tại Seoul Spa Có Tốt Không?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Le Cong Hau, 15/4/2017.

1. Le Cong Hau

Le Cong Hau Thành viên tập sự

Chào mọi người!
    Em năm nay 24 tuổi. Hiện tại thì e đang rất buồn lòng vì gương mặt của mình. e bị mụn nhiều, tình trạng của em rất nặng, mụn trứng cá, mụn mủ làm em đau hết cả mặt. Còn vết thâm thì cũng vì vậy ngày càng nhiều. e đang rat tự ti với gương mặt của mình. ::):)( đi đâu cũng bị bạn bè hỏi han..

E cũng đã đi chữa ở nhiều nơi, tình trạng cũng có giảm nhưng vài ngày lại tái phát. được con bạn giới thiệu là nên điều trị mụn tại seoul spa. e cũng có tìm hiểu, nhưng cũng chưa yên tâm lắm. Mọi người ai đã điều trị mụn bên seoul spa rồi thì cho em xin ý kiến seoul spa có tốt không, em sợ tiền mất mà mụn vẫn còn lắm.
    Cảm ơn mọi người.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Le Cong Hau
    Đang tải...

2. MeKuKen1990

MeKuKen1990 Thành viên tập sự

mình đi trị mụn bên này được 3 lần rồi. Rât hài lòng với bên này, không gian đẹp. vào rồi là k muốn đi ra luôn.:):):) được cái nhân viên rất nhiệt tình.

3. Thanh Huyen vina

Thanh Huyen vina Thành viên tập sự

Mình đã từng tới SeoulSpa lấy mụn, mình đi gói 1,750k 6 lần lấy mụn. Những lần đầu lấy rất ok, chỉ có lần cuối cùng thật sự quá thất vọng. Còn nhớ đó là 1 b nhân viên đi chân cà nhắc, tiếc là quên hỏi tên (chắc mới bị trật chân) lấy mụn cứ như KH là kẻ thù của bạn ấy, đau khiếp khủng tưởng đau mà lấy kỹ ai dè về mới thấy còn y nguyên mụn. Lại còn làm thiếu bước "đi điện" (bước này để sát khuẩn giảm thâm), đến lúc mình hỏi sao k có bước này thì bảo là do đông khách quá..buồn cười thật chứ. Mấy ngày sau nó thâm đen, đến giờ còn thâm.... Sợ cái bạn nhân viên đấy quá. Ai đi đến đây nhớ tìm hiểu kỹ lựa Nhân viên làm nhé...

4. no_sugger

no_sugger Thành viên tập sự

Nói thật trị mụn bên này mất tiền oan thêm. Tốn gần chục triệu mà mụn càng quá ra. Bắt mua mỹ phẩm , liệu trình các kiểu... mà chẳng ăn thua. Mỗi lần đến nặn là toàn mấy bạn mặt non choẹt hk 1-2 tháng ra nghề... nó nặn như kiểu giết mình. Có 1 lần, mình đến nặn xong về : mụn đầu trắng mụn mủ nổi tanh bành Nát cái mặt luôn. Mặt mình có mụn ẩn mà ko bao giờ bị mụn viêm sưng... mà đến bọn nó nặn ngu , nặn ko hết chân, ko đúng kĩ thuật nên mụn càng nghiêm trọng hơn... mà bảo nó , nó còn bào chữa là nặn thế thì mới lên mụn ẩn, nặn cái nào cái ý bị nên mụn trắng luôn. Tay nghề dở lắm
    Mà ở đó, cứ 3-4 tháng là nhân viên họ nghỉ rồi, tuyển người mới mà để chúng nó nặn thì các bạn biết rồi đấy. Có nặn nặn ở chỗ nhân viên tay nghề cao ý, chứ đừng nặn ở đó.Mất tiền oan đó
    Xong thật may mình có folow 1 bạn trên Instagram tên @ginl__ bạn ý hay chia sẻ những loại thuốc mỹ phẩm trị mụn .Mình áp dụng khá hiệu quả. Bạn ý còn tận tình chỉ mình chỗ mua cũng như những chỗ nặn mụn uy tín.
    Nói chung mình khuyên đừng đến seoul spa.. làm đ”” có tâm mà toàn gà . Nát mặt thôi

5. simsim123

simsim123 Thành viên mới

Ủa bạn ơi sao mình và bồ đều làm ở seoulspa ok hết mà, với m biết được ở đó có trung tâm bự đào tạo học viên, bằng cấp chứng chỉ chứ đâu phải cho nv 1-2 tháng vô làm rồi hủy danh tiếng của spa sao. Mình nghĩ có mụn nên đi spa lấy ra hết, chứ xài mỹ phẩm tào lao càng hại da thêm đó.

6. Thảo Cute ^^

Thảo Cute ^^ Thành viên tập sự

Mình đi spa này miết mà có sao đâu, mọi thứ đều ok, mấy chị nhân viên nhiệt tình lắm, lúc nặng mụn cho mình cứ hỏi thăm suốt là "có bị đau hok?" Không gian cũng thoáng, nhạc nhẹ nhàng, mình mua mấy gói bên đó rồi á

nguyentungduong190798 thích bài này.
  7. Minh Nguyễn

Minh Nguyễn Thành viên tập sự

Chú cứ đi thử cho nhân viên tư vấn xem sao chứ a vs c nhà đi mấy lần r. Cứ phải gọi là ổn áp đấy.

8. thanhbinh2104

thanhbinh2104 Thành viên tập sự

Mình thì cách đây trước tết, có đến seoulspa ở tân bình thì thấy khá ok. Nv thì cực kì dễ thương, ân cần
    với khách lắm. Hỏi thăm từng chút 1 luôn í chứ. Mẹ mình dẫn mình đi còn thích mà. nên lâu lâu mẹ vẫn
    hay dẫn đi chăm sóc da bên đó lắm.

9. Yannnnn

Yannnnn Thành viên tập sự

Em xài mấy lt trị mụn bên đây rồi và thấy hoàn toàn bt. Ngoài việc nặn và điều trị tại spa mình nên kết hợp với chế độ ăn uống và hạn chế thức khuya +xài mỹ phẩm nữa.