Hà Nội: Tinh Dầu Hoa Anh Thảo Được Cho Không Dùng Hết. Mẹ Nào Múc Giúp E Với

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi me Tham Thuong 10, 26/5/2019.

1. me Tham Thuong 10

me Tham Thuong 10 Bắt đầu tích cực

Tình hình là e nhờ bạn bên Úc mua hộ tinh dầu hoa anh thảo. Mà e lười uống. Hsd đến t5/2020. E sợ không uống kịp vì còn tận 5hop. Mẹ nào đang uống thì lấy hộ e với. Giá e nhờ mua vs vận chuyển về đến VN là 550k rồi ah. Chuẩn Úc các mẹ nhé. Giờ mẹ nào uống e cũng xin bằng đấy tiền mà e free ship luôn ah. Cảm ơn các mẹ nhé

Attached Files:

Kích thước file:
      126.3 KB
      Lượt xem:
      121

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me Tham Thuong 10
    Đang tải...

2. me Tham Thuong 10

Tên sản phẩm: Tinh dầu hoa anh thảo Blackmores Evening Primrose Oil - 190 capsules

Thần dược cải thiện nội tiết tố cho c em, chuyến Úc nào chị em cũng đặt nhiều vô kể.
    Sản phẩm được đánh giá cực kỳ tốt cho giảm mụn, sáng da, cải thiện kích cỡ vòng 1

TINH DẦU HOA ANH THẢO BLACKMORES EVENING PRIMROSE OIL - VỊ CỨU TINH CHO SẮC ĐẸP
    ‼️ Tinh dầu hoa anh thảo đêm cung cấp nhiều axit béo thiết yếu với omega 6 và rất nhiều dưỡng chất có tác dụng cân bằng hormone, cải thiện tình trạng của da, tóc và móng, trị mụn trứng cá, chuyển hóa mỡ thừa giúp phụ nữ duy trì sắc vóc của mình. Với nguồn gốc tự nhiên, đạt hiệu quả cao khi sử dụng, lại đảm bảo tính an toàn khi đi vào cơ thể, chúng ta không thể phủ nhận tác dụng kỳ diệu của tinh dầu hoa anh thảo đối với việc duy trì nhan sắc ở phụ nữ
    Viên uống Blackmores Hoa Anh Thảo được các chuyên gia làm đẹp công nhận là có khả năng ức chế sự hình thành chất béo, giữ gìn thân hình gọn gàng, chống béo phì, giúp phụ nữ duy trì cơ thể săn chắc, gọn gàng… tuổi thanh xuân. Đặc biệt hiện tượng nám da, sạm da, da nhăn cho nội tiết tố suy giảm sẽ được cải thiện triệt để, giúp làn da trở lại thời kỳ săn chắc, mịn màng, các hiện tượng đau nhức xương khớp cũng được hạn chế.
    ▶️ Chắc hẳn các bạn đã biết đến GLA (Gamma Linoleic Acid) được chiết xuất từ omega6 có trong tinh dầu Hoa Anh Thảo. Một trong những acid béo chống oxi hóa giúp giảm thiểu các lão hóa về da. Trong cơ thể GLA từ tổng hợp chuyển thành chất Prostaglada Serin có tính chống viêm sưng tự miễn rất hữu hiệu trong việc giảm đau, viêm sưng và giảm sự hình thành các khối u.
    ⚡️Các mẹ có con gái tuổi teen chú ý nhé, dầu hoa anh thảo có phải chỉ để cho các mẹ hay bốc hoả, hay cần trẻ hoá và chữa "khô hạn" đâu mà còn giúp các bé tuổi teen giảm mụn, đẹp da ấy, mụn trứng cá của cá tuổi đang lớn.
    Đối với phụ nữ hiếm muộn hoặc chậm mang thai: tinh dầu hoa anh thảo có tác dụng tuyệt vời cho các bà mẹ hiếm muộn, chậm mang thai bởi khả khả năng đẩy nhanh quá trình thụ thai của nó. Tinh dầu hoa anh thảo hỗ trợ khả năng sinh sản bằng cách tăng chất nhờn cho âm đạo, cải thiện chất lượng các lớp lót chất nhầy cổ tử cung, giúp cho tinh trùng của nam di chuyển nhanh và dễ dàng hơn☺️☺️

Hướng dẫn sử dụng:
    Người lớn: 1-3 viên/ngày. uống sau khi ăn.
    Trẻ em 6-12 tuổi: 1-2 viên/ngày, 1 viên/lần, uống sau khi ăn hoặc có thể trộn với sữa, thức ăn hoặc nước hoa quả.
    #BlackmoresEveningPrimroseOil
    #HÀNGCHUẨNÚC

3. Giao lưu và chia sẻ

Giao lưu và chia sẻ Thành viên rất tích cực

B có giảm ko,t lấy 2 hộp

me Tham Thuong 10 thích bài này.
  4. me Tham Thuong 10

Mình nhờ mua hộ nên giá đã cao rôiif nếu bạn hay dùng thì xem dùng đỡ mình nhé. Mình freeship đc thôi bạn ah. Cảm ơn bạn

5. nkokcrazy

nkokcrazy Thành viên rất tích cực

..

6. papamapthucanh

papamapthucanh mẹ toe

Hàng có bill ko chị

7. me Tham Thuong 10

Có bạn ơi, mình nhờ mua tại chemist chữ dập nổi ở thân chai nhé. Mỗi tội nghĩ mua về dùng nên k có giữ bill đâu bạn ah.

8. me Tham Thuong 10

Mình k hiểu trên thị trường có nơi bán rất rẻ, có thể họ nhập số lượng lớn theo container, nhưng mình nhờ mua và chỉ chuyển về giúp, k qua trung gian, k lợi nhuận mà đã 550k rồi các mẹ ah

9. Mecun03

Mecun03 Bắt đầu nổi tiếng

Sửa lần cuối: 27/5/2019
  10. me Tham Thuong 10

11. me Tham Thuong 10

Hic, các bạn đừng thắc mắc về giá nữa nhé. Mình nhờ bạn mình mua hàng chuẩn mà. Nếu các bạn hay dùng thì lấy lại giúp mình nhé
    Ps: nguồn bài t copy
    Lại fai xin trình bày 1 vài điều cơ bản nhất về hàng Úc mà e đc biết:
    Sữa ở bên Úc ko có đại lý sữa như ở Vn. Họ bán nội địa và chỉ có hàng trong siêu thị. Siêu thị ở đây có nhiều siêu thị chứ ko fai chỉ riêng chemist còn có như woolworths, nutricare pharma.... . Và hàng tại siêu thị thì chắc chắn chuẩn ạ. Nhưng sữa ko đặt online đc mà fai đến siêu thị mua. 1 người vào siêu thị mỗi lần mua đc 2-4 hộp sữa.
    Hàng đi air vận chuyển về vn 170k/1kg. Ví dụ sữa 900gr cả hộp + gia cố cho khỏi móp méo hàng là hơn 1 kg tiền vận chuyển là 220k -250k rồi ạ. Hàng đi air kiện hàng gửi về luôn dán tem hãng máy bay vận chuyển chứ ko fai nói đi air cho sang mồm xong gửi cont nha
    elevit cũng ko đặt onl đc mà cũng fai vào siêu thị mua
    phí nhờ mua hàng : phải trả 10- 15% tổng bill cho người đi lấy hàng hộ . Chứ kể cả có người nhà ở bên đó thì họ cũng fai làm fai kiếm sống chứ chả nhẽ ngày nào họ cũng đi mua hộ mình để gửi cho mình bán
    Còn như e có văn phòng đại diện đặt bên Úc. Muốn đặt các sp onl từ chemist trừ sữa và elevit ko đặt đc. Cùng phải trả 3,7% phí thẻ visa đặt onl. Và lương nhân viên bên đó đi nhặt hàng và gói hàng gửi vận chuyển về đây
    bill mua hàng mà bill thật thì hầu như mặt sau của bill sẽ có nhiều hình ảnh in màu mà siêu thị họ quảng cáo cho các sp họ có
    Và thực sự ở chemist có hàng dán tem và có hàng ko dán. Nên việc mua hàng tại vn cũng phần lớn là do sự tin tưởng lẫn nhau thôi ạ
    Vậy nên mong tất cả các khách hàng của e ‘ HÃY LÀ KHÁCH HÀNG THÔNG THÁI’ . Cũng mong các a chị bán hàng như e đừng bán LƯƠNG TÂM của mình!
    P/s: nếu các mom tìm hiểu trên fb cá nhân e thì sẽ thấy e đăng nhiều clip lấy hàng khác nhau.bởi thực sự 1 người thì ko thể lấy cho e đủ nhu cầu hàng hoá trong khi e còn bán sỉ. Thế nên e có cả nhân viên bên văn phòng đại diện ở Úc , a trai nắng, chị gái xinh, e gái mưa đủ cả cùng đi nhặt hàng giúp e nha cả nhà❤️

12. me Tham Thuong 10

Ủn nào các mẹ ơi

13. me Tham Thuong 10

Bùn quá. K mẹ nào mua giúp e ah

14. me Tham Thuong 10

Có lẽ e uống tăng lên mới kịp các mẹ ah

15. Tuthoi

Tuthoi

Bạn muốn thanh lý thì chịu khó giảm giá xuống chút cho mng ủng hộ. Chứ bán bằng giá mua thì hơi khó bạn ah. Chưa kể giá này cũng same với giá bên ngoài mng đang bán mà. Chưa kể date bên ngoài còn xa nữa :)

16. me Tham Thuong 10

Thanks bạn nhé. K biết mình giảm bao nhiêu thì các mẹ mua ah? Vì thật sự mong muốn nhờ mẹ nào hay uống mua giúp mình với

17. Giao lưu và chia sẻ

Giao lưu và chia sẻ Thành viên rất tích cực

TPCN phải theo chỉ định ko tùy ý tăng liều đc:).Gửi bạn 900k/2 hộp.Ok thì nhắn đc cho t nhé a

18. mme minh coi

mme minh coi Thành viên rất tích cực

.

19. me Tham Thuong 10

Bạn ơi, bạn còn nhu cầu k? Ib sđt, tên và địa chỉ mình gửi cho bạn nhé.

20. emmevn

emmevn Thành viên mới

Sửa lần cuối: 3/3/2023