Toàn quốc: Gastosic - Bí Kíp Chữa Trào Ngược Dạ Dày Thực Quản Chuẩn Không Cần Chỉnh

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi hue675, 10/7/2019.

1. hue675

hue675 Thành viên chính thức

2 năm e dính cái bệnh trào ngược dạ dày thực quản thật khổ các mom ạ. No cũng đau, đói cũng đau, bụng đầy chướng, cổ họng rát, ho, miệng lúc nào cũng tiết nước bọt còn buồn nôn nữa chớ. Ăn no là ợ chua liên tục, nóng rát hế tcả lồng ngực, người lúc nào cũng thấy khó chịu, sụt cân, ăn chả thấy ngon. Mà rõ ràng e ko rượu bia, cũng chẳng chất kích thích thế mà lại mắc phải bệnh này. Nghe bệnh dễ bị biến chứng thành ung thư nên e thấy hoang mang lắm.

2 tháng gần đây e đc 1 chị bạn mách nên dùng Gastosic vì ck chị đấy dùng rồi, đỡ ngay đấy. Chị ấy là dược sĩ có nhiều năm kinh nghiệm giới thiệu sản phẩm này hiệu quả và an toàn nên em tin ngay. Rồi cũng được ông xã vs bố mẹ động viên là cứ dùng đi, biết đâu đùng thầy, đúng thuốc lại khỏi. Thế là e mua dùng thử

dùng đến hộp thứ 3 thì thấy cơn trào ngược dạ dày giảm hẳn, không còn khó chịu, dồn dập như trước, hiệu quả tốt đến mức e còn k dám tin. e phấn khởi lắm. E mua đủ 12 hộp Gastosic để dùng cho ổn định hẳn.Bây giờ thì đã khỏe hoàn toàn r, không còn phải dè dặt trước những món ăn dầu mỡ, nhiều gia vị nữa. Sướng lắm các mom ạ, có những bữa công ty liên hoan có nhấp môi vài hớp rượu vang cũng ko thấy hề hấn gì. Em yên tâm lắm vì bệnh bây giờ ổn định rồi, với lúc nào em cũng để sẵn trong nhà 1-2 hộp Gastosic uống ngay khi cần.

KHỏi bệnh sướng quá nên em phải phi ngay lên đây chia sẻ cho các chị em, ai mà bị trào ngược dạ dày thì phải dùng ngay cái này đi nhé, hiệu quả lắm. Chứ cứ để bệnh nó hành hạ mình đến bao giờ nữa. Từ lúc khỏi bệnh e thoải mái vui sống mà không phải khổ sở để nó hành hạ mất ăn mất ngủ cả ngày cả đêm nữa. E nói thật trào ngược dạ dày ai mắc sẽ thấy vô cùng khó chịu và khổ sở (ai bị mới hiểu ạ) tuy nhiên không phải là không có cách chữa, quan trọng là mình phải kiên trì, và có quyết tâm chữa hay không thôi.
    Nếu các mom quan tâm có thể tham khảo sản phẩm Gastosic hoặc có thể inbox e chia sẻ chi tiết ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hue675
  2. thaovp188

thaovp188 Thành viên đạt chuẩn

Trào ngược: cần ăn chiều sớm , trưa ăn xong ngồi nghỉ khoảng 30 phút , mới nằm nghỉ. Ngủ kê gối cao tí mọi người ạ.

3. Orionstar

Orionstar Thành viên chính thức

E thấy bây giờ nhiều người mắc bệnh này lắm đấy nhưng được chữa trị kịp thời, kiên trì thì chắc là khỏi ngay thôi. Tuy nhiên cạnh nhà e có bác hàng xóm cũng bị trào ngược dạ dày nhưng tái đi tái lại, do bác ấy cứ lén đi uống bia uống rượu suốt.:D:D:D mà bệnh này rượu bia là coi như hỏng rồi

4. xuan54

xuan54 Thành viên sắp chính thức

Mình bị trào ngược dạ dày . Mỗi lần suy nghĩ lo âu là bị nghẹn cổ , khó thở với tức ngưc .
    Có những hôm khó thở k đứng đc . Ai quát hay mắng hay chuyện gì buồn là tự động tủi thân và khóc và còn tim đập nhanh .
    Đây có phải mình bị trào ngược dạ dày không các mom? Bệnh này của mình dùng Gastosic được không? Liều dùng thế nào? mom nào có cách điều trị hay hơn thì chỉ giúp e với?

5. hue675

Nghe bạn kể thì mình thấy đúng là những biểu hiện của trào ngược dạ dày rồi đấy. Nhưng để cho chắc chắn bạn nên đi khám nội soi cho chắc chắn đi bạn. Nếu đúng trào ngược thì bạn có thể sử dụng đơn bác sị kê kết hợp với Gastosic này, kiên trì dùng 2-3 tháng sẽ khỏi bệnh đó bạn. gastosic giúp bệnh nhanh khỏi mà ko hế tác dụng phụ đâu
    Bệnh này rượu bia thì khó khỏi lắm bạn ạ

6. Ta Thu Lan

Ta Thu Lan Thành viên đạt chuẩn

Bệnh này dùng nghệ và mật ong là sẽ đỡ đấy tuy nhiên hơi lách cách hii

7. mesunht

mesunht Thành viên chính thức

Mình thấy nhiều mẹ khuyên là uống sữa Propy cũng giúp đỡ bệnh này đấy, tâm bệnh là chính ah.
    cứ ăn ngủ điều độ thể dục thể thao tinh thần thoải mái thì khỏi bách bệnh :p:D:p:D

8. canlamconyeu

canlamconyeu Thành viên mới

Ôi uống sữa mà đỡ rồi khỏi thì chả ai cần phải đến bác sỹ, đến thuốc Tây thuốc Đông làm gì cho mệt bạn ạ. :D. Bạn cứ thử mắc Trào ngược dạ dày xem nó khó chịu đến cỡ nào. Ko tìm ngay thuốc ở đấy mà ngủ mà ăn uống được. Như bố mình đây uống thuốc Tây mãi chả khỏi thế mà tìm đến Gastosic này lại đỡ. bệnh nào cũng thế đúng thuốc sẽ khỏi thôi

9. anhh45

anhh45 Thành viên chính thức

Ck mình cũng bị trào ngược nè, cviec hay tiếp khách
    đôi khi uống thuốc đỡ rồi xong 1 thời gian lại tái lại
    uống Gastosic này kiên trì thì có bị tái phát ko?
    kết hợp với thuốc nào để nhanh khỏi vậy?

10. duong126vt

duong126vt Thành viên đạt chuẩn

Em bị hôi miệng chẩn doán trào ngược dạ dày nhưng chưa dám nội soi vì sợ.

Em nghe nói có chứng hở tâm vị nữa.
    Nhưng em không bị thoát vị cơ hoành thì có liên quan gì đến hở tâm vị không.

Em bị 5 năm rồi. Mong mọi người chia sẻ ::):)(

11. hoangha891

hoangha891 Thành viên sắp chính thức

mình nghĩ sức khỏe là quan trọng bạn ạ, bạn nên khuyên ck bạn bớt cviec có thể là tạm nghỉ việc để chữa bệnh đi. Bệnh này mà ko kiêng khiêm chữa triệt để sẽ rất dễ biến chứng đấy, nguy hiểm nhất là bị ung thư.
    Gastosic này có thể kết hợp với đơn thuốc kháng sinh ck bạn uống (dc bác sĩ kê cho) khi hết đơn bệnh cũng dần thuyên giảm bạn có thể duy trì tiếp tục uống gastosic này, bới sản phẩm có thành phần thảo dược nên khá là lành tính. Dùng theo liệu trình 2-3 tháng...ngưng kiểm tra rồi nên tiếp tục sử dụng để tránh tái phát

12. ngoclan224

ngoclan224 Thành viên mới

Mình từng bị nè, ăn xong bụng cứ cồn cào, ợ rột rẹt thấy ghê, có khi ợ thức ăn lên nữa, mà nghiêm trọng nhất là mùi từ bao tử theo đường miệng bay ra (xấu hổ).
    Mình đã dung cả thuốc tây y và đông y, nhưng không có kết quả
    Mình phát hiện ra từ ngày mình uốngg cái proby hay cái Yakul của Nhật đấy từ lúc nào mk thấy triệu chứng từ từ giảm hẳn, giờ thỉnh thoảng cũng có hơi khó chịu, nhưng nếu mình dung sữa lên men sống đó là thấy đỡ hơn lien hà.
    Lúc đầu, mỗi khi sau bữa ăn chính, mình dung 1 hộp, khoảng 1~2 gì đó thấy khá lên hẳn, sau đó 1 ngày 1 hộp, từ từ 2 ngày 1 hộp, sau đó thì ngưng dung luôn.
    Vì mình hay bị xi`-tret nên bao tử làm việc kém, nên giờ thỉnh thoảng mình vẫn dung nếu cảm thấy khó chịu.
    Bạn thử xem thế nào.

13. anhh45

anhh45 Thành viên chính thức

Ối thuốc đông tây y còn chả ăn thua mà sữa này chữa dc á, sao mình cứ thấy nó sai sai thế nào, cám ơn bạn để mình nghiên cứu thử coi

14. qeenbee98

qeenbee98 Thành viên chính thức

E cũng bị trào ngược mấy năm nay chữa mãi chẳng khỏi cứ tái đi tái lại... chán

15. hoanganh9884

hoanganh9884 Thành viên chính thức

mẹ nó thử cho ngâm cứu Gastosic này xem, thấy nhiều người cũng đỡ nhiều lắm đấy, bệnh này khó chữa lắm ạ, chữa khỏi rồi có khi vài tháng lại tái phát. Đông y lý luận do khí nghịch lên nhưng để chữa được bệnh này rất nhiều bác sĩ cũng bó tay đấy. Gastosic này nên uống liên tục duy trì, nó cũng ngăn tái phát lại.
    Nhà e có người bị bệnh trào ngược này cả năm nay đều uống kiên trì, giờ khỏi rồi nhưng vẫn sử dụng để tránh tái phát. Sản phẩm kết hợp thêm 8 thảo dược quý, chia thành 3 nhóm tác dụng, giúp giảm nhanh triệu chứng khó chịu của bệnh trào ngược dạ dày, ngăn tái phát, ngừa biến chứng, đem lại hiệu quả gấp 40 lần so với các sản phẩm chỉ sử dụng Nanocurcumin thông thường.

16. nhatminhpq

nhatminhpq Thành viên đạt chuẩn

Chữa bệnh này phải chữa bệnh theo đúng nguyên tắc, tác động trực tiếp vào căn nguyên gây bệnh. Dùng thuốc phải đúng bệnh, hợp với cơ địa của mỗi người thì mới đạt hiệu quả cao. Cứ mua thuốc lung tung không biết có hợp với bệnh không thì chả khỏi được đâu các mẹ nhé

17. nga39

nga39 Thành viên chính thức

Khỏi dc thì đã phải cậy nhờ thuốc tây cho xong, uống vào bổ thôi, chứ sao mà giảm hay đỡ dc.
    mà cho e hỏi ngu phát, bệnh này có biểu hiện thế nào, đi khám người ta nội soi ah? và khám ở đây thì tốt. thực sự e rất sợ nội soi

18. ngoclan224

ngoclan224 Thành viên mới

bạn có thể đến Bạch mai hoặc 103, đại học Y...hầu như bệnh viện nào chả khám bạn. Khi đi khám, bác sĩ có thể sẽ chỉ định:
    - Nội soi tiêu hóa (thực quản – dạ dày)
    - Kiểm tra pH
    -Test vi khuẩn HP
    Điều trị trào ngược dạ dày thực quản sẽ tùy theo mức độ của bệnh. Các trường hợp nhẹ, bệnh mới xuất hiện chỉ cần thay đổi lối sống và chế độ ăn uống, bệnh cũng có thể được cải thiện (bỏ thuốc lá, bỏ bia rượu, giảm cân, giảm stress...).

19. yeume4e

yeume4e Thành viên sắp chính thức

Chị chủ có thể cho xin địa chỉ mua Gastosic uy tín ko?Giá thế nào? nếu có số lh để mình xin tư vấn thì càng tốt. cám ơn nhiều

20. hue675

bạn vào trực tiếp fanpage này để được tư vấn và đặt mua nhé, trước mình cũng dc tư vấn nhiệt tình lắm https://www.facebook.com/HetTraoNguocDaDay
    Hoặc nếu cần giải đáp trực tiếp bạn có thế lh với số dt
    18008019 - 094.829.9119
    mình mua dùng cũng lâu rồi đều 295k/hôp, mội lần mua mình toàn mua 5-10 hộp dùng luôn đằng nào cũng 1 lần ship