Kinh nghiệm: Nhờ các mẹ ở Hải Phòng:địa chỉ Nha Khoa DDC có uy tín và chất lượng không ạ???

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tran Rose, 24/10/2015.

1. hailynguiyeinhp

hailynguiyeinhp lặng lẽ

hii chị, theo e thì chị nên đến pk để họ khám cho chị thì là tốt nhất, nếu chị ko lăn tăn về tiền bạc thì chị nên làm loại tốt, đợt e đi thẩm mỹ răng thì e làm loại tốt ở nha khoa ddc, đợt đó là e làm 6 củ 1 răng, nhìn mầu răng rất đẹp, tự nhiên, ăn nhai cực ngon miệng. còn loại thép thì theo e là nên cân đối kỹ, e sợ sau này ảnh hưởng đến sk và thẩm mỹ loại này rất kém so với loại tốt mà e đã làm.

Đang tải...

2. hanoi_hpmiss80

hanoi_hpmiss80 như đã dấu yêu!!!!

thế giờ răng của chị sao rồi ạ?

3. hanoi_hpmiss80

hanoi_hpmiss80 như đã dấu yêu!!!!

đợt chị làm như thế thì có đau ko ạ?

4. Nguyễn Ngọc Diệu Khuê

Nguyễn Ngọc Diệu Khuê Thành viên chính thức

ngồi hóng, dang tính đi bọc răng mà không biet loại nào

5. chuyenhb

chuyenhb Thành viên đạt chuẩn

em cũng đang cần tim địa chi nha khoa nào uy tin ma khó quá đi mất

hatranthi.hpnn thích bài này.
  6. hatranthi.hpnn

hatranthi.hpnn Thành viên tập sự

Hôm nay mới vào phản hồi. Cám ơn cả nhà đã tư vấn cho e, tuần rồi e mới làm xong 6 cái răng thẩm mỹ ở Nha khoa DDC xong. giờ thì mấy cái răng vổ và thưa kẽ của e hết rồi, giờ e mới dám cười tự nhiên, ko còn chúm chím như hồi xưa nữa, e rất thích mấy cái răng thẩm mỹ. A nha sĩ làm rất nhẹ nhàng, ko đau đơn gì cả. tính ra cũng phải hơn năm e mới quyết định đi cải thiện lại nụ cười, 1 phần cũng vì kinh tế, phần nữa là ko biết chọn phòng khám nào uy tín để đặt niềm tin. một lần nữa e cám ơn cả nhà đã tư vấn cho e.

7. mainguyenthi7890

mainguyenthi7890 Thành viên tập sự

Hôm qua dẫn con đi nhổ và hàn răng sâu vòng vòng đường Lạch Tray rẽ vào đường Nguyễn Bình thông ra Văn Cao, cuối cùng tới pk, a nha sỉ nhổ cái răng sữa lung lay và hàn mấy cái răng sâu nhẹ nhàng, phòng khám trên đường Nguyễn Bình, gần chợ Đồng quốc Bình, a nha sĩ nhổ im lắm, con mình cũng ngoan, chỉ nhăn mặt tý xíu, hôm qua cũng định kt răng nhưng e lại bận phải đi có việc, e thấy phòng khám này sạch sẽ và a nha sĩ cũng tận tình, đẹp trai :h::h:, e ghi vài dòng giới thiệu cho các mẹ tham khảo ::)

8. hathingo.hp80

hathingo.hp80 Thành viên tập sự

tks mẹ nó, cuối tuần cho cún nhà e qua pk này hàn mấy răng sâu cho bé lớn nhà e.

oanhthunguyenjp thích bài này.
  9. oanhthunguyenjp

oanhthunguyenjp Thành viên tập sự

tíc vào đây, cuối tuần e qua hàn cái răng sâu :p

10. homelove8712

homelove8712 Thành viên tập sự

Hôm nay tình cờ ghé vào topic này, nha khoa ddc này làm ok rồi. Em xin comment vì em cũng đã làm răng dán sứ veneer ở đây rồi, rất đẹp và răng dán sứ này gần như không phải mài răng tí gì cả, gần như là ko mài răng, nhưng giá thì đắt hơn loại chụp nhiều và cả chữa răng ở đây nữa. Còn về khoản chữa răng lợi thì theo em phải lựa chọn kĩ càng vì nó liên quan đến nhiều cái, sức khỏe, thẩm mỹ, tiền bạc nữa. Đi khám răng theo em quan trọng là tìm được nha khoa tốt và nha sĩ có chuyên môn cao và có y đức và khi đi khám răng không phải chữa một lần mà phải đi đi lại lại mấy lần để kiểm tra và tái khám nữa. E cũng lên mạng tìm kiếm nha khoa tốt ở hải phòng, cũng đi tư vấn nhiều nơi, mỗi nơi mỗi kiểu nói chung là chỗ nào cũng tốt nhưng cứ kiểu kiểu giống như làm tiền thì đúng hơn, em cũng review và hỏi ý kiến mn trên mạng rồi cũng quyết định đến nha khoa ddc tuy có xa nhà em 1 chút nhưng cũng đáng đồng tiền và thời gian của em. Ở gần nhà e thì có nhiều nha khoa, nói chung nha khoa gần nhà cũng là tốt thôi, chứ e có kinh nghiệm sợ luôn phòng khám răng gần nhà, ai đời răng bị sâu cái anh nha sĩ ở đường Trần Nguyên Hãn cho ngay 2 tuần đi đi lại, đau vẫn hoàn đau, thỉnh thoảng trái gió trở trời lại giật khùng khùng, đau nhức khi chẳng may nhai chạm vào cái răng bọc đó.... cái tội chọn nha khoa gần nhà cho tiện. Cũng may khi đến nha khoa ddc thì anh nha sĩ bảo đi chụp phim và anh ý bảo là nha khoa đó họ chưa lấy hết gân máu thì phải, chữa tủy chưa tốt, nên phải điều trị lại và uống thuốc theo đơn, mất gần 2 tuần thì hết đau.
    Hic đấy là kinh nghiệm xương máu của em, nha khoa ddc này không hoành tráng nhưng em thấy chất lượng và giá lại không chát lắm.

jinx25480hathingo.hp80 thích.
  11. homelove8712

homelove8712 Thành viên tập sự

đúng rồi, anh nha sĩ này làm ok và cũng đẹp trai nữa :)

hathingo.hp80 thích bài này.
  12. hathingo.hp80

hathingo.hp80 Thành viên tập sự

a bs tư vấn nhẹ nhàng, hàn răng tốt, giá 150k ngon bổ rẻ nhé các mẹ:p

13. jinx25480

jinx25480 Thành viên tập sự

Chính xác Nha khoa DDC này chất lượng nhé

anhnguyenha79j thích bài này.
  14. jinx25480

jinx25480 Thành viên tập sự

1 Like cho Nha Khoa DDC nhé, e cũng dán răng sứ Veneer ở đây, đợt e làm đc anh nha sĩ trừ cho 1 ít tiền vì có người giới thiệu, nên cũng đỡ đc 1 khoản. Trước khi làm e cũng đi tư vấn, cũng lên mạng search xem nha khoa nào uy tín ở hải phòng, cũng xem review của mn, cũng may là có chị làm ở cty từng làm răng ở Nha khoa DDC tư vấn thêm, nên e qđ làm răng sứ ở Nha Khoa DDC. Rất hài lòng vì xứng với đồng tiền và thẩm mỹ
    Đúng rồi, răng sứ veneer là xu thế hiện nay rồi, gần như chả mài tẹo nào cả, mà răng ko bị đau trong quá trình làm, mà răng bền vĩnh viễn.
    Pr cho Nha Khoa DDC 1 chút nha mn :)
    www.ddcdental.com

15. thunguyentu8708

thunguyentu8708 Thành viên tập sự

răng e bị hô và hở lợi, e cũng dự định đi làm để hết vổ và hở lợi. Nhưng lăn tăn về giá cả và chất lượng của mình quá, e cũng đi tư vấn ở Nha Khoa ThijH Vượng rồi, làm hết 16 răng mà 8 triệu 1 chiếc răng sứ. Các mẹ nào có kn vụ này tư vấn cho e với ạ????? E cám ơn nhiều nhé.

16. thunguyentu8708

thunguyentu8708 Thành viên tập sự

chị cho e hỏi chút, trong quá trình chị làm răng sứ đó có đau ko ạ? có bị chảy máu nhiều ko ạ? vì e bị huyết áp, và cũng hay bị run run khi bị stress. Có gì nhờ chị tư vấn thêm ạ. Tks chị

17. anhnguyenha79j

anhnguyenha79j Thành viên tập sự

e cũng làm răng sứ veneer ở phòng khám răng Nha khoa DDC nè, chị nhìn thấy e cười rồi đó, trước e cũng bị vổ và hở giữa các răng cũng nhiều 1 chút. đợt e làm là 7 triệu 1 răng sứ veneer. Răng e làm cực đẹp so với trước khi e làm, đầu tiên e cũng ngại và ko tự tin khi làm, sau cũng được mn động viên, và e cũng tham khảo mọi người trên diễn đàn rồi mới quyết định làm ở nha khoa DDC.

18. anhnguyenha79j

ko đau chị ơi, lúc về thì có hơi ghê răng 1 chút thôi, chứ ko đau. mà vả lại làm răng sứ veneer thì bác sĩ họ ko mài răng đâu, vì nó là răng sứ dán nên răng ko bị đau đâu chị. Tốt nhất là chị nên đến phòng khám xem bác sĩ họ khám thì ok thôi.

19. anhnguyenha79j

e cũng like chất lượng cho Nha Khoa DDC nhé.

20. hanhngothi1578

hanhngothi1578 Thành viên tập sự

cả nhà cho e hỏi chút, e muốn cải thiện lại hàm răng. Răng của e vốn dĩ là răng bị nhiễm tê ta và hơi xỉn mầu một chút so với răng của mn, hồi chưa lấy chồng e có đi ốp lớp răng nhựa vào rồi, nhưng răng càng ngày càng mất mầu, nhìn mầu nó kiểu gì đấy, trông ko đẹp, cứ kiểu xỉn xỉn ý. E xin ý kiến mn nên đi bọc bằng răng sứ gì, loại nào, pk ở đâu là chất lượng ạ? tks cả nhiều.