Toàn quốc: Phòng Chống Còi Xương, Phát Triển Trí Não Cho Bé Bằng Dầu Chùm Ngây Moringa D3, Các Mẹ Đã Thử Chưa?

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi phuonglinh320, 10/7/2019.

1. maivang2015

maivang2015 Thành viên sắp chính thức

mình thắc mắc dầu chùm ngây moringa d3 này có thể giúp hấp thu canxi tốt nhưng thành phần gì mà lại giúp phát triển trí não thông minh vậy?

2. phuonglinh320

phuonglinh320 Thành viên đạt chuẩn

Vậy là mom chưa biết rồi dầu chùm ngây Moringa D3 này có vitamin D nhập khẩu từ Thụy Sĩ, Dầu chùm ngây từ Bộ Khoa học & Công nghệ
    + Công dụng của dầu chùm ngây:
    1. Giúp hấp thu vitamin D tốt hơn.
    2. Bổ sung acid béo omega 3, 6, 9 tốt cho trí não và tim mạch.
    3. Dầu chùm ngây còn giúp giảm viêm nướu răng miệng cho trẻ.
    Mom có thể tham khảo thêm thông tin tại đây nhé http://moringad3.vn/

3. hoangmai0191

hoangmai0191 Thành viên chính thức

Con mình cũng chỉ lẫy, đang tập bò, ngồi được nhưng chưa tự ngồi dậy được, chưa mọc răng. tuy nhiên những bạn có con mọc răng muộn cũng ko cần lo lắng lắm đâu ạ, sau 1 tuổi chưa mọc răng mới sợ chứ còn mỗi bé có một đặc điểm phát triển khác nhau. Theo mình thì nên mua cho con loại nào có cả D cả canxi, chứ riêng mỗi thứ thì lách cách ko có tác dụng lắm:D:D

4. thanhmoony

thanhmoony Thành viên mới

Không biết các mẹ cho bé uống sữa bột nào? Mình thì cho bé uống sữa Glico số 0 từ lúc mới sinh đến nay cũng được 5 tháng thấy bé cũng phổng phao, không biết có tăng chiều cao không nữa nhưng mình thấy trên thành phần sữa có bổ sung lượng vitamin D và Canxi nhiều. Với cái mình thích ở sữa này là trẻ không bị táo bón, sữa mát, vị dễ uống. Các mẹ nếu muốn cho bé thử dòng sữa này có thể mua ở Kids Plaza nhé, mình mua ở đây thấy chất lượng ok, giá thành cũng hợp lý lại có nhiều chương trình khuyến mãi nên mình mua được với giá rẻ nữa.