Hà Nội: Cần Mua Nước Súc Miệng Trị Nhiệt Miệng, Hôi Miệng

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi violeft, 31/7/2019.

1. violeft

violeft Thành viên chính thức

Công việc của e là hay phải tiếp xúc rồi tư vấn cho khách hàng mà ko hiểu sao dạo này hơi thở e có mùi rất rất khó chịu, đến ck e còn phản ánh như vậy.hix…mà e đã đi kiểm tra dạ dày với đường tiêu hóa ko sao. Giờ mỗi lần nói chuyện thấy rất mất tự tin. Các mẹ có biết nước súc miệng nào giúp miệng bớt hôi, rồi nhiệt ko? E có dùng mấy loại mà nó the cay quá toàn bị nhiệt thêm thôi....

Xem thêm các chủ đề tạo bởi violeft
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Thanhha9981

Thanhha9981 Bắt đầu nổi tiếng

Phải trị cái gốc, chứ ngắt ngọn thì phí tiền ạ
    Bạn đi khám răng miệng đi, tiêu hóa không sao, không bị viêm xoang thì nguyên nhân do khoang miệng. Chắc chắn có cái răng nào đó bị sâu, rồi thành ổ trú ngụ vi khuẩn gây mùi
    Chứ chỉ dùng nước súc miệng thì chả khác gì xịt nước hoa thay việc tắm cả :)

3. Tinhlachi135

Tinhlachi135 Thành viên chính thức

cviệc có stress ko bạn, đôi khi công việc stress cũng ảnh hưởng đến tiêu hóa...ổn định thoải mái 1 thời gian cũng hết đấy
    trc mình cũng bị như b, đi khám chả sao sau nghĩ áp lực cviêc. với để sạch miệngg trị hôi cả nhà mình có dùng nước súc miệng Levuce Refresh này thấy cũng đc lắm
    thơm miệng độ the vừa phải mấy đứa nhỏ nhà mình cũng dùng, hương bạc hà với thành phần thảo dược nên cũng an toàn

4. quynhpn66

quynhpn66 Thành viên đạt chuẩn

nếu chỉ muốn tạm thời thì dùng kẹo cao su hay nước muối sinh lý cũng ok lắm.
    Hoặc mỗi khi miệng hôi mình hay dùng cái xịt thơm miệng greelux thấy cũng dc

5. violeft

violeft Thành viên chính thức

đi khám dạ dày ko sao b ạ, răng mk cũng ko cái nào bị sâu cả
    nên nghĩ dùng 1 thời gian nước súc miệng sáng tối xem thế nào
    loại này hiệu quả ko, cho mik xin hình ảnh nhé

6. autumn81

autumn81 Thành viên tích cực

Bạn dùng nước súc miệng listerin hoặc đun nước lá trầu xúc miệng cũng tốt lắm

7. Tinhlachi135

Nhà mình đang dùng đây, độ the vừa phải, mà thấy sạch lắm, từ ngày dùng mình rất ít gặp vấn đề về răng miệng

Sửa lần cuối: 31/7/2019
  8. anhthanhphuong

anhthanhphuong Thành viên tích cực

nhà mình dùng listerin nhưng chắc là the bạn không dùng được, mẹ mình dùng nước súc miệng của sao thái dương mình cũng đã dùng thấy rất ổn bạn có thể dùng thử xem sao vì mình thấy dùng nước súc miệng thường xuyên nên phần mũi họng cả nhà mình rất ổn bạn ạ

9. mebephuong123

mebephuong123 Thành viên mới

cho hỏi levuce refresh chị mua đâu vậy, e rất hay nhiệt miệng có khi tháng phải 1-2 lần, mỗi lần nhiệt kéo dài cả tuần rất khó chịu. loại này có chất lượng k?

10. Tinhlachi135

mình mua hiệu thuốc gần nhà thôi, cũng dc người quen bào dùng tốt thế là thử. thấy ok thì mua luôn cho cả nhà, mình cũng hay nhiệt miệng nhưng từ ngày dung levuce refresh thấy hết nhiệt miệng hẳn. sp này có thành phần là nhị hoa nghệ tây, chiết suất hạt cau, tinh dầu đinh hương hoa cúc bạc hạc ko quá the mát gây sốc như mấy loại nươc súc miệng khác đâu, nó the vừa nên dùng thích và sạch

11. emm12

emm12 Thành viên sắp chính thức

bạn tham khảo thêm ở đây nè. http://levuce.com/ hoặc có thế gọi số 0975448331 vì minh có người bạn bán nước súc miệng levuce refresh này

12. Fahasa.com

Fahasa.com Thành viên đạt chuẩn

cứ nước muối sinh lý mà súc bạn ạ, hiệu quả và an toàn

13. hungyenbro

hungyenbro Thành viên chính thức

Bạn có thể dùng Trà Xanh:
    Y học hiện đại chỉ ra hai nguyên tố vi lượng kali và fluor trong trà xanh, có công dụng đặc biệt trong việc chống sâu răng, trị viêm nướu răng, giảm mùi hôi cho hơi thở. Bạn hãy hình thành thói quen ngậm nước trà xanh đặc sau khi đánh răng 15 phút hoặc uống 2-3 ly trà xanh/ngày để giúp tiêu diệt sạch vi khuẩn, hạn chế mùi hôi miệng nhanh chóng.

14. Shiva Huynh

Shiva Huynh Thành viên tập sự

Bạn có thể tham khảo các loại nước súc miệng này. Hàng nội địa Nhật giá cả phải chăng. Không hề gây nhiệt miệng, làm sạch răng nữa. Link tham khảo đây ạ : http://bit.ly/2KzRHrW

15. Dr. Muối

Dr. Muối Thành viên tập sự

Dr.Muối là thương hiệu dược mỹ phẩm thành lập từ năm 2008, với hơn 12 năm kinh nghiệm trong ngành sản xuất và phân phối nước súc miệng trị hôi miệng. Đặc biệt, các sản phẩm của thương hiệu này hoàn toàn đáp ứng được các tiêu chuẩn nghiêm ngặt của Châu Âu với thành phần lành tính, an toàn cho sức khỏe người dùng.
    Trị hôi miệng bằng nước muối là phương pháp không chỉ mang lại hiệu quả cao, nhanh chóng, mà còn thực hiện đơn giản, tiết kiệm thời gian và tiền bạc. Đặc biệt, ngoài khả năng điều trị mùi hôi, nước muối còn giúp bảo vệ sức khỏe và chăm sóc răng miệng toàn diện nhờ cơ chế tiêu diệt vi khuẩn và kháng viêm hiệu quả.