Tâm sự Chồng Mình Ngoại Tình

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi @@nấm, 5/8/2019.

1. @@nấm

@@nấm Bắt đầu tích cực

2. medaudau139

medaudau139 Bắt đầu nổi tiếng

Sao chị phải khổ thế nhỉ. ko mặn mà gì nữa, thì chia tay đi . sống với con , 2 mẹ con cùng thoải mái, như vậy có phải tốt hơn ko. hôn nhân của chị có gì đâu mà đáng tiếc chứ. con cái thà ở với mẹ còn hơn là sống trong gia đình không hạnh phúc

ThanhHaiBlinds thích bài này.
  3. @@nấm

@@nấm Bắt đầu tích cực

Cảm ơn bạn đã góp ý, thực tế thì hiện tại mình k thây khổ, đúng là ck phản bội nhưng hiện tại anh ta vẫn có trách nhiệm với con và cả với mình ( kể cả là mình ốm hay gì đó cung chăm sóc lo lắng các thứ). Mình k có ý dựa dẫm gì cả. Nhưng mình có thể phó mặc con cho ck rồi đi chơi, tụ tập bạn bè hay du lich, ck minh k bao giờ phàn làn và mình cũng rất yên tâm khi để con ở nhà với bố. Chỉ có điều mình k hiểu tại sao đối tốt với mình nhưng sau lưng lại có thể làm mình đau lòng. có phải đàn ông ai cũng cần thỏa mãn tình dục vậy k?

4. medaudau139

medaudau139 Bắt đầu nổi tiếng

m thì nghĩ mỗi ng có 1 giới hạn. nếu bạn vẫn chấp nhận được, thì ko nên mổ xẻ nguyên nhân làm gì.

@@nấm thích bài này.
  5. hungha2408

hungha2408 Thành viên sắp chính thức

thế thì cũng k cần p ly hôn đâu, nếu hỏi con, chắc chắn đứa trẻ k bao h muốn ba mẹ ly hôn, nhất là ck bạn vẫn làm tròn trách nhiệm của ng cha.
    Cứ để thời gian trl tất cả.

ManHoaj, Thanvietbbq@@nấm thích.
  6. cutains

cutains Thành viên chính thức

Vấn đề này xin ý kiến là càng rối tung lên đấy bạn ạ

@@nấm thích bài này.
  7. ngocbinhk37

ngocbinhk37 Bắt đầu tích cực

chia sẻ với bạn
    theo mình bạn lên tìm chuyên gia tâm lý sẽ tốt hơn đấy

@@nấm thích bài này.
  8. Bently 8x

Bently 8x Thành viên rất tích cực

ck bạn ngoại tình kiểu cặp bồ hay như thế nào?

9. NgaHung95

NgaHung95 Thành viên chính thức

do mn thôi, mn thấy vẫn chấp nhận đc thì cứ chấp nhận thôi, Nhưng theo em (chắc do em khó tính nữa). Quần lót còn chả dùng chung huống chi chung ck. Chung chạ với nhau thấy n cứ bẩn bẩn thế nào đấy.

10. TBN Minh Phụng

TBN Minh Phụng Thành viên chính thức

chào các mẹ nhé. với vấn đề này thì em nghĩ là chị em mình phải đặt câu hỏi là nguyên nhân do đâu mà ck mình lại thay đổi. trước tiên mình phải nhìn lại mình, xem là có điều gì mình còn thiếu sót không ? Lúc ck đến với mình chắc hẳn có lý do. khi mà ck hết mặn mà với mình chắc hẳn cũng có lý do

Thanvietbbq thích bài này.
  11. @@nấm

@@nấm Bắt đầu tích cực

mình cũng k rõ quan hệ, có lẽ chỉ là giải quyết nhu cầu ssinh lý

12. @@nấm

@@nấm Bắt đầu tích cực

không chỉ mình bạn quan điểm như vậy mà rất nhiều ng, ngay cả mình trước đây khi lần đầu tiên phát hiện mình cũng k thể chấp nhận được, rất đau. Nhưng có lẽ hiện tại tình yêu của mình k còn, vết thương của mình đã chai rôi nên k đau nữa. vậy viêc mình vẫn tiếp tục hôn nhân này có sao k, ck mình cũng chưa hề đề cập đến chuyện ly hôn. nhiều lúc mình cũng nghĩ hay mình cũng làm theo anh ta cũng tìm tinh yêu mới,... mình nghĩ k ra

13. @@nấm

@@nấm Bắt đầu tích cực

thực tế so với khi yêu mình thay đổi khá nhiều theo hướng đi xuống, nhất là khi mới sinh tính tình của mình rất khó chịu rất hay nổi càu, rồi hoàn cảnh kinh tế các thứ, có lẽ các mẹ nghĩ e đổ lỗi cho hoàn cảnh, nhưng chắc chắn có nhiều mẹ thay đổi như vây. Nhưng e k nghĩ vì vậy mà ng đàn ông có thể thay đổi. đáng lẽ ra họ phải cảm thông thấu hiểu thay vì làm việc sai trai chứ. Hơn nữa hiện tại ck em lại vẫn chiều vk nhưng sau lưng thì lại phản bội.

14. NgaHung95

theo em thì chả ai là không có thiếu sót cả, trên đời này ai dám vỗ ngực tự khẳng định mình không có thiếu sót gì không? không thẻ biện vào cái lý do là vk thiếu sót hay vk thay đổi tính tình để đi ngoại tình, nếu cảm thấy k chấp nhận đc vk thì có thể ly dị để đường đường chính chính đi, sao phải lén lút ngoại tình làm gì

15. NgaHung95

con mn bao nhiêu tuổi rồi??

16. Hán Trung Vương

Hán Trung Vương Thành viên mới

làm tròn trách nhiệm ng cha, đối với vk cũng tốt mà vẫn còn thích ngoại tình. Ngoại tình đã là điều sai trái ở chồng bạn, tuy nhiên bạn cũng nên xem lại bản thân mình.

@@nấm thích bài này.
  17. Phuongttl

Phuongttl Thành viên tích cực

Mình là bạn thì mình vẫn giữ cuộc hôn nhân này, đơn giản là mình cần sự giúp đỡ của anh ta về vật chất lẫn tinh thần cho con cái, trừ khi anh ta ko chu cấp gì hết, và đánh đập mình thì phải ly hôn, hoặc nếu mình rung động với ng khác thì tất nhiên là kết thúc đi cho rảnh nợ :))

@@nấm thích bài này.
  18. @@nấm

@@nấm Bắt đầu tích cực

bé nhà minh 5 tuổi b a

19. @@nấm

@@nấm Bắt đầu tích cực

mình cũng nghĩ như bạn, nhưng hiện tại khi nghĩ chuyện mình bị phản bội mình lại thây khó mà hòa hợp được, nhiều lúc Mình cũng cảm thây cô đơn, k bit ts với ai, vì mình cũng k muốn chuyện bị bại lộ nên k thể chia se với ng quen.

20. Phuongttl

Phuongttl Thành viên tích cực

Kệ hắn ta bạn ạ, tiền bạn làm ra thì giữ lấy làm quỹ đen fong thân, có thời gian thì đọc sách, tập yoga thiền, làm đẹp... còn lại đến đâu thì đến, mình thấy nhiều cảnh các chị em thấy ck cặp bồ là hùng hồn ly hôn, ly hôn xong 1 mình nuôi con bao nhiêu vất vả lại chịu hết, xong rồi nghĩ vậy tự an ủi bản thân là sướng. Sướng khổ tại tâm, bây giờ nghĩ đơn giản là có người share tài chính chăm sóc và nuôi dạy con cái, còn lại việc ai người ấy làm, csong của ai ng ấy tự lo, nghĩ nhiều làm gì cho mệt người :d

@@nấm thích bài này.