Nhờ Mod 2 Hôm . Xin Ý Kiến Các Mẹ Trung Tâm Tiếng Anh Cho Con 4,5 Tuổi

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi Giang heosua, 9/8/2019.

1. Giang heosua

Giang heosua Thành viên rất tích cực

Mẹ nào có con học apollo hay apex cho em tham khảo học phí với ạ, hoặc trung tâm nào gần Phan Đình Phbùng các mẹ cho em lời khuyên với ạ, e đang chưa tìm đc chỗ học. Có trung tâm nào tầm 2-2,5trieu/ tháng ko các mẹ ơi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Giang heosua
    Đang tải...

2. Butler_2014

Butler_2014 Thành viên tích cực

Híc, cho học sớm thế ạ? Ku nhà mình học Apax, cũng tầm 2 triệu/ tháng, làm cái thẻ MB, trả góp 2 triệu hàng tháng, còn nếu ko thì phải nộp khoảng 22- 24 triệu/ năm tùy chương trình học.
    Ở đó họ áp dụng nhiều công nghệ trong giảng dạy nên bọn trẻ khá hứng thú, có bài về nhà trên phần mềm để lúc về có thể làm bài tập, chất lượng có vẻ ổn, họ theo khá sát từng bé một. Học phí ổn định qua các năm.
    Nhưng học đâu thì học, mình nghĩ chỉ quyết định khoảng 20-30% là cùng, qtrọng nhất là ở nhà bố mẹ có bỏ thời gian ra học cùng bé ko ấy, chứ bỏ bẵng cho trung tâm thì cũng ko ăn thua gì đâu, trừ trường hợp bé có năng khiếu ngoại ngữ.

Giang heosua thích bài này.
  3. Giang heosua

Em cảm ơn thông tin bổ ích của chị ạ. Em thấy bé thích quá nên muốn cho đi học, em dốt TA quá ko biết lúc bé bắt đầu mình có song hành cùng con nổi ko, trăm nỗi lo ạ!!! Hiccc

4. khaitrieu

khaitrieu Thành viên tập sự

ICES có chương trình đào tạo dành cho các bé, nhằm xây dựng nền tảng Anh văn vững chắc ngay từ bước khởi đầu. Với phương pháp dạy học bài bản, khoa học sẽ giúp các bé tự tin hơn khi giao tiếp, phát âm chuẩn và đạt kết quả cao trong các kỳ thi Anh ngữ quốc tế Cambridge, có gv nước ngoài cùng app học online luôn á chị.

5. Giang heosua

Em đã cho con học Apax sau khi tìm hiểu thử 1 số trung tâm thì thấy khá hài lòng, con học đc hơn 2 tháng và rất thích đi học, con nắm được vốn từ và rất thích ạ, em viết lại cho ai cũng đã từng tìm trung tâm cho con