Hà Nội: Thanh Lý Địu Em Bé 4 In 1 Bebear C04

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi me khanh 84, 23/6/2018.

1. me khanh 84

me khanh 84 Bắt đầu tích cực

M Thanh lý địu e bé địu em bé 4 in 1 Hip Seat Carrier Bebear C04. Địu có thể dùng được 5 tư thế cho tối đa 20kg cho bé từ 0-36 tháng.

Địu mới dùng rất ít ah,

Giá mới: 999K (hic) thanh lý 420K (vì mua giá đắt quá a). Mình rất thích cái này vì có cả cục ngồi nữa nhưng nhà nhiều quá rồi nên thanh lý, giờ các bố mẹ nào có con nhỏ thì rất rất nên dùng nhé, đi chơi tung tăng mà đỡ mệt cả mẹ cả con :) Nhà m có

Link web các mẹ có thể tham khảo:

https://www.baby68.vn/diu-em-be-4-in-1-bebear-c04

Địu của mình đúng y thế này luôn

Mẹ có thể địu em ra trước hoặc sau đều vô tư

Hoặc chỉ mỗi cái đế ngối này đơn giản gọn nhẹ nhé

ah, mình còn có cả chiếc địu võng cho bé từ sơ sinh, dùng vô cùng thích và thoải mái nhất là các bé 0-6 tháng, đặc biệt cho bạn nào mà hay khóc đòi bế đêm đó. trước bé mình cứ khóc lóc phải bế cả đêm đến mệt nhưng dùng địu này thì mình vừa ngồi ngủ vừa bế bé được ko sợ ngã :)) còn địu trên thì cực kỳ thích hợp cho bé từ 9-36m hơn a

Mẹ nào thích m chụp hình nhé

Zalo mình: 0904 năm 53 hai 25

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me khanh 84
    Đang tải...

2. me khanh 84

HÈ tới rồi các mẹ cho bé đi du lịch có địu thì ko sợ mỏi mệt gì hết lun ah, nhất cử lưỡng tiện nha

3. me khanh 84

:) Hình như web toàn các mẹ con lớn hay thời tiết dạo ni nóng nực quá nên các mẹ ít dùng địu vậy nhỉ :)

4. me khanh 84

Cho những chuyến chơi xa hoặc thậm chí là ở nhà với những bé quấn mẹ nhé, giúp mẹ bên e mà vẫn rảnh tay làm việc nhà lun ạ.

5. nhàn hipp

nhàn hipp Thành viên tập sự

Hi các mẹ, địu trẻ em Mamago hiện nay cũng được đánh giá khá cao về chất lượng cũng như giá thành, rất thích hợp cho các ba mẹ có con nhỏ muốn địu bé đi chơi, đi du lịch...

Thương hiệu Mamago - nhãn hàng độc quyền của hệ thống siêu thị mẹ và bé Kids Plaza. Với phương châm mang lại những sản phẩm giá tốt nhất, chất lượng không kém những hàng cao cấp hiện nay trên thị trường. Các mặt hàng địu trẻ em mang thương hiệu Mamago không những đa dạng về chủng loại, màu sắc, kích cỡ mà còn được đánh giá cao về độ an toàn mang đến sự an tâm tuyệt đối cho cha mẹ.

Hiện nay hệ thống siêu thị Kids Plaza đã có hơn 100 cửa hàng lớn nhỏ trên toàn quốc với hơn 10 năm kinh nghiệm hoạt động trong lĩnh vực phân phối đồ dùng cho cả mẹ và bé. Tất cả sản phẩm của Kids đều cam kết chất lượng tốt nhất tới khách hàng.

Thời gian gần đây nhất, trên báo giadinh.net.vn có nhắc tới địu ngồi Mamago Hipp Seat, các mẹ có thể đọc qua bài này để có những quyết định cho riêng mình: Địu trẻ em Mamago: Mẹ thoải mái, Bé an toàn – Kids Plaza

6. hanglute

hanglute Thành viên tích cực

Fix 300k nhé