Đã xong Thanh Lý Bánh Trung Thu!

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Tuthoi, 20/9/2019.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Nhiên Kim's House

Nhiên Kim's House Thành viên rất tích cực

ủn giúp mn

Đang tải...

2. phuonganh.vu

phuonganh.vu Bắt đầu nổi tiếng

IMG_4030.JPG Mình mua bánh trung thu Jămbông của bạn này, về nhà cắt bánh ra toàn nhân đậu xanh không? Làm mình mất công phi từ nhà lên mua bánh, các mẹ nếu mua nên suy nghĩ lại hĩ, đt cho bạn ý thì bạn bảo là do nhà sản xuất dán nhầm nhãn nên bạn ý không biết, mình nghĩ bán sản phẩm cho người khác dùng thì phải chịu trách nhiệm với sản phẩm của mình bán ra không thể nói vô trách nhiệm như vậy được, mà dán nhầm nhãn thì chỉ một cái thôi chứ, đây mình cắt ra hai cái đều như vậy, cơ sở sản xuất bánh có uy tín không thể dán nhầm nhãn nhiều như vậy được!

Sửa lần cuối: 21/9/2019
  3. Truongphuong

Truongphuong Bắt đầu nổi tiếng

Hic em cubgx vừa lấy nhưng cũng y hệt mn , làm ăn chán quá

4. Tuthoi

Tuthoi

Mình giải thik rõ ràng cho bạn rồi mà. M cũng chỉ nhập hàng và do bên nsx dán nhầm nhãn nên thế chứ mình có phải là ng trực tiếp sx ddaau. Họ ghi bên ngoài là “Jambon” thì mình báo khách là “Jambon” như các nhân khác. Mình cũng đã cho bạn trả lại và trả lại tiền cho bạn rồi mà. Bạn còn muốn ntn nữa?

5. Tuthoi

Tuthoi

Mình cũng báo lại bên kho mình lấy và họ bảo là có khi lô đấy nhân viên dán nhầm nhãn. Nếu bạn ko thik ăn nhân đó b có thể trả lại m nhé

6. Hoaloaken1988

Hoaloaken1988 Thành viên chính thức

Haizz, hóa ra cũng mấy mẹ bị nhân Jambon đậu xanh giống mềnh hả, hí hửng mua mà về lại là chay. Mn rút kn sau ăn thử trước hết rồi có gì tư vấn lại cho khách (vì mn bảo nhà mn đang ăn rồi mà). Hơn nữa mức giá gốc 60-70k mình sẽ mua các hãng bánh khác ăn sẽ ok hơn. Dù sao cũng biết mùi vị bánh liên doanh là ntn rồi, à mà m nhớ ko nhầm nhân thập cẩm phải có lá chanh chứ nhỉ???

7. Tuthoi

Tuthoi

Tớ có bóc ra ăn thử mà, nhg toàn ăn mấy nhân chay vì ko thik ăn jambon thập cẩm. Đến khi thấy mng nói vậy mới cắt 1c jambon ra và báo lại bên kho. Còn nhân thập cẩm tớ cũng thấy có lá chanh mà nhg cho ít bạn ạ
    Thật sự xin lỗi mng vì sự nhầm lẫn đó. Bánh mình cũng đã bán hết rồi. Tks các mẹ ah!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.