Cần mua: Cần tư vấn tủ bếp gỗ, giường, bàn ghế gỗ

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi kimdungdung9, 30/8/2015.

?

Nên dùng tủ bếp loại nào

1. Gỗ sồi

1 phiếu
    100.0%
  2. gỗ xoan đào

1 phiếu
    100.0%
  3. Gỗ dồi

0 phiếu
    0.0%
  4. Gỗ óc chó

0 phiếu
    0.0%
Multiple votes are allowed.
  1. kimdungdung9

kimdungdung9 Tôi luôn yêu gia đình.

Mình có tìm trong diễn đàn mà toàn bài của năm 2013, 2008,... nên thấy giá cả cũng đã lạc hậu. Nay mình post bài này trước hết là muốn hỏi về kinh nghiệm và địa chỉ mua.
    1. Nhà mình ở chung cư tầng 29, chưa ở bao giờ nhưng mình nghĩ sẽ không ẩm ướt như nhà mặt đất. Vì vậy mình muốn làm tủ bếp gỗ thôi ( mà mình cũng thích gỗ hơn ). Mình thấy có nhiều loại như gỗ óc chó, gỗ sồi, gỗ xoan đào, gỗ dồi.... ai dùng rồi cho mình biết loại nào tốt hơn được không ?.
    Không biết giá này có ổn không :
    * Tủ bếp gỗ xoan đào 100%: 4.200.000/md cả trên và dưới
    * Tủ bếp gỗ sồi nga 100%: 3.800.000/md cả trên và dưới
    Vậy còn giường và bàn thờ mình nên chọn gỗ nào tốt ?
    2. Mình ở Hà Nội cần xin địa chỉ mấy cơ sở làm đồ gỗ tủ bếp inox, bàn ghế gỗ uy tín, giá vừa phải, thợ làm tay nghề.
    Mong nhận được góp ý của mọi người.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi kimdungdung9
  2. Bố Cò

Bố Cò Thành viên tập sự

Chào kimdungdung9!
    Riêng với tủ bếp thì mình có thể giới thiệu với bạn chỗ làm khá rẻ, thiết kế 3D miễn phí, chế độ bảo hành rất tốt.
    Các loại tủ bếp như tủ bếp inox, tủ bếp gỗ công nghiệp, xoan đào, sồi nga... đều rất tốt.
    VD: Tủ bếp gỗ công nghiệp lõi xanh chống ẩm của An Cường thì bạn không lo ngấm nước, nếu sơn trắng lên thì tuyệt, ko ngấm tý nào, nhìn sạch sẽ, tạo cảm giác không gian rộng hơn. Xoan đào cũng vậy, được xử lý tốt, không cong vênh, ko mối mọt, ko pha tạp, sơn lên rất bắt mắt. Còn sồi nga, nên để nguyên, chỉ phủ PU giữ nguyên vân gỗ tự nhiên nhìn rất đẹp. Có điều kiện hơn thì làm Inox, bền vĩnh cửu luôn bạn ạ.
    Giá khá mềm, nếu ko nói là mềm nhất thị trường
    - Tủ bếp gỗ xoan đào 100% giá từ 2,8tr/mét dài trên dưới
    - Tủ bếp gỗ sồi nga 100% giá từ 3,4tr/mét dài trên dưới
    - Tủ bếp gỗ công nghiệp lõi xanh chống ẩm MFC/MDF giá 3,6tr/mét dài trên dưới
    - Tủ bếp inox 304 giá từ 5,5tr/mét dài trên dưới
    Thợ làm cẩn thận, tay nghề cao. Bạn gọi số hotline gặp Tuấn sẽ tư vấn, mình cũng hay hỏi cậu ấy tư vấn về sản phẩm gỗ. Bạn có thể tham khảo giá tại Website: http://tubeppa.com sau đó gọi điện nhé.
    Chúc bạn mua được sản phẩm ưng ý, giả rẻ
    BocoLong.

Sửa lần cuối: 22/8/2020