Cốm Hòa Tan Trắng Da Trị Nám 10x Beauty, Cm Đã Dùng Thử Chưa Ạ?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi thuthu987, 24/10/2019.

1. thuthu987

thuthu987 Thành viên chính thức

Em chào cm! Em đang dùng sản phẩm cốm hòa tan trắng da trị nám 10X Beauty này. Dùng đc 1 vài tháng nay, em đã thấy da dẻ cải thiện rõ rệt luôn, sáng hồng hẳn lên mà vết nám sạm cũng mờ đi trông thấy nên là em muốn chia sẻ sản phẩm hữu ích này với cm.
    Cốm hòa tan trắng da trị nám 10X Beauty là sự kết hợp hoàn hảo của các thành hữu ích cho sức khoẻ và sắc đẹp phụ nữ như L-Glutathione, chiết xuất mầm đậu nành, chiết xuất đông hầu và chiết xuất trà xanh giúp tăng cường hiệu quả làm trắng da từ sâu bên trong, đồng thời trị thâm nám vượt trội với hiệu quả nhanh, không tái phát.
    Các thành phần nguyên liệu này của 10X Beauty em cũng đã tìm hiểu kỹ. Toàn bộ đều được nhập từ Nhật Bản, với công nghệ chuyển giao từ các chuyên gia Nhật, đồng thời sản phẩm cũng đã được đăng ký bảo hộ độc quyền và được Bộ Y Tế cấp phép lưu hành trên toàn quốc.
    Nếu có nhu cầu tìm hiểu thêm về sản phẩm cm tham khảo tại: https://netbeauty.com.vn/san-pham/com-hoa-tan-10x-beauty/
    Hoặc cm cứ cmt hay ib em sẽ review nhiệt tình ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuthu987
  2. duong126vt

duong126vt Thành viên đạt chuẩn

Quan tâm. Mình cũng thấy mấy chị bạn đang uống.
    Cho hỏi là mua ở đâu chính hãng vậy bạn?

thuthu987 thích bài này.
  3. khanhly11

khanhly11 Thành viên sắp chính thức

Sinh con xong thấy hp tột cùng nhưng tự nhiên đang từ cô gái xinh đẹp trắng trẻo thành bà mè bỉm sữa sồ xề, nám sạm xấu xí đã cảm thấy tự ti và mặc cảm rất nhiều rồi. Lại còn thỉnh thoảng bị mấy cái mới ra trường nó vô duyên rảnh hơi trêu đùa là thấy đủ chìm xuồng rồi. Mấy lần cũng định uống mấy thực phẩm sáng da, trị nám như này nhưng mà đang cho con bú nên lại thôi :)

4. thuthu987

Vâng. Cái 10x Beauty này nó 100% là nguyên liệu tự nhiên an toàn nhưng chị đang cho con bú thì cũng không nên uống ạ. Chị chờ con lớn chút rồi tha hồ mà làm đẹp ạ.

5. Angell

Angell Thành viên đạt chuẩn

Bị nám thì chỉ đi bắn lazer mới hết đc thôi. Mình bị nám đinh, chẳng dám hy vọng gì, mấy lần định đi bắn lazer rồi đây.

6. thuthu987

Dạ, em mua bên Net Beauty đảm bảo hàng chính hãng chị ạ.
    Lần đầu em đặt trên website này
    Sau đó em toàn gọi theo số 0978 714 393
    Em thấy số đó trên bao bì nên gọi luôn cho tiện chị ạ.

7. thegioidemonline.vn

thegioidemonline.vn Thành viên đạt chuẩn

Có cả tinh chất glutathione cơ à?
    Ôi cái chất này phụ nữ bên Nhật thần thánh lắm, họ dùng làm đẹp da lâu rồi cơ

8. yeuduoi9887

yeuduoi9887 Thành viên chính thức

Uống 10x beauty này trắng toàn thân luôn á chị, sao hay quá vậy? Nếu đc như thế thì thật tuyệt quá. Mà dùng bao lâu thì thấy đc hiệu quả?. Da em đen và sạm bền vững thì không biết bao lâu mới cải thiện đc vậy?

thuthu987 thích bài này.
  9. thuthu987

Vâng, lúc đầu em có biết cái tinh chất L-Glutathione này là gì đâu.
    Xem các thành phần khác như chiết xuất mầm đậu nành, chiết xuất đông hầu, chiết xuất trà xanh Vitamin C, Vitamin E em còn biết và an tâm là nguyên liệu thiên nhiên chứ nghe l-glutathione đọc cũng ko ra hơi.
    Hỏi lên hãng họ giải thích l-glutathione giúp ức chế tyrosinase (enzym cần thiết cho quá trình tổng hợp melanin- sắc tố da làm da đen sạm), do đó, l-glutathione là hoạt chất có tính năng ức chế các sắc tố Melanin đen, giúp da sản sinh Melanin trắng hồng, đồng thời đây cũng là chất chống oxy hóa, ngăn ngừa lão hóa hiệu quả chị ạ.

10. thuthu987

Cá nhân em, sau khi dùng sản phẩm 1 tháng thì thấy da sáng lên rõ rệt, tiếp tục đang uống được 3 tháng thì thấy các vết nám sạm mờ hẳn đi, da hồng hào và mịn. Cái khác nữa là thấy tinh thần thoải mái, phấn chấn, điện nước đầy đủ chị ạ.

Lại Thu Hương thích bài này.
  11. Nhungha_89

Nhungha_89 Thành viên sắp chính thức

Đúng cái em đang uống cái 10x beauty này. An toàn thì chắc rồi, da trắng hồng hơn, các vệt nám sạm cũng mờ đi hết nhưng nám đinh thì chỉ nhạt màu đi thôi, ko hết đc. Chắc em phải kiên trì uống 1-2 đợt nữa xem sao.

12. Lại Thu Hương

Lại Thu Hương Thành viên đạt chuẩn

Thành phần có tinh chất mầm đậu nành nên điện nước đầy đủ là phải rồi chủ top
    Giờ thì chỉ cần điện nước đầy đủ là thích rồi. Mà như đợt vừa rồi đấy. Mất điện còn đỡ chứ mất nước thì ….

13. Ultra V Lift

Ultra V Lift Thành viên sắp chính thức

Mình cũng đang uống cái 10X beauty đc 2 tuần nay
    Thấy da có sáng mịn lên chút thật cơ mà cái này có cái chán là phải uống từ 1 vài tháng thì da dẻ nó mới trắng hồng hẳn lên, chứ muốn trắng ngay như trứng gà bóc sau 1 tuần như đi tắm trắng thì k đc đc :):)

14. thuthu987

Ôi trắng ngay tức thì như kiểu tắm trắng hay truyền trắng thì nó hại người lắm chị ạ. Uống cốm 10x beauty này tuy chậm nhưng mà chắc, lại an toàn tuyệt đối vì thành phần tự nhiên, tác dụng làm đẹp từ bên trong, từ từ sẽ lâu bền hơn.