Toàn quốc: Ghế Rung Joie - Trợ Thủ Đắc Lực Cho Mẹ Bỉm Sữa

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi cotienxinh, 1/11/2019.

1. cotienxinh

cotienxinh Thành viên đạt chuẩn

Từ lúc sinh con đến giờ, may mà có chiếc ghế rung Joie này chứ ko em vất vả lắm các mẹ ạ. Hồi mới sinh, trộm vía con hay khóc dạ đề, em phải bế con rất nhiều. May mà đc ox mua cho chiếc ghế rung này về, chỉ cần đặt con nằm lên, điều chỉnh chế độ ngả lưng và ngả chân phù hợp là con đã thấy rất thoải mái, không rướn người quấy khóc như khi đặt con xuống giường. Lúc nào thấy con buồn ngủ, em bật bài nhạc và để chế độ rung nhẹ nhẹ là con đã dễ dàng ngủ ngon lành. Chưa kể đến lúc ăn dặm con cũng dùng ngồi ăn bột được đấy ạ.

Đây thực sự là kinh nghiệm bản thân em khi sử dụng ghế rung thì thấy rất tiện lợi và hữu ích cho bé nên muốn chia sẻ cho các mẹ để tiết kiệm thời gian, công sức và giảm tải áp lực trong quá trình nuôi con.
    Nếu có nhu cầu, các chị thử tham khảo sản phẩm này xem nhé: https://joiebaby.com.vn/collections/ghe-rung/products/ghe-rung-tre-em-joie-dreamer-petite-city

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cotienxinh
  2. canlamgiadinh

canlamgiadinh Thành viên chính thức

Nhìn yêu quá :)
    Một cái ghế rung như này giá tầm bn xiền chị?

cotienxinh thích bài này.
  3. Fitfood VN

Fitfood VN Thành viên chính thức

Ghế rung joie này có cả nhạc ru cho bé luôn hả mẹ nó? Tầm mấy tháng thì cho con nằm ghế rung là phù hợp nhỉ?

4. cotienxinh

Em xem ở hệ thống bán hàng mẹ và bé Soc & Brothers thì là 1,990,000đ/chiếc. Nhưng nghe chị bạn mách là mua trên tiki riêng mẫu này được giảm 23%, còn có tầm 1.5trđ nên em đặt trên tiki cho rẻ chị ạ.

5. cotienxinh

Bé nhà em tầm 2 tháng thì bắt đầu nằm ghế rung, lúc nào con ngủ thì em tắt chị ạ.
    Ghế rung Joie có 5 bài ru cổ điển, 5 âm thanh tự nhiên và 2 chế độ rung nhẹ dễ dàng ru bé vào giấc ngủ
    Con nằm thoải mái với 3 góc độ ngả lưng và 2 vị trí điều chỉnh chỗ ngả chân, em thấy nhàn nhã hơn rất nhiều các mom ạ

6. Benco_Vietnam

Benco_Vietnam An ninh cho cuộc sống

Bé nhà em có nôi đưa nên ko mua ghế rung nữa.
    Nhưng cũng dùng xe đẩy của hãng Joie này.
    Em fan Liverpool mà :) huộng hãng này vì liên kết với Liv.

7. linhlinh_lung

linhlinh_lung Thành viên đạt chuẩn

Bà chị em tiếc tiền, chẳng dám mua mấy đồ dùng hiện đại, an toàn và thông minh cho bé như này đâu
    Thỉnh thoảng sang trông bé hộ mà thấy bà ấy vất vả lắm.
    Cháu em nằm giường, trộm vía hay quấy và cứ phải bế rong suốt mới ngủ. Chắc em sẽ mua tặng một cái ghế rung như này.

8. cotienxinh

Em ko ham bóng bánh mấy nên ko biết joie này là thương hiệu liên kết với liverpool nhưng bạn em nó bảo đây là thương hiệu mẹ và bé top đầu của Anh quốc, nó sang du lịch châu Âu vào các hệ thống bán lẻ đồ dùng cho mẹ và bé lớn như Orchestra tại Pháp, hay các hệ thống cửa hàng Babies R Us và Toys R Us toàn cầu đều thấy bán Joie này.
    Mấy hôm nữa chắc em cũng mua thêm cái xe đẩy cho con nữa bác ạ.

9. cotienxinh

Đúng đó bạn ạ.
    Chăm con là một hành trình hạnh phúc nhưng cũng đầy những áp lực, nhiều khi là sự vất vả, trầm cảm và xa sút cả về vẻ ngoài lẫn tinh thần.
    Cho nên, mình chị em mình không nên tiếc tiền để dành cho con những điều tuyệt vời, đồng thời dành nhiều thời gian chăm sóc bản thân hơn, tiết kiệm thời gian công sức và giảm tải áp lực trong quá trình nuôi con bằng cách sử dụng các sản phẩm an toàn, thông minh và hiện đại để trở nên thảnh thơi hơn, bớt áp lực, mệt mỏi hơn và tận hưởng cuộc sống và từng phút giây trọn vẹn bên cạnh con trong những năm tháng đầu đời

10. eximbank.longbien

eximbank.longbien Thành viên sắp chính thức

Có thêm các đồ dùng an toàn và thông minh cho con như này không bao giờ là thừa.
    Nhà mình sau sắm ghế ngồi ô tô cho con của Joie, còn trước đó sắm giường cũi và ghế rung của graco, cũng bền lắm.