Tâm sự Vẫn Quan Hệ Tình Dục Sau Chia Tay

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi hoanglong1117, 9/12/2017.

1. hoanglong1117

hoanglong1117 Thành viên tập sự

Vậy mình phải làm sao để cô ấy suy nghĩ lại hả bạn, có cách nào không

Đang tải...

2. DẠY BÁN HÀNG TRÊN MẠNG

DẠY BÁN HÀNG TRÊN MẠNG Thành viên tập sự

3. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Sự lăn tăn của cô gái ở đây chỉ sợ khi quay lại sau này sẽ yêu lại và có thể lấy người chồng ko thật sự tốt ko hết mực yêu và thương cô ấy. Cô vẫn còn qh vì cô vẫn còn yêu bạn. Nên giờ bạn hãy chứng tỏ bann là người có thể đem lại cho cô ấy cs hạnh phúc sau này.

4. hoanglong1117

Cảm ơn bạn, tôi có nghe mẹ tôi nói lại rằng mẹ e nói với mẹ tôi là khi mẹ e khuyên thì e trả lời là "để đó đi 1 thời gian coi tôi có thay đổi không, chứ nói miệng thì dễ lắm rồi sau này lại như cũ thì còn khổ hơn"
    Nhưng tôi không hiểu là sao e nói như vậy với mẹ mình nhưng lúc nào cũng nói với tôi
    "Tụi mình không quay lại được đâu, người ta quay lại vì còn yêu nhưng em đã hết yêu rồi....Em giúp a vượt qua để a đến với 1 mối quan hệ mới và tốt với người sau hơn"

Sửa lần cuối: 17/12/2017
  5. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Phụ nữ khó hiểu nhiều khi nghĩ 1 đằng nhưng nói 1 nẻo hoặc im lặng ko nói ra. Vậy nên mới cần 1 người hiểu chỉ cần nhìn có thể hiểu được là muốn gì. Giờ bạn vẫn còn cơ hội vì trong lúc này cô vẫn còn yêu bạn chứ để thời gian dài cô tìm được người tốt hơn lúc đó cơ hội sẽ hết. Vì chưa lấy nhau nên đó là quyền chọn lựa của cô ấy.

6. hoanglong1117

Thật sự tôi cũng chẳng biết phải làm gì cho e hiểu là thời gian qua tôi đã cố gắng ntn, vì cơ bản nếu như không ở cạnh nhau thì làm sao tôi có thể chứng minh cho e biết là tôi có thay đổi hay k.
    Giờ đây mổi tuần tôi chỉ được gặp e 1 lần và k quá 45phut. Tôi cũng chỉ biết trải lòng mình với e trong khoảng thời gian ngắn ngủi như vậy, cái duy nhất tôi có thể chứng minh cho e là tôi đã biết tôn trọng e đó là không xuống nhà e, k nhắn tin cho e để e phải khó xử và tìm cách tránh né.
    Gia đình hai bên cả mẹ e và mẹ tôi đều rất mong 2 đứa quay lại với nhau và cũng đã nói vào nhiều lần.

Sửa lần cuối: 17/12/2017
  7. phuongth0312

phuongth0312 Bắt đầu nổi tiếng

Đọc xong không hiểu gì luôn. Không hiểu cô gái kia nghĩ gì. Hay cô ấy có gì khó nói. Bạn nên tìm hiểu kĩ xong lý do là gì

8. metonny

metonny Thành viên rất tích cực

Đọc là thấy cô ấy không còn tình cảm với bạn nữa rồi.

9. nguyenngoctramanh

nguyenngoctramanh Thành viên mới

Bạn gái mình cũng có nhu cầu rất cao, mỗi lần mình đi làm xa là 3 4 ngày gọi về rối rít (ý là muốn qh) mình thì chiều nên cũng ráng chạy về nhưng cứ đi về vậy hoài mình rất đuối. mình mới qua shop chuối vàng mua cho cây dv giả về tự xử mỗi khi thiếu thốn nên bữa nay cũng đỡ mệt. với lại k sợ ng yêu cắm sừng. nói chứ con gái nó cũng đam mê tình dục lắm, chả khác gì mình. bởi vậy phải giữ cẩn thận.

10. ChuyenTinh.Vn Store

ChuyenTinh.Vn Store Cho đi nhiều hơn là nhận lại

dứt ra từ từ cho hạnh phúc anh ạ