Hà Nội: Nhượng Lại Mấy Hộp Khẩu Trang 4 Lớp

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Me pỉanha, 1/2/2020.

1. mebititi

mebititi Thành viên rất tích cực

Aeon bán ở tầng mấy vậy b?có cả hộp 50c luôn ah b

Đang tải...

2. phamtienvuong

phamtienvuong Thành viên tích cực

inbox cho m xem ảnh khẩu trang qua zalo 0982018788 nhé, còn bn hộp m lấy tất.

3. Camtubaby

Camtubaby Thành viên tích cực

Trước m mua cũng thừa mấy hộp thanh lý bằng giá mua-n con rảnh háng còn vào rủa ăn sương máu của đồng bào cơ.xong m đăng lên face có b đến tận nhà lấy k mặc cả 1 xu

Me pỉanha thích bài này.
  4. Me pỉanha

Me pỉanha Bắt đầu tích cực

Mình mua là tự nguyện có gì phải báo cáo, thuận mua vừa bán. Sau khi nhà nước quyết liệt xử lý vấn đề thì giờ đến bệnh viện còn chẳng có khẩu trang, còn dân thì dùng khẩu trang làm bằng giấy vệ sinh.

Camtubaby thích bài này.
  5. Me pỉanha

Me pỉanha Bắt đầu tích cực

May đợt đó cm ở đây rảnh rỗi nói quá nên mình ko bán nữa, giờ để dùng cũng gần hết rồi.

6. ariel1208

ariel1208 Thành viên rất tích cực

Thì tùy thôi ai dùng thì dùng ai mua thì mua, còn việc mn báo cáo thì là việc của mọi ng. Còn m chỉ nói nếu ko muốn bị mn nói thì mn cứ đưa cái hóa đơn mua lên còn làm gì là việc của mn, nó đang là vấn nạn của cả nước rồi nên m thấy ko có gì lạ khi nghe giá xong mn bức xúc cả

7. nuocmatphale211

nuocmatphale211 Thành viên tích cực

Hôm m7 e mua 250k 1 hộp ý, may mua đc mây hôp,h lại chuyển sang dùng vải :)

8. chuvanthom

chuvanthom Thành viên tích cực

Mn chờ hết dịch chắc chắn sẽ có giá 25k/hộp. Hjhj... Giờ mọi người muốn vậy đó chủ top ạ. Em hôm mua nạp đúng hôm 250k. Lấy mấy chục hộp cho mọi người phòng dịch. Lúc về mọi người cũng mua rồi thành ra lại phải thanh lý 200k . mọi người cứ muốn chờ kt về giá thì kệ thôi. Ai mua thì mua ai ko mua thì thôi. Nhà nước bảo có tới 37 doanh nghiệp sx khẩu trang mỗi ngày 1 cty sx dc 3 triêu vậy mà được tháng rồi mà cho tới giờ để mua được hộp khẩu trang khó hơn ra tiệm vàng. Vì sao chứ... Doanh nghiệp sx nó xuất trung quốc giá cao thì tội gì nó bán cho dân việt nam giá thấp. Bệnh viện nhà nước các nhà thuốc bv còn ko có kìa. Các mẹ chỉ muốn mua bằng giá lúc ra ngoài đường xin nhau cả hộp khẩu trang có nước để dùng chủ top ạ. người ta mua đắt lại còn muốn người ta cho không. Đi mua khẩu trang yêu cầu xuất hóa đơn thì các mẹ đi mua tận công ty sx mà yêu cầu xuất hóa đơn. Nản ...

9. diepyenbenho

diepyenbenho Bắt đầu tích cực

10. diepyenbenho

diepyenbenho Bắt đầu tích cực

bạn cứ nói đùa, b thích mình bán cho 1 lô, làm gimaf mua khẩu trang khó hơn ra tiệm vàng, b ra aone hà đông bán đầy nhé, hôm qua mình vừa mới mua xong

11. chuvanthom

chuvanthom Thành viên tích cực

Vậy thật thì tốt..chỗ mình thì tới giờ vẫn chưa có bạn ơi ! Mua nếu đc rẻ mình bảo mọi người xuống đó lấy.. Mỗi người được lấy bao nhiêu vậy bạn. Giá cả ra sao ?

12. vinhcat

vinhcat Bắt đầu nổi tiếng

Bạn ơi cho mình xin ảnh vào Zalo O9l2l48769 nhé m đang muốn mua

13. ariel1208

ariel1208 Thành viên rất tích cực

Xin lỗi trước chứ b đừng nói như vậy bạn ạ, đúng là có những ng như bạn nên các đv sản xuất mới tha hồ tăng giá và găm hàng để tăng.
    Thứ 1: mình chỉ mua đúng 1 hộp duy nhất từ hôm dịch đến giờ và vẫn chưa hết. và nếu mỗi nhà chỉ mua đủ dùng thì ko đến mức chỗ thì ko có mua mà chỗ thì đi thanh lý
    Thứ 2: mn mua mà nhất là mua nhiều thì làm sao mà ko có cái bill của nơi bán, thì khó khăn gì mà ko gửi luôn cho mọi ng xem, việc này trong thời điểm đẩy giá đang là vấn nạn thì làm thêm việc đó có gì là khó khăn đâu?
    Việc mn cần làm là chung tay để đẩy lùi cái việc tăng giá và bảo vệ quyền lợi của người dân cả nước, cảm thấy ko thể cùng nhau thì thôi cm lại cứ kêu còn ko có hàng để mua rồi đòi cho ko, ai cần cho ko đâu? chả hiểu nổi???

Huyenkt123456 thích bài này.