Toàn quốc: Có Immuno Care Mẹ Khỏi Lo Con Ốm

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi bautroiconyeu, 9/3/2020.

1. bautroiconyeu

bautroiconyeu Thành viên chính thức

Dạo này vấn đề về tăng cường hệ miễn dịch, tăng cường đề kháng cho trẻ nhỏ chống lại Virut Corona đang được cm chia sẻ nhiều. Nên làm thế nào để bảo vệ sức khỏe của các con chắc là điều mà bm nào cũng quan tâm nhỉ? Nhà e có 2 nhóc, nghỉ học ở nhà đã hơn 1 tháng nay. Trộm vía các bé đều nghe lời và khỏe mạnh. Bên cạnh việc chú trọng trong việc ăn uống, vệ sinh, nguyên tắc rửa tay an toàn thì e cũng không quên tăng đề kháng cho bé bằng sản phẩm bổ sung. 1 năm e thường bổ sung cho bé 2 lần bằng sản phẩm Immuno Care, thuốc miễn dịch tự nhiên từ Nhật Bản. Bổ sung cho bé bằng sp của Nhật Bản e cảm thấy rất yên tâm, đồng thời thấy hiệu quả cũng rất tốt. Nếu các mẹ quan tâm thì có thể tham khảo bài review của e ạ!
    Thành phần của Immuno Care có chiết xuất hoa cúc Echinacea purpurea, Vitamin C, Nấm men kẽm, Bột quýt.
    Vị thơm ngon và rất dễ uống.
    Sp dạng bột chỉ cần hòa tan cùng chút nước là giúp bé dễ dàng sử dụng.
    2 bé nhà e rất hợp tác lần nào uống đều rất hứng khởi.
    Dùng 1-2 tháng giúp bảo vệ hệ miễn dịch của trẻ đến 6 tháng. 1 năm chỉ cần dùng 2 đợt là ổn. Từ ngày e bổ sung Immuno Care cho con thấy bé giảm các bệnh về hô hấp và tiêu hóa rõ rệt. Không còn ốm vặt như trước nữa. Làm vk ck cũng đỡ khổ hơn :D
    Sản phẩm của Nhật bản nên các mẹ có thể yên tâm về chất lượng nhé.
    Chẳng gì bằng sức khỏe của các con phải không nào!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bautroiconyeu
  2. kimnganvo3287

kimnganvo3287 Thành viên đạt chuẩn

Dịch bệnh tràn lan, thêm thời tiết ngày nóng ngày lạnh...e cũng lo cho bé nhà e quá..mấy hôm nay thấy húng hắng ho rồi

3. thunga04

thunga04 Thành viên chính thức

Mấy hôm nay mình cũng đang tìm hiểu loại tăng đề kháng, tăng cường miễn dịch cho bé mà chưa biết dùng loại nào đây. Thấy thị trường nhiều loại quá mà hao hết mắt. Bé nhà mình lười ăn, còi dí...nên cứ sảnh ra là ốm đau. đợt này đang dịch corona thế này mik lo lắm. Mn cho hỏi sản phẩm Immuno Care có dễ uống ko? Giá thế nào v?
    bé hơn 1 tuổi đã dùng dc chưa?

4. ChuyennhaKienVang

ChuyennhaKienVang Thành viên đạt chuẩn

Chẳng có đề kháng nào tốt hơn ăn bạn ạ. Cứ ăn được, vận động tốt, thức ăn đa dạng đầy đủ chất là có đề kháng ngay thôi

5. bautroiconyeu

Đúng là thị trường rất nhiều loại tăng đề kháng miễn dịch tuy nhiên nên chọn sp phù hợp và yên tâm về chất lượng bạn ạ. Như mình có nói Immuno Care là dạng bột pha nước vị ngọt, thơm ngon, trẻ rất dễ hợp tác. 1 năm chỉ cần dùng 2 đợt thôi nhé. miễn dịch đến 6 tháng. bé 1 tuổi là có thể dùng dc rồi.
    Ai chả biết là đề kháng tốt nhất là con ăn khỏe, vận động tốt. Tuy nhiên với những bé lười ăn thì thế nào hả b? Người còi cọc ốm yếu thì sao b? Nếu bé nào cũng hợp tác ăn uống thì người làm mẹ như mik đã chả phải đau đầu

6. bobebonbon

bobebonbon Thành viên mới

Mn dùng tỏi trộn vào món ăn của bé ấy.
    Ngày 1 mắt tỏi trộn cùng cơm hoặc thức ăn của bé
    cũng giúp bé tăng đề kháng rất tốt đó

7. violeft

violeft Thành viên chính thức

Đợt đầu năm mình cũng vừa bổ sung 1 đợt sp tăng đề kháng Immuno Care này cho bé đây. Trộm vía gần 2 tháng nay ko thấy bé ho, cảm cúm hay sổ mũi gì. Mình cho bé dùng 1 tháng rồi dừng. Tính đến tháng 6 thì cho bổ sung 1 đợt nữa. Sp có mùi thơm nhẹ của Quýt xanh Onshu một loại quýt nhỏ của Nhật. Ngoài ra sp còn có chiết xuất rễ cúc tím Echinacia, mik dc biết đây là thảo dược đi đầu trong việc nâng cao hệ miễn dịch, sức đề kháng ở trẻ nhỏ. Và được người Nhật mệnh danh là Vác xin tự nhiên. Bé nhà mik rất thích uống nhé, trc giờ nhìn thấy uống gì là sợ mà lại thích sp này mới hay chứ :)

8. Trangnguyenat

Trangnguyenat Thành viên đạt chuẩn

Thật ạ, chị mua sp bao nhiêu tiền? Cho e xin địa chỉ vs. ko biết sp dùng có tác dụng phụ gì ko chị

9. violeft

violeft Thành viên chính thức

mik đặt mua 1 hộp Immuno Care trên Facebook: https://www.facebook.com/ImmunoCareNhatBan/ giá là 880k/hộp bán nhé.
    Uống 1 gói/ngày sau ăn 30 phút là dc

10. Trangnguyenat

Trangnguyenat Thành viên đạt chuẩn

Úi giá cũng ko cạnh tranh cho lắm nhỉ :) :D:D

11. mebumbeo

mebumbeo Bum bum - Thiên thần của ba mẹ

Mình nói thật đắt mà sắt ra miếng đó mẹ ơi. Sau bao năm lựa chọn dùng mấy sp tăng đề kháng, tăng cường miễn dịch cho con mình nghiệm ra 1 điều những sp giá rẻ chưa bao giờ là sp hiệu quả nhé. Sp giá rẻ thì thành phần cũng rẻ theo ah. Dùng cũng như ko dùng. Kiểu như ko có tác dụng gì luôn ý.
    Mình đã dùng Immuno Care cho bé hơn 1 năm rồi tứ lúc bé nhà mình đi lớp. Trộm vía con khỏe mạnh, ít ốm bệnh lắm. Ngay lúc đi lớp khi các bé bị ho, cảm cúm hết 1 loạt mà bé nhà mình vẫn ko bị sao... :)

12. bautroiconyeu

ui ko biết b đặt mua lúc nào. Chứ đợt vừa rồi mik đặt cho bé nhà mình giá ưu đãi lắm nhé
    Kiểu chương trình chung tay vì cộng đồng chống lại dịch Corona nên ưu đãi cho các mẹ có nhiều cơ hôi mua sp tốt chất lượng tăng đề kháng cho con

13. bonsexy

bonsexy Thành viên đạt chuẩn

trước giờ khi lựa chọn 1 sp cho con mình cũng tìm hiểu và đắn đo nhiều. Điều mình tìm hiểu đầu tiên phải là nguồn gốc xuất xứ, sau đó đến thành phần, tác dụng.
    nếu là sp sản xuất từ Nhật thì minh nghĩ các mẹ nên hoàn toàn yên tâm. Những sp khác mình ko rõ chứ riêng sp dành cho trẻ e thì nước này đặc biệt quy trình sx và nghiên cứu rất nghiêm ngặt

14. chacuacon535

chacuacon535 Thành viên chính thức

bé nhà mình cũng 7 ngày 3 bão suốt ngày ho, sổ mũi... mà xịt rửa nước muối suốt nhưng vẫn thế. Có lúc lâu quá còn bị viêm cả tai
    mệt vì chăm con lắm ::):)(

15. thuhathi8us

thuhathi8us Thành viên tập sự

giá chấp nhận đc
    chị inbox giá cho e nhé.

16. hungyenbro

hungyenbro Thành viên chính thức

Immuno Care bé nhà mình cũng có thời gian dùng, thấy cũng đỡ hẳn bệnh đó b, tuy nói là đắt nhưng thực ra 1 năm mình bổ sung cho bé có bao nhiêu đâu. 1 năm 2 lần tức 6 tháng 1 lần vào mỗi đợt giao mùa. Giúp bé tăng cường hệ miễn dịch phòng chống bệnh tật còn rẻ bằng mấy lần mấy loại thuốc thang ốm sốt ấy chứ hơn nữa sp này còn có hiết xuất rễ cúc tím Echinacia, đây dc coi là thảo dược đi đầu trong việc nâng cao hệ miễn dịch, sức đề kháng ở trẻ nhỏ và người nhật coi đó là vác xin tự nhiên đo a

17. bautroiconyeu

ui vậy mn tăng đề kháng đường hô hấp cho bé đi, bé nhà e trc cũng thế đấy nhưng giờ đỡ nhiều rồi a. Immuno care này dễ uống mà, dạng bột lai ko tác dụng phụ gì cho bé đâu ạ
    bổ sung 1-2 tháng tăng đề kháng đến 6 tháng đó ạ
    bạn xem tham khảo trên đây nhé http://immunocare.vn/

18. Sao Nam Edu

Sao Nam Edu Thành viên đạt chuẩn

Cho bé uống nhiều vitamin C ấy tằng đề kháng hiệu quả, hoặc nước cam nước chanh ấy

19. Thuongtham1

Thuongtham1 Thành viên chính thức

bé nhà mik ấy cũng hay ho nhưng mình cẩn thận khi tắm xong sẽ bô dầu trám vào chân cho bé, vào lưng...thỉnh thoảng cho bé uống mật ong chanh đào pha với nước ấm (ko uống đặc)
    hoặc mật ong tỏi ngày 5ml pha nước ấm thấy con đỡ rất nhiều đó các mẹ

20. JulieeVietnam

JulieeVietnam Thành viên chính thức

như b nói tức là 1 năm chỉ bổ sung 2 lần, đầu năm và giữa năm là dc ah? Mội đợt bổ sung trong bao lâu thì ổn bạn?