Làn da căng bóng, mịn màng đón Tết, cực đơn giản và rẻ tiền :)

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi sushop.keptoc, 20/1/2015.

1. sushop.keptoc

sushop.keptoc Bắt đầu tích cực

Chào các mẹ, khí hậu nhiệt đới nóng ẩm, thực phẩm, môi trường khói bụi ô nhiễm, thời gian, tuổi tác, công việc bận rộn khiến làn da chị em chúng ta nhăn nheo, da sạm, mắt thâm, mắt quầng, lại thêm cái thời tiết vừa lạnh vừa hanh mùa đông miền Bắc làm cho da dẻ nứt nẻ,mốc meo, khô héo, các mẹ muốn cải thiện nhan sắc, rất đơn giản ạ. Các mẹ chỉ cần chăm chỉ, chăm chỉ cực quan trọng ạ, thời gian ít ỏi, lợi ích lâu dài. Em xin hướng dẫn các mẹ những động tác làm đẹp hàng ngày để có làn da xinh xắn, rạng ngời như thế này ạ:
    - Rửa mặt 2-3 lần/ngày (hoặc sau khi đi ra ngoài bụi bẩn).
    - Dùng nước hoa hồng (đối với các mẹ hay trang điểm giúp làm sạch sâu, đối với các mẹ không trang điểm có thể dùng, có thể không)
    - Dùng kem dưỡng da (dưỡng ẩm-trắng da) ngay sau khi rửa mặt vì lúc này lỗ chân lông mở ra, da còn ẩm khả năng hấp thu dưỡng chất là tốt nhất và dùng kem tiết kiệm nhất.
    - Tẩy da chết 2 lần/ tuần.
    - Đắp mặt nạ 2-3 lần/tuần.
    Chỉ cần các mẹ chăm chỉ, dành ra vài phút mỗi ngày thực hiện liên tục và đều đặn các bước trên em thề với các mẹ làn da của các mẹ sẽ đẹp dần lên.
    Để phục vụ cho các bước làm đẹp trên của các mẹ, em xin giới thiệu đến dòng sản phẩm mỹ phẩm xách tay Nga. Nói đến Nga thì chắc các mẹ nhớ ngay đến bàn là Nga, nồi áp suất Nga, r*** Nga, hướng dương Nga vì nó cực tốt và bền...Nhưng có lẽ nhiều mẹ chưa biết đến mỹ phẩm Nga điều này hoàn toàn bình thường vì Nga họ rất ít quảng bá sản phẩm ra thế giới (cái này khó hiểu nha), tuy nhiên ngành công nghiệp hóa mỹ phẩm Nga lại cực kỳ phát triển nhưng chủ yếu phục vụ nội địa. Cũng như các sản phẩm bàn là, nồi áp suất...mỹ phẩm Nga cực tốt và bền, bền có nghĩa là các mẹ dùng lâu dài theo thời gian thì nó giống như là cho da ăn cơm í, không bao giờ để lại hậu quả gì mà da chỉ có no béo lên thôi . Mỹ phẩm Nga thì rất phong phú, đa dạng, nhưng em chỉ giời thiệu đến các mẹ những sản phẩm cơ bản nhất cho da mà em đã sử dụng, đã làm chuột bạch trước và thấy ưng quá nên em xách về chia sẻ thôi ạ

1. Sữa Rửa mặt bà già- màu vàng hoa cúc cho da nhờn và hỗn hợp- màu xanh dưa leo cho da khô và da thường-làm sạch nhẹ nhàng cho làn da khỏe mạnh, tươi mát giá 140k

2. Kem dưỡng eveline dùng cho da mặt và toàn thân, cực nhiều kem, hương sen và hương lan dịu dàng, không những dưỡng ẩm cho da mà còn giúp da trắng hồng dần theo thời gian, đồng thời khiến cho cơ thể các mẹ lúc nào cũng thoang thoảng hương thơm nhẹ nhàng quyến rũ-kem thấm, không nhờn, dính, không bí-hũ dùng được khoảng 6-7 tháng giá 200k
    [​IMG][​IMG]

3. Mặt nạ ngủ phục hồi và tái tạo da- dưỡng trắng- giảm nhăn
    Mẹ nào da nhờn thì dung 1 lần/tuần hoặc khi nào thấy da mệt mỏi
    Mẹ nào da thường và khô dùng 2-3 lần/tuần
    Dùng sau các bước làm sạch và dưỡng da nhé các mẹ, chứ đừng bỏ qua bước dùng kem dưỡng ạ. Mặt nạ chỉ có tác dụng bao phủ cung cấp nước và lượng nhỏ khoáng chất cho da, tăng cường sự hấp thu các dưỡng chất khác nên phải dùng kèm các loại kem dưỡng như thông thường
    Giá 150k

4. Bọt trị mụn đầu đen, chị em nào bị nhiều mụn đầu đen ở cánh mũi, 2 bên má gần cánh mũi thì cực ký khó chịu cái này em rất hiểu vì em đã từng bị rất nhiều mụn đầu đen, nhìn cứ đen đen, bẩn bẩn, lỗ chân lông thì vừa to vừa thô. Bọt này giúp làm sạch lỗ chân lông, đẩy chất cặn bã ra ngoài, se lỗ chân lông, giảm viêm, giảm sưng tấy nha các mẹ
    Cách dùng,dùng như sữa rửa mặt, cho da tay, xoa đều khắp mặt, massage nhẹ nhàng vùng nhiều mụn rồi rửa sạch với nước ấm, dùng ngày 2 lần
    Giá 250k

5. Kem trị nám, sạm, tàn nhang
    Em này cực kỳ lợi hại, hoặc có thể do mẹ em quá hợp em í, dùng dau 3 tuần mà vùng da sạm bên gò má sáng hẳn ra, nhìn mặt mũi sạch sẽ như trẻ ra chục tuổi, mẹ em thích mê luôn ạ. Dùng ngày 2 lần sáng và tối trước khi đi ngủ, sau khi rửa sạch mặt lấy chút kem xoa đều lên mặt theo hình tròn từ dưới lên, tập trung vừng cần điều trị
    Giá 290k

6.Collagen tươi teana, 70% cấu trúc da chúng ta là collagen, khi chúng ta nhỏ, da mặt nõn nà, mịn màng,căng bóng, không lỗ chân lông ấy là do lượng collagen sản sinh dồi dào. Càng nhiều tuổi, khả năng sản sinh collagen càng giảm, da chúng ta bắt đầu chảy xệ, xìn màu, nhăn nheo, thô ráp, lỗ chân lông to. Các mẹ chắc cũng nghe nói nhiều về collagen trên diễn đàn, nhiều mẹ dùng đều có ý kiến sau khi dùng collagen thấy da cải thiện rõ rệt. Nhưng đó là các mẹ dùng dạng uống ạ, còn đây, em xin giới thiệu collagen tươi bôi trực tiếp lên da, em đã dùng rồi, da căng bóng, mịn màng, sáng màu hẳn lên ạ, sướng quá nên chia sẻ với các mẹ đây.
    ách dùng: liệu trình 10-14 ngày, 3 tháng dùng 1 liệu trình, sau 10-14 ngày có thể dùng duy trì 3l/tuần.
    Hộp 10 lọ, mỗi lọ có thể dùng 5-7 ngày, sau khi mở lắp bảo quản tủ lạnh . Có 2 loại cho các chị em từ 18t và cho các mẹ từ 30t. Làm da sáng, căng, mịn, giảm các đốm đậm màu, làm đều màu da nha
    Giá 70k/lọ-1 lọ cỉ có 2ml thôi các mẹ, giá thị trường có nơi bán cả hộp 10 lọ mà lên đến hơn 1trieu đấy ạ :( thật khủng khiếp

7.Kem giảm mỡ thừa, dùng cho vùng bụng hoặc vùng đùi, bắp tay, không những giúp giảm mỡ mà còn giúp giảm vết rạn da sau sinh đấy ạ, em đã dùng thử sau gần 2 tháng vùng bụng giảm được 5cm :rolleyes:
    Giá 240k

8.Dưỡng mi không màu cho mi dày, bóng, dài hơn ạ. Mẹ nào hay trang điểm, dùng mascara màu, nối mi, mẹ nào mi thưa, mi ngắn, mi yếu, mi hay gãy rụng thì sắm em nó về nhé
    Giá 170k

9. Kem nền 9 trong 1, các mẹ hay trang điểm thì dinh em nó về khẩn cấp ạ, không giống như kem nền thông thường, chỉ tạo lớp nền dùng lâui bí và hại da, em kem nền 9 trong 1 này không những tạo nền mà còn dưỡng da luôn, đồng thời còn giảm lão hóa da, chống nằng nữa cơ ạ, cực lợi hại nha
    Giá 160k

10. Son dưỡng hương hoa quả 60k/thỏi-hương hắc mai, hương dâu, hương mâm xôi, hương táo
    [​IMG][​IMG]

11.Sáp nẻ cho mẹ và bé 30k/hộp

12. Kem nẻ chống lạnh, dùng khi ra ngoài vào ngày giá lạnh, xoa đều lên vùng da hở trước khi ra ngoài 15p sẽ giúp da chống lại cái lạnh buốt của mùa đông. Thích hợp cho bé thoải mái vui chơi ngày lạnh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sushop.keptoc
    Sửa lần cuối: 20/1/2015
  2. yentrandnu

yentrandnu Shop mẹ và bé Hay Ăn Chóng Lớn

Ðề: Làn da căng bóng, mịn màng đón Tết, cực đơn giản và rẻ tiền :)

He he, nhà chị mới mở rộng kinh doanh ạ . Chúc chị đắt hàng nhé. Có loại kem dưỡng nào dùng đc cho bầu thì ới em nhé

sushop.keptoc thích bài này.
  3. sushop.keptoc

uh, chị dùng 1 thời gian thấy sướng quá xách về án cho mọi người em ạ, tất cả đều là mỹ phẩm thiên nhiên của Nga, không độc hại, em nghiên cứu sau sinh dùng kem tan mỡ bụng ấy, chị cũng mới sinh 8 tháng chuột bạch luôn ồi, bụng giờ gần như lúc chưa bầu :p mãn nguyện quá cơ :p

4. buntro

buntro Bắt đầu nổi tiếng

chúc chủ top đắt hàng nhé.

5. tuansinh

tuansinh THỜI TRANG THIẾT KẾ STELLA

Thích làm đẹp lắm nhưng mà giờ mình dang bầu nên không dùng hóa chất, sau sinh sẽ ủng hộ bạn, chúc bạn đắt hàng nha

6. toanphysics

toanphysics EM LÀ CON GÁI

Tàn nhang bẩm sinh dùng kem này có hiệu quả không nhỉ,inbox em địa chỉ nữa nhé

7. minh.pham0284

minh.pham0284 Thành viên rất tích cực

everline thì mình cũng dùng rồi,còn các loại mỹ phẩm Nga thì mình chưa dùng nên không biết thế nào

8. sushop.keptoc

CẢ tuần nay mình đang chạy đơn hàng khủng, hôm nào cũng thức đến 1h đêm, vô tình thôi mới lấy cái collagen tươi về nên dùng đúng từ hôm bắt đầu đơn hàng để chuột bạch luôn. Trời ơi, em sung sướng vô cùng các mẹ ạ, mới dùng hôm đầu tiên thấy da có vẻ nẻ nẻ trắng trắng cứ nghĩ thôi phí xiền rồi, nhưng tiếc của nên vẫn dùng đều đặn 2l/ngày cho hết cái ống nhỏ xíu 2ml (70k), hôm nay là hôm thứ 5, sau 5 hôm dùng cũng là 5 hôm thức đêm thức hôm làm hàng mà da em nó căng, bong mịn, sáng rạng rỡ luôn ](*,)](*,)](*,), trời em, em thề là em hết hồn luôn, em ko thể ngờ nó lại có hiệu quả kinh dị đến thế các mẹ ạ, thế mà ăn ngủ đầy đủ thì da em chắc ngang da e bé quá ](*,)](*,)](*,), giờ thì em đã hiểu vì sao cái collagen tươi này nó lại hót hòn họt thế, nhiều shop bán giá trên trời, hơn 100k/ống mà vẫn cháy hàng, các mẹ muốn cải thiện làn da thì em xin các mẹ hãy thử đi ạ, chỉ có 70k/ống thử chả thiệt hại gì mấy, mà hiệu quả đạt được thì đảm bảo các mẹ nghiện em nó luôn, sướng quá các mẹ ạ

9. ngoclam231

ngoclam231 Thành viên chính thức

Thử dùng serum trị mụn Lumos acne xem thế nào các chị. e đắp mạ nạ nhiều mà ko ăn thua. may có người bạn chỉ cho dùng lumos acne, sau 2 tuần thấy da căng mà mấy vết mụn thâm cũng biến mất, quan trọng là thành phần thiên nhiên an toàn ko bị kích ứng châm chích hay phụ thuộc vào sp mn ạ

10. Seven.am

Seven.am Thành viên đạt chuẩn

Thích làm đẹp lắm nhưng mà giờ mình dang bầu nên không dùng hóa chất