Sài Gòn: Cần Tìm Địa Chỉ Trồng Răng Implant Cho Người Trung Niên Tai Quận Bình Thạnh, Tp Hcm?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi kideyes1224, 20/3/2020.

1. kideyes1224

kideyes1224 Thành viên chính thức

Mẹ e năm nay 56t, đang đeo hàm răng tháo lắp hàng ngày. Gần đây e thấy mẹ hay bỏ cơm giữa chừng, hỏi ra mới biết là mẹ ăn nhai bị đau, rồi còn bị hôi miệng với nhiều lúc còn ngại, không dám cười thoải mái do hàm nó lỏng dần, sợ bị rơi ra giữa chừng lắm. E đang tính đưa mẹ đi làm răng Implant cơ mà như này là phải trồng implant toàn hàm rồi. Nếu lỡ đưa mẹ đi làm ở chỗ nào k đảm bảo sẽ ả hưởng đến cả sức khỏe và thẩm mỹ nữa. Cm biết địa chỉ trồng răng implant nào uy tín cho người trung niên tại quận Bình thạnh thì mách cho em tham khảo với ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi kideyes1224
  2. Lại Thu Hương

Lại Thu Hương Thành viên đạt chuẩn

Bà chị mình trồng có cái răng implant đã ngót nghét mấy chục củ rồi mà giờ mẹ chủ top trồng toàn hàm thì chắc hết vài trăm củ à?
    Tưởng tượng thôi mình đã xoắn.
    K biết mai mốt có xèng mà trồng răng implant k chứ giờ đã thấy răng lợi yếu lắm rồi, vừa bị sâu vừa bị tụt lợi

kideyes1224 thích bài này.
  3. Tamnhu88

Tamnhu88 Thành viên sắp chính thức

Bạn đưa má đến nha khoa Dr.care ấy.
    Bên này là nha khoa lớn, chuyên về về trồng răng implant cho người trung niên và cao tuổi đó.

4. kideyes1224

Nó ở khu nào chị ơi, có ở quận Bình Thạnh ko chứ xa xôi, mẹ em đi cũng ngại.
    Mà chị đã làm răng ở đây chưa? Chị đánh giá chất lượng bên này ntn nào ạ? Dịch vụ có tốt k chị?

Tamnhu88 thích bài này.
  5. yeumaikhongphai

yeumaikhongphai Thành viên sắp chính thức

K cứ gì là bên nha khoa Dr. Care mà theo em, chủ top xem chỗ nào tiện, gần nhưng miễn sao cơ sở vật chất hiện đại, bác sĩ giỏi, mà chuyên về trồng răng implant cho người trung niên thì họ có kinh nghiệm hơn, họ còn hiểu về tình trạng hoặc các bệnh lý liên quan của người trung niên hơn nên sẽ yên tâm hơn là các nha khoa chuyên trồng răng cho mấy ng trẻ.

GS Mamavit thích bài này.
  6. kideyes1224

Em cũng biết là trồng răng implant như này giá cao nhưng mà gđ cũng cố, làm 1 lần thôi đc vĩnh viễn và k bị đau chứ bây giờ, mẹ em đang ăn nhai nó khó khăn lắm, còn cười chả dám cười ấy chị.

7. quynhanhle205

quynhanhle205 Thành viên đạt chuẩn

Đã xác định trồng răng implant thì chi phí implant cao thì đương nhiên rồi.
    tiền đắt xắt ra miếng, ăn nhai như thật, thẩm mỹ hơn
    mà trồng răng implant 1 lần xài đến lúc đi gặp tổ tiên vẫn ngon nguyên là có thật.

8. GS Mamavit

GS Mamavit Thành viên sắp chính thức

ơ chị ơi em đọc thấy báo đài thì bên dr.care này nổi tiếng lắm chị, đứng đầu cả nước về trồng răng implant cho người trung niên mà.
    Đọc cũng thấy nhiều cô chú reviews tốt lắm, nói là chất lượng cao, bền đẹp mà giá cũng không đắt đâu.

9. kideyes1224

K biết trồng răng implant thì có đau lắm ko các chị nhỉ? Rồng có phải kiêng khem, điều trị gì phức tạp k? em k có chút kinh nghiệm nào về mảng này cả.

10. cauvong777

cauvong777 Thành viên đạt chuẩn

Các bên lớn giờ họ có công nghệ hiện đại, trồng răng implant không đau mà quá trình phục hồi cũng đơn giản, chỉ cần tuân thủ đúng chỉ dẫn của bác sỹ, tái khám đúng hẹn và phối hợp thường xuyên với bên họ là đc.

11. Tamnhu88

Tamnhu88 Thành viên sắp chính thức

Ở ngay khu vinhomes central park, trong q. bình thạnh đó bạn. M thấy hình như họ có mấy cơ sở cơ nhưng mình đưa bác đi trồng răng implant ở đây, ngay khu vinhomes nhà m nên nhớ.
    Mình thấy chỗ nha khoa Dr. Care này lớn, công nghệ cao, bác sĩ giỏi mà bác mình bảo là làm k đau tí nào đâu. Mình ngồi chờ thấy có 30p là xong à.
    Trước đó, bsi phải khám, chụp CT-3D để xác định thể tích, mật độ xương hàm có đủ để trồng răng Implant hay k, rồi bác mình còn đc chỉ định xét nghiệm máu nữa, nói chung là k mắc các bệnh mãn tính, tiểu đường, tim mạch thì mới nên trồng răng implant nhé.
    Họ làm cần thận, an toàn lắm.
    Bác mình trồng 4 cái implant, tầm 4-5 tháng gì đó là đã ăn nhai như đúng rồi, nhìn k thể nào mà phát hiện được đó là răng giả luôn ấy.
    Bạn tham khảo thông tin đây này: https://drcareimplant.com/
    Mình thấy tốt thật nên mới chia sẻ thực tâm vậy còn bạn cứ nên tìm hiểu kỹ nha. Nên đi má đi khám trước nghe coi sao, chỗ này họ khám và tư vấn miễn phí.
    À, nhưng nói thật là lần đầu mà ở ngoài vào mò cũng hơi khó, bạn mà đưa mẹ đến đây làm thì cứ gọi họ hướng dẫn cho chắc chứ vòng vòng tìm mất công lắm!

12. kideyes1224

Vâng, em cảm ơn các mẹ, các chị đã tư vấn cho em ạ. Để mai cuối tuần em đưa mẹ qua nha khoa Dr. Care này khám kỹ trc ạ.