Toàn quốc: Đá Thạch Anh Vicostone Không Thấm Nước Phải K Các Mẹ ?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi mai8586, 20/3/2020.

1. mai8586

mai8586 Thành viên sắp chính thức

Chồng e hứa tháng này sẽ hoàn thiện xong khu bếp cho e…Nịnh mãi mới chịu làm đó ạ. Tuy nhiên e đang lo cái vụ ốp mặt đá bàn bếp quá. E ko thích đá kim sa đen vì e hợp đá màu trắng hơn. Tìm mãi thấy đá thạch anh Vicostone cũng có loại màu trắng, vân đẹp mà giá đang được km 35%, em cũng ưng nhưng các mẹ cho em hỏi lại chính xác có phải đá thạch anh vicostone này k ngấm nước đúng k ạ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mai8586
  2. PhoneXmen

PhoneXmen Thành viên mới

Sao, mn đào đâu ra cái tin là mua đá thạch anh Vicostone được khuyến mãi 35%?
    Em cũng đang chuẩn bị sửa bếp, hôm trước mò hỏi đại lý thấy có km j đâu?
    Mà xem cái mẫu ưng nó gần 9trđ/m2. Nhìn mê quá mà đành thôi, quay đầu là bờ.

thanhhaaimai8586 thích.
  3. nhãphuong12

nhãphuong12 Thành viên mới

Ôi thời covid19 này không biết đâu mà lần các bác nhé. Ngay cả các thương hiệu xa xỉ cũng có khuyến mại kìa. Nghĩ mà buồn, khẩu trang y tế, nước rửa tay em tìm mua mỏi mắt chẳng đc, trong khi đồ thời trang mặc nhà em sale sập sàn, lấy đủ giá vốn mà cửa hàng vẫn vắng tan như chùa bà Đanh ấy

mai8586 thích bài này.
  4. mai8586

Cần gì đào bới đâu em, trên fanpage của nó đây này: https://www.facebook.com/VicostoneVietnam/photos/a.981239168602481/2998906846835693/

Bên này có nhiều mẫu mã, giá loại vài ba triệu cũng có mà mẫu mã đẹp em ạ. Chị chỉ lo cái khoản sau này k biết chất lượng thực tế thế nào thôi.

thanhhaai thích bài này.
  5. thanhhaai

thanhhaai Thành viên đạt chuẩn

Thớt cẩn thận thế, em thì cứ đá kim sa đen cho nó sạch chứ cũng chẳng để ý mệnh mủng, phong thủy gì cả.

mai8586 thích bài này.
  6. huydo123

huydo123 Thành viên sắp chính thức

Xem trên page thì thấy hình như có một số mã không nằm trong ctkm giảm 35% đâu cm. E cũng phải tranh thủ lựa kỹ kỹ chút tranh thủ lúc giảm giá chứ giờ mọi thứ đều p tính toán sao cho tiết kiệm
    Lậy giời cho con corona này nó sớm biến khỏi thế giới đi không em cũng sắp sắm gậy sắm bị đến nơi rồi

mai8586 thích bài này.
  7. mai8586

Mình cũng k mê tín gì đâu nhưng phong thủy, cung mệnh là khoa học đó bạn
    tuân theo dù sao cũng thấy tự tin hơn là mọi việc sẽ thuận buồm xuôi gió
    Còn mìn nói thật, màu đen cứ tưởng là sạch nhưng nhà bà chị mình làm rồi, chính vì màu tối đen, ko nhìn kỹ vết bẩn nên ko lau chùi, nên lâu ngày vết bẩn bám dính lại, mốc meo, mùi rất khó chịu, còn ảnh hưởng đến sk nữa.
    mà cái loại đá kim sa đó nó ngấm nước nữa nên rất dễ bị chuyển màu, sau 1 time nhìn sẽ bị cũ ấy

8. mai8586

Mom nói e mới để ý kỹ, vừa tra lại thấy mẫu BQ8920 nền trắng cẩm thạch, vân dòng chảy mắc ma em ưng thì có đc ưu đãi rồi, chỉ còn hơi lăn tăn về độ bền chắc với có bị ngấm nước hay k thôi.

9. TOM Karaoke

TOM Karaoke Thành viên sắp chính thức

Đá thạch anh vicostone mà cm còn lăn tăn thì em chịu.
    Đá này bảo hành 15 năm, nếu giữ gìn tốt thì vài chục năm vẫn bền, sáng, k bị lỗi mốt đâu mn.
    Mà quan trọng là dùng đá này nó k thấm nước, ko bị nấm mốc thì sẽ k lo bị ả/hg sk

10. Daikin Hung Yen

Daikin Hung Yen Thành viên sắp chính thức

Đá vicostone này đợt ông bạn kiến trúc sư làm thiết kế cho nhà mình cũng khuyên dùng ốp bàn bếp.
    Ông ấy bảo là đá này có trên 90% là cốt liệu đá thạch anh, bền cứng và chống nước gần như tuyệt đối
    Mình k hiểu về chuyên môn nhưng dùng bàn bếp đc hai năm nay, nước tràn ra, kể cả café hay nước sốt , mình cứ lau là sạch, ko bị ngấm mốc hay ố vàng gì cả, nhìn vẫn sáng bóng như mới luôn ấy
    Chỉ tiếc là lúc đó k đc chiết khấu gì cả, nếu mà đc giảm 35% như giờ thì tiết kiệm đc bao nhiêu
    Nhà mình làm đá vicostone đây:

mai8586 thích bài này.
  11. mai8586

Nghe chị nói vậy em cũng yên tâm, nhìn mẫu thì em cũng ưng, chỉ sợ lại bị ngấm nước thì bếp nhà lúc nào cũng ẩm thấp, sợ ảnh hưởng đến sức khỏe mà nhìn nó xấu, chán đời lắm.
    Phải công nhận nhà chị thiết kế như này nhìn sang trọng thật, em cũng thích ốp đá thạch anh trắng như này cho sáng nhà, tạo cảm giác thoáng mát, sạch sẽ nữa.