Mời Mẹ Mevietconghungseng Bán Thanh Lý Trang Sức Phong Thủy Bán Đồ Cũ Hỏng Không Sử Dụng Được

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Thai Anh, 20/4/2020.

1. Thai Anh

Thai Anh

Ngày 6/4 mình có mua đôi hoa tai bằng bạc thạch anh tóc vàng của mẹ này với giá 200k và fs SG tại link sau:
    https://www.lamchame.com/forum/threads/thanh-ly-trang-suc-phong-thuy.2463617/

KHi nhận hàng thì mình hết sức thất vọng vì hoa tai nhận được sỉn màu, dùng đã quá cũ và chốt thì gãy ko cài được.
    Mình có PM nhắn tin với bạn bán hàng trên LCM nhưng bạn ko trả lời, phải đến khi mình nhắn Zalo thì bạn mới nói là đồ bạn bán là hoàn hảo. Mình có hỏi lại bạn định nghĩa giúp ntn là hoàn hảo khi bạn bán đồ cũ, đen sỉn và gẫy khuy cài thì sử dụng làm sao? Rồi bạn đó muốn tặng thêm chiếc vòng trai để bù lại và mình đợi hết dịch ra hàng bạc mà sửa chốt. Thử hỏi các mẹ khi mua một món đồ nào có ai phải đợi đem đi sửa về mà dùng không? Tiền bỏ ra cho giá trị sử dụng bằng KHÔNG thì liệu có ai không khó chịu ko? Mình có nói rõ mình mua cho con bé nhà mình dùng vì khi cho con xem hình bạn ấy thik đôi này nhưng khi nhận về thì vừa cũ, vừa hỏng khiến bạn ấy khá thất vọng về người lớn. Mình có nói với bạn ấy, các mẹ thanh lý đồ trên LCM mua hàng của nhau chủ yếu là niềm tin. sau đó, mình yêu cầu gửi trả lại để bạn ấy tự đi sửa còn đề nghị bạn CK lại trả mình tiền nhưng bạn ấy vẫn im lặng dù vẫn online.

NHờ Mod yêu cầu bạn bán hàng Mevietconghungseng vào đối chất và làm rõ về việc này giúp Diễn đàn LCM trong sạch và là nơi đáng tin tưởng để các bậc làm cha làm mẹ vào đây giao lưu mà không bị các thành phần làm ăn vô trách nhiệm ntn làm bẩn đục.
    Chân thành cảm ơn Mod! ffca159416cdec93b5dc.jpg ffca159416cdec93b5dc.jpg aa227d356f6c9532cc7d.jpg

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thai Anh
    Đang tải...

2. Thai Anh

Thai Anh

Nhờ mod mời nick Mevietconghungseng vào đối chất giúp! Cảm ơn mod

3. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Mod đã yêu cầu thành viên Mevietconghungseng vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu @Mevietconghungseng không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn,

4. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Đã quá thời gian 48h nhưng thành viên Mevietconghungseng không vào tham gia đối chất. BQT sẽ xử lý thao quy định.