Tâm sự Gan Nhiễm Mỡ Uống Thuốc Gì Là Tốt Nhất?

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Thaoduocducthinh1306, 17/4/2020.

1. Thaoduocducthinh1306

Thaoduocducthinh1306 Thành viên tập sự

Chào các anh chị trong diễn đàn. Chuyện là chồng em mới đi khám, phát hiện ra gan nhiễm mỡ ở mức độ nhẹ, bác sĩ chỉ kêu về kiêng ăn các đồ dầu mỡ, đồ chiên thôi ạ, không cho thuốc về uống.
    Biết chuyện này nên em lo quá, thì e cũng có kể chuyện này cho mấy chị bạn nghe, có chị khuyên em cho chồng uống cây an xoa để trị bệnh.
    Nghe chị ấy mách nên là em lên mạng tìm hiểu thêm về cây này và trên trang Tin tức sài gòn đẹp có chia sẽ là ai bị gan nhiễm mỡ thì có thể uống cây an xoa, cây xương khỉ, cây xạ đen. Em cũng có xem một số trang web khác thì thấy thông tin cũng vậy.
    Đọc đến đây thì e cũng hơi tin tưởng là dùng cây thuốc nam có thể chữa gan nhiễm mỡ, nhưng mà e vẫn đang còn hơi lo lắng.
    Không biết là ở đây có anh chị nào đã dùng cây thuốc nam để chữa gan nhiễm mỡ không ạ, nếu ai có thì cho e lời khuyên với.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thaoduocducthinh1306
    Đang tải...

2. ngohuong89

ngohuong89 Bắt đầu tích cực

Ko ăn thua b ạ. Đợi tác dụng thì lâu, mà ko dùng tiếp thì lại bị lại ngay mà.
    Giờ b nên thải độc gan và thải độc ruột cho anh xã đi. Để là dẫn đến yếu sinh lí và gây nhiều bệnh nghiêm trọng khác đấy