Tư Vấn Giảm Cân

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi NgocDiem0105, 5/3/2020.

1. NgocDiem0105

NgocDiem0105 Thành viên tập sự

Hiện tại em đang muống giảm 3kg nhà mình ai có cách nào chỉ em với ạ!
    Em cảm ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi NgocDiem0105
  2. Ylan993

Ylan993 Thành viên tập sự

3. Phan Quỳnh jp

Phan Quỳnh jp Thành viên tập sự

tập thể dục đi bạn, không những giảm cân mà tốt cho sức khỏe, ngày trước mình cũng đầu tư chiếc máy chạy bộ elip về giảm cân nhưng sau này được cân nặng như ý mình lại quen với việc tập thể dục nên vẫn duy trì đến giờ, hiện tại ăn uống vô tư nhưng tập luyện đều đều nên vẫn kiểm soát được cân nặng

4. Chiêuanh 0902169088

Chiêuanh 0902169088 Thành viên tập sự

Em đã sử dụng giảm cân bAschi và giảm 15kg nhé các mẹ .. đợt sinh xong bé em tận 65kg.
    Sau khi cai sữa em dung baschi còn 48kg . Mà thuốc này ko hè mệt mỏi ko đi ngoài ko buồn nôn. Chị em muốn giảm cân thì qua Fb em nhé em đã bán sp Baschi này 3-4 năm nay rồi. Fb em laVũ Chiêu anh nhé.
    Một hộp baschi 30v uống 1 tháng giảm 3-6kg rồi đấy ạ. Mà giá thành của nó ko hề đắt. Tuy nhiên trên thị trường có hàng fake nên nếu chị em muốn mua thi ghé FB em tham khảo. Em bảo đảm hàng chuẩn. Hàng nhái đền gắp 10 lần ạ

5. Willam Wong

Willam Wong Thành viên mới

giảm 3kg thì cũng đơn giản mà, thử tập luyện thể dục xem sao ạ, mình chỉ chạy bộ mỗi sáng với máy chạy bộ 1552 mà cũng 1 tháng giảm 4kg rồi đó ạ, nhưng nếu là lần đầu tập luyện thì bạn phải kiên trì, qua tháng đầu tiên là sẽ tạo được thói quen, muốn giảm cân thì nên để ý chế độ ăn 1 xíu nữa