Xin Lời Khuyên Thoát Vị Đĩa Đệm

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi phuong_nguyen_tam, 20/6/2018.

1. ha.nguyen.thanh.321

ha.nguyen.thanh.321 Thành viên tập sự

Bàn đã cho bố đi tham khắm ở đâu chưa ạ? tốt nhất nên đi khám trước và nghe tư vấn của bác sũ đã nhé. sau tìm hiểu xem bố mình phù hợp với phương pháp đông ty hay tây y ,à áp dụng.
    Nói chung bệnh này phải kiên nhẫn bác ạ. bác có thể tìm các nơi xoa bóp, bấm huyệt châm cứ để giảm đau cho bác, còn nếu có điều kiện thì mua hẳn ghế massage cho bác dùng ở nhà. đõ mất công đi lại mà có thể sử dụng hàng ngày giuớ giảm đau nhức.

Đang tải...

2. Thủy Glee

Thủy Glee Thành viên sắp chính thức

Thoát vị đĩa đệm kiểu như sống chung với lũ cả đời ý

Linhtiti thích bài này.
  3. vanphamthanh

vanphamthanh Thành viên tập sự

Mình nghĩ vẫn phải đi khám xem mức độ bệnh đến đâu thì mới có phương án chữa được.

4. khangmao

khangmao Bossmassage

MÌnh thấy đúng mà, chính nhà mình đây, mua cho ông bà 2 bên ghế massage hãng Boss, đợt đó mua còn đúng đợt giảm giá ý, công dụng lắm, các cụ trước hay kêu đau nhức toàn thâm, bây giờ đỡ bao nhiêu

5. Hoàng Huy Đào

Hoàng Huy Đào Thành viên mới

mình dùng ghế massage elipsport được hơn 1 năm nay rồi thì mình thấy là bệnh mất ngủ mà đau khớp của mình được cải thiện rõ rệt luôn, thay vì khó ngủ như trước thì nay ngủ sâu đến sáng luôn, tay chân không hay bị chuột rút nữa

6. ginner

ginner Thành viên tập sự

mấy cái khác thì không biết sao chứ riêng em ngồi ké của ba mẹ hơn 1 tháng ni thì thấy đơ xđau nhức rất nhiều, đi làm cả ngày tối về tranh thù ngồi xíu thấy khỏe cả người, tinh thần cũng tốt hơn mà đặc biệt tối ngủ ngon cực. chiếc của ba mẹ mua bên siêu thị tại gia chưa đến 30tr đâu

7. khangmao

khangmao Bossmassage

Đúng mà, trước khi đi ngủ mình thường ngồi ghế massage 15-30 phút giúp giải tỏa căng thắng và tăng cường lưu thông máu, giúp giấc ngủ ngon hơn. À, minh mua ghế massage Boss, bạn cứ tham khảo các hãng, xem hãng nào tốt thì mua. đợt mình mua cũng phải tìm hiểu hơn 1 tháng