Cần giúp: Có Mẹ Nào Biết Mua Ghế Massage Ở Đâu Giá Rẻ Ạ, Bữa Đưa Mẹ Đi Siêu Thị Ngồi Thích Mà Toàn 200tr

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi suadienthoai311, 25/3/2017.

Tags:
  1. suadienthoai311

suadienthoai311 Thành viên tập sự

Cuối tuần vừa qua mình và mẹ đi siêu thị mấy cô NV mời vào thử ghế massage để được nhận quà free, mình cũng thấy mệt mệt, tò mò nên đưa mẹ chui vào ngồi matxa. Không ngờ nó hay thật thích ngủ 1 giấc luôn. Mẹ mình thì hay bị mỏi lưng và nhức chân, mình thì cv áp lực và mỗi lần gần đến kỳ ấy thì cũng thấy đau mỏi hết cả người phải ra ngoài spa mới chịu nổi. Mấy cô nv tư vấn ghế massage là ngăn ngừa được các bệnh như đau lưng, gai cột sống,...phát ham. Mình muốn mua tặng mẹ cho mẹ bất ngờ vào 8/3 này nhưng phân vân không biết mua ghế massage loại nào là tốt nhất nữa các anh chị biết tư vấn giúp em với ? Mấy cô NV tư vấn giá gì mắc quá trời đến 200 triệu cái ghế massage đó.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi suadienthoai311
    Đang tải...

2. khangmao

khangmao Bossmassage

Đắt sắt ra miếng nàng ạ, vk ck mình cũng cố chắt bóp mua cho các cụ hai bên hai cái ghế massage để ngồi tuổi già, vì hàng xóm có 1 vài cụ cũng có mà khen lắm. MÌnh mua bên bossmassage Ghế massage Poongsan MCP-200 giá có 47 triệu

3. hideousl

hideousl Thành viên tập sự

Mình mới mua cho ông bà ở quê 1 ghế massage bên hãng elip có 25 triệu cũng massage thích lắm ạ, không những ông bà đỡ nhức mỏi mà ngủ ngon hơn hẳn ấy, mới 1 tháng thôi nhưng sức khỏe cải thiện rõ rêt ạ

4. semidxsixthsolid

semidxsixthsolid Thành viên tập sự

mua chiếc ghế massage trên sieuthitaigia cũng 3 năm rồi thấy rất tốt cho sức khỏe mà sản phẩm cũng bên nữa, 3 năm bao nhiêu người dùng mà chưa 1 lần phát sinh lỗi