Sài Gòn: Mom Nào Muốn Treo Chân Mày Thẩm Mỹ An Toàn, Không Đau Thì Vào Tham Khảo Sky Diamond Nè

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi melagi, 14/6/2020.

Tags:
  1. melagi

melagi Thành viên sắp chính thức

Chị mình năm nay 48 tuổi, do mí sụp nên đã từng đi cắt mí 1 lần cách đây 9 năm, tuy nhiên hiệu quả không được như mong đợi. Một vài năm trở lại đây, mí mắt có cảm giác nặng, vẫn còn nhiều mỡ thừa và sụp xuống che khuất tầm nhìn. Mình đã đưa chị đến trung tâm thâm mỹ Sky Diamond để khám và tư vấn chuyên sâu về phương pháp treo chân mày giấu chỉ thẩm mỹ. Sau khi được khám, tư vấn và chỉ ra khả năng khắc phục tình trạng chảy sệ vùng mắt, chị m đã quyết định sử dụng dịch vụ treo chân mày thẩm mỹ ở đây.
    Hiện tại là sau gần 3 tháng treo mày, đôi mắt của chị mình được trẻ hóa thấy rõ, đường viền mắt 2 mí mỏng và tự nhiên, dáng chân mày hài hòa, cân đối không hề để lại sẹo hay bất kỳ dấu vết thẩm mỹ nào.
    Nếu các mẹ mà cũng đang bị chứng sụp mí làm khó chịu hoặc hiện tượng da mắt chùng nhão, có nếp nhăn, lão hóa thì nên đến Sky Diamond để đc tư vấn và lựa chọn phương pháp treo chân mày phù hợp nha.
    ---------------------------------------------
    Mình thông tin thêm cho mẹ nào có nhu cầu:
    Địa chỉ: Trung tâm Thẩm mỹ Sky Diamond (34 Võ Văn Tần, P.6, Q.3, Tp. HCM)
    Hotline: 0901 101 101
    Website: https://treolongmay.vn/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi melagi
    hoanghanhmyy thích bài này.
  2. bibo2828

bibo2828 Thành viên đạt chuẩn

M chưa hiểu cái treo chân mày này là sao mà mí sụp cũng hết sụp luôn á?
    kiểu như căng da mắt hả mom?

hoanghanhmyymelagi thích.
  3. giadinhsumvay

giadinhsumvay Thành viên chính thức

Hôm trước em có đọc báo thấy bên sky diamond này là viện treo chân mày giấu chỉ chuyên sâu dành cho người trung niên và cao tuổi có đúng k mom?
    Em cũng đang note lại để có gì đưa má qua đây làm nè

4. Phan Thi Studio

Phan Thi Studio Thành viên đạt chuẩn

Em đang tham khảo. Không biết chị gái của chủ top treo chân mày giấu chỉ theo p/pháp nào nhỉ?
    E thấy họ có 3 phương pháp treo chân mày là E-har, 5D gold và Myome thì p/pháp nào an toàn và hiệu quả nhất vậy chủ top?

5. melagi

Mom ơi, k phải là căng da mắt mà treo chân mày là một hình thức tiểu phẫu giúp nâng cao vùng chân mày chảy xệ, sụp mí do tuổi tác, với cả sẽ lấy đi vùng da thừa chùng nhão, làm giảm thiểu nếp nhăn quanh mắt, trẻ hóa vùng mắt mom ạ.
    Vâng đúng rồi đó mom!
    Hầu hết các anh chị, cô chú tầm tuổi trung niên bây giờ thường chọn bên Sky Diamond này để làm treo chân mày giấu chỉ cho yên tâm chị ạ.

hoanghanhmyy thích bài này.
  6. melagi

Chị em làm treo chân mày giấu chỉ theo phương pháp Myome chị ạ. Ôi nhìn trẻ ra cả chục tuổi ấy mà không để lại bất kỳ dấu vết thẩm mỹ nào, 2 mí nhìn rõ, rất tự nhiên, nếp nhăn và phần da chùng nhão k còn.
    Bác sĩ bảo là duy trì thời gian được lâu, cũng tầm 8-10 năm đó chị

7. hoanghanhmyy

hoanghanhmyy Thành viên đạt chuẩn

Chị ơi!
    Em hỏi xíu, làm treo chân mày myome như vậy có mắc k chị? Tại bà chị hai em cũng mới ngoài 40 thui mà mắt đã sụp mí, rùi nhiều nếp nhăn nheo nữa. Anh rể toàn chê suốt là bà già thui.
    Em hỏi để thử khuyên chị em đi trẻ hóa cho đẹp á chị

melagi thích bài này.
  8. yenhuong8899

yenhuong8899 Thành viên chính thức

Cũng tò mò quá.
    Tìm thử đánh giá về treo chân mày thẩm mỹ ở bên sky diamond này thấy họ làm đẹp quá
    Nhìn cô Thông trẻ lại đến mức k nhận ra luôn ấy
    Em cũng ham quá.

melagi thích bài này.
  9. melagi

Phương pháp treo chân mày giấu chỉ myome này là kỹ thuật tân tiến nhất hiện nay, trẻ hóa toàn diện mà thời gian được 8-10 năm nên giá cũng cao đó em. Bình thường là 28trđ nhưng hôm chị đưa chị gái tới đó thì đang có ưu đãi còn 18trđ, k biết bây giờ còn k nữa.
    nếu k có điều kiện có thể làm treo mày e-har cũng trẻ đẹp đôi mắt lắm em ạ, chỉ tầm 6 hay 8trđ gì đó thôi.
    Họ có bảng giá em tham khảo nè: https://treolongmay.vn/bang-gia-treo-may/
    Hỏi xem còn ưu đãi k em ạ

10. melagi

Thì đôi mắt là dấu hiệu tuổi tác rõ nhất mà trẻ hóa dc thì nhìn khuôn mặt tổng thể sẽ trẻ ra nhiều chị ạ
    bà chị em từ lúc đi làm treo chân mày thẩm mỹ về đến giờ cũng hài lòng lắm
    tinh thần vui vẻ phấn chấn nên k chỉ khuôn mặt mà cả tâm hồn cũng kiểu trẻ lại ấy chị

11. Triệt lông IPL

Triệt lông IPL Thành viên chính thức

Thấy báo chí đưa tin nhiều về bên này họ treo chân mày thẩm mỹ theo chuẩn FDA, chuyên sâu cho người trung niên em cũng muốn đưa má qua đây làm mà đợt rồi covid19 lại bẵng đi mất.
    Nay đọc đc mới lại nhớ ra, cũng thấy yên tâm hơn hẳn nên cuối tuần này em sẽ đưa mẹ qua đây khám để bác sĩ tư vấn xem nên làm treo chân mày theo phương pháp nào.