Toàn quốc: Nhà Các Mom Mà Định Ốp Bàn Bếp Bằng Đá Thạch Anh Vicostone Thì Sẽ Được Tặng Phiếu Mua Hàng Đấy Ạ

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi nguyensadn, 26/6/2020.

1. nguyensadn

nguyensadn Thành viên mới

Hôm trước gia đình em mới sửa lại căn bếp. Hai vợ chồng đã chốt là sẽ ốp đá thạch anh Vicostone cho sang nhà rồi (mã diamante BQ8788). Tính ra diện tích ốp bàn bếp gần 4m2 thì cũng hết hơn 30trđ nhưng , để có căn bếp sạch sẽ, thoáng mát, bản thân mình có cảm hứng vào bếp nấu nướng những bữa ăn ngon cho gia đình hơn thì tiền nong em cũng không tiếc. Cơ mà vẫn thấy vui vì được tặng phiếu mua hàng 5trđ nhân ngày Gia đình Việt Nam các mom ạ. Mang phiếu này vào siêu thị Điện máy xanh cũng sắm được mấy món hữu ích lắm. Nếu các mom mà định ốp bàn bếp, nhà tắm bằng đá thạch anh Vicostone này thì cứ hỏi bên thi công xem có được tặng phiếu mua hàng k nhé. Hình như có tỉnh, thành phố nơi áp dụng nhưng cũng có nơi không áp dụng hay sao ý ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyensadn
    huydo123 thích bài này.
  2. MBcare12

MBcare12 Thành viên sắp chính thức

Năm ngoái nhà em cũng ốp đá thạch anh vicostone này mà được tặng mỗi bộ kit vệ sinh thôi, tiếc ghê :(
    Nhưng được cái là sang hẳn căn bếp, lau chùi dễ dàng mà cũng k bị thấm nước nên k bị bết bẩn, ố vàng gì cả.

nguyensadnhuydo123 thích.
  3. huydo123

huydo123 Thành viên sắp chính thức

Nhà mình cũng đang tính từ giờ đến cuối năm sẽ sửa lại cái bếp cho sạch sẽ chứ giờ tủ bị mối mọt mà trước ốp đá granite nhìn nó cứ ố với loang màu ấy. Hôm nào trời nồm ẩm và mùi rất nặng.
    K biết đá vicostone này có bị bay màu hay bám bẩn k cm?

4. nguyensadn

Thế chắc nhà em cũng hên chị ạ. Hifhi, nói vậy thôi chứ chị sẽ may mắn nhiều chuyện khác.
    Em phải công nhận là ốp đá thạch anh vicostone đẹp thì đẹp thật, nhìn căn bếp sang hơn bao nhiêu nhưng mà mới ốp được tuần cũng không biết có bền k, có bị thấm nước k? Nay nghe chị nói vậy em cũng yên tâm hơn chứ trước dùng đá tự nhiên tưởng bền mà ở chỗ bàn bếp hay bị bám dầu mỡ, rồi vòi rửa hay bắn nước vào là kiểu bị thấm, chuyển màu ố nhanh lắm chị ạ

PierreCardin_Batrieu thích bài này.
  5. PierreCardin_Batrieu

PierreCardin_Batrieu Thành viên đạt chuẩn

Thì cứ xem như là ốp đá thạch anh vicostone sẽ được tặng cái phiếu mua hàng trị giá 5trđ ấy đi!
    Vậy em hỏi mẹ nó là 5trđ đó mình mua đc cái gì? có giới hạn mặt hàng mua k? Với lại nhỡ khu vực nhà mình không có siêu thị điện máy xanh thì sao?

nguyensadn thích bài này.
  6. thu hương12

thu hương12 Thành viên đạt chuẩn

Úi, nhà mẹ chủ tus cũng ốp bàn bếp đá thạch anh vicostone này sao.
    Khoe với các mẹ bếp nhà em đây ạ. Làm từ cách đây 2 năm rồi mà chưa từng hối hận 1 ngày nào cả.
    Bếp đẹp là auto cả nhà "lăn" vào bếp nhiều hơn, yêu tổ ấm của mình hơn.

7. nguyensadn

Em chưa mua nên chưa biết nhưng mà nhà thiếu món gì thì mình mua sao cho hợp lý
    5 triệu cũng mua được nhiều thứ mà chị, đồ dùng gia đình, các thiết bị làm đẹp, đồ mẹ và bé ....
    Chị yên tâm là ông điện máy xanh có mấy nghìn cửa hàng toàn quốc mà, em hỏi hãng họ nói mua đc cả ở thế giới di động, bách hóa xanh nữa chị

8. nguyensadn

Bếp nhà mẹ nó đẹp quá. Nhà em mới đặt vật liệu chuẩn bị thi công thôi. Nhưng diện tích nhỏ nên chắc k đc đẹp như thế này.

9. hanloan905

hanloan905 Thành viên chính thức

Chương trình ưu đãi Nhà là số 1 này của Vicostone là được áp dụng trên toàn quốc luôn mẹ nó ạ. Em đang xem trên này: https://vicostone.com/vi-vn/press-room/2020/06/ctkm-nha-la-so-1
    Nghe nói đá thạc anh Vicostone được xem là đá của tình yêu, sự ấm áp, không chỉ sang trọng, mà còn là nguồn năng lượng tích cực, tươi mới nên em cũng muốn làm lại cái bếp mới quá cm ạ.

10. nguyensadn

Cái này em chỉ nhớ mang máng hình như là anh thiết kế bếp bảo chỉ áp dụng ở một số tỉnh thanh nhưng chắc là em nghe nhầm mất chị ạ.
    Chị xem thông tin chính thức từ hãng thì là chuẩn luôn đó ạ.