Cần giúp: Xin Ý Kiến Các Mẹ Về Việc Dùng Lăn Khử Mùi Cho Con

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Mẹ Trúc Mai18, 17/6/2020.

1. Mẹ Phin

Mẹ Phin Strong Girl

Em cứ tưởng có mình con em bị hóa ra cũng nhiều ng gặp vấn đề như em, mấy vấn đề này nhạy cảm nên cũng khó hỏi. Nhưng mà em cũng đã cho con dùng chai Nivea này rồi thấy ok lắm luôn, ngăn mùi ổn, mùi thơm dễ chịu, k có cồn nên lành tính, cho con xài được

Đang tải...

2. Hoa Dại 90

Hoa Dại 90 Thành viên mới

Mình cũng gặp vấn đề với mùi cơ thể của con đây, con tới tuổi dậy thì phải lo cho con nhiều thứ lắm. Mình có cho con dùng chai Nivea này thấy có tác dụng lắm luôn, cho con dùng sau khi tắm với trước khi con ra ngoài, đảm bảo thơm hoài thơm hoài

3. Bad Girl 95

Bad Girl 95 Em Hư Nhưng Không Phải Dễ Dãi.

Các mẹ nhớ cho con dùng lăn khử mùi như 1 thói quen nha, con gái mình cũng bị vậy nên mình cũng tập cho con dùng hàng ngày, giờ cũng yên tâm hơn rồi á. Mình cũng cho con dùng Nivea Pearl & Beauty do rẻ nhưng chất lượng uy tín

4. Thu Phương 87

Thu Phương 87 Mộng Mơ

IMG-7a13faec9672f332116f045636d3cc95-V.jpg Có nhiều mẹ nghĩ dùng lăn khử mùi cho con tuổi dậy thì sợ ko tốt, nhưng mà ko phải nha, mình cũng cho con dùng theo thói quen đây. Đúng là xài của Nivea vô cùng mê luôn á, thấy khử mùi được lâu lắm, thơm dễ chịu chứ ko bị nồng

5. Thanh.Tú

Thanh.Tú Thành viên đạt chuẩn

Xác nhận chai của Nivea xài tốt lắm luôn nha. Con em tới tuổi dậy thì cũng bị, em thấy mấy chuyện này rất bình thường luôn do sinh lý tuổi dậy thì nó vậy. Xài của Nivea tốt ở chỗ là nó giữ mùi được khá lâu với ko có cồn nữa, mua ở đâu cũng có

6. Trịnh. Thị Lan

Trịnh. Thị Lan Thành viên chính thức

Mình trước h cũng luôn xài của Nivea rồi, luôn luôn tin dùng vì quá uy tín với giá thành rẻ lắm luôn. Con gái mình cũng bị viêm cánh, mà con gái nhạy cảm cũng khó nói mấy chuyện này nên các mẹ cứ chú ý cho con dùng là sẽ ok thôi, Nivea quá ổn, chai Pearl & Beauty dùng vô cùng tốt cho bé dậy thì

7. Mẹ.đơn.thân

Mẹ.đơn.thân Thành viên đạt chuẩn

Đúng ngay cái mình đang cần luôn á, con mình cũng bị mà hông biết hỏi ai, cũng cho con dùng chai Nivea này nên rất đồng tình là xài dòng này rất ok luôn, rẻ quá rẻ nên k cần suy nghĩ

8. hoamoclan1986

hoamoclan1986 Thành viên tập sự

Ôi nhà mình may bé trai hoạt động thể dục thường xuyên mà không phải dùng, thật ra mình cũng hạn chế dùng mấy loại mỹ phẩm

9. Ánh Mai_ Lala

Ánh Mai_ Lala Thành viên chính thức

Nỗi lo chung của các bà mẹ có con gái tuổi mới lớn đây. Con gái em cũng bị tình trạng tương tự vậy và em cho con dùng chai lăn khử mùi của Nivea dòng Pearl & beauty, dùng rất ổn luôn, ngăn ngừa mùi lâu và giữ cơ thể luôn khô thoáng.

10. Bé. Hạt Tiêu

Bé. Hạt Tiêu Thành viên chính thức

Mình được một chị trong công ty cũng có con nhỏ đang gặp vấn đề mùi hôi cơ thể nên gthieu cho mình chai lăn của Nivea. Mình thấy bé ở nhà xài tốt lắm và thơm tho dịu nhẹ lắm á

11. Daisy.Phạm

Daisy.Phạm Thành viên chính thức

Trị mùi vùng da dưới cánh tay thì em thấy chai lăn của Nivea là ok nhất nha. Nhãn hiệu uy tín nên em mua cho bé ở nhà xài vẫn được và không bị dị ứng gì đâu. Con đến tuổi dậy thì rồi thì các mom nhớ chú ý cho bé xài nhe

12. Tập sống một mình

Tập sống một mình Cô đơn thì đã sao?

Em nghĩ vấn đề nhạy cảm nên em cũng không dám hỏi các mom, may quá có bài này. Con em đang bị mùi cơ thể đây, tuổi dậy thì là bị cái này là chuyện bth luôn nên em cũng có tham khảo và mua cho bé chai Nivea Pearl & beauty. Em đang tập cho bé xài và bước đầu thì thấy cũng có hiệu quả nè.

13. Mộng Mơ 93

Mộng Mơ 93 Mộng Mơ & Mơ Mông

Nhà mình có bé gái đang bị viêm cánh, bé rất tự ti và ngại tiếp xúc với bạn bè. Mình đã tập cho bé xài lăn khử mùi của Nivea, bé xài dần dần thì thấy vùng cánh thông thoáng hơn, ít ra mồ hôi và cũng thơm tho hơn nhiều. Mình thấy rất hiệu quả và gth cho các mom nè.

14. Vivian_ nguyễn

Vivian_ nguyễn Thành viên chính thức

Thời tiết oi bức như này làm mình hay đổ mồ hôi và con gái mình tuổi mới lớn nên càng đổ nhiều hơn. Mình ra siêu thị mua ngay 2 chai lăn khử mùi của Nivea, hãng này uy tín từ xưa giờ nên mình cũng khá an tâm. Mẹ và bé đều xài và thấy rất ok nha.

15. Serena_Serena

Serena_Serena Thành viên chính thức

Mình tham khảo qua các sản phẩm khử mùi và mình mua cho bé chai lăn của Nivea dòng Pearl & beauty thấy xài khá ok, giá lại hạt dẻ. Mùa hè nắng nóng nè con mình đổ mồ hôi rất nhiều luôn, bé xài chai lăn của Nivea thì thấy mồ hôi giảm hẳn và cơ thể cũng sạch thơm hơn. Các mom tham khảo thử em Nivea này nha

16. Hot Mom 95

Hot Mom 95 Sexy intelligent

Em cũng hay xài các sản phẩm của bên Nivea lắm, xài nhiều nhất là khử mùi, em đã xài qua cả dạng lăn và xịt của Nivea luôn và thấy khá dịu nhẹ an toàn nên em mua cho bé nhà xài luôn. Bé xài được 1 tuần thì em chú ý thấy mùi cơ thể giảm hẳn, chắc xài 1 thời gian nữa sẽ có kết quả rõ hơn. Các mẹ ra siêu thị và mua cho bé xài đi nhé

17. Andrea_ Ngô

Andrea_ Ngô Thành viên chính thức

Hello các mom, bé nhà em cũng đang gặp tình trạng tương tự, bị mùi cơ thể khá nồng và em mua cho bé xài chai lăn của hãng Nivea. Em thấy hãng này uy tin và em cũng có xài qua rồi nên cứ an tâm cho bé xài thôi. Các mom cũng nên mua cho con gái xài nha

18. Tập_làm_mẹ

Tập_làm_mẹ Mẹ yêu con lắm cu TIn

Các mom trong group mình có ai có bé gái 15t mà bị viêm cánh rồi không? Con của em bị đây, và em đã tìm được sản phẩm giúp cải thiện sự tiết mồ hôi dưới cánh tay. Em mua cho bé chai lăn khử mùi của Nivea và tập cho bé xài mỗi ngày, sau 1 thời gian là cải thiện hẳn luôn á.

19. lucifertb1

lucifertb1 Thành viên tập sự

Chí phí tầm chục củ, dứt điểm, tuy nhiên vẫn có một số tác dụng phụ tùy từng cơ địa

20. Tin Tin Siêu Quậy

Tin Tin Siêu Quậy Thành viên chính thức

Tác dụng phụ có thể mất toi cái cánh đó haha:D