Hà Nội: Có Bạn Nào Nhận Đào Tạo Làm Bctc K Ạ?

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi yeu3bocon, 10/8/2020.

1. yeu3bocon

yeu3bocon Cốm Sạch

Mình sn 84, học trung cấp KT ra, lâu nay k sờ đến kế toán, giờ đi làm kế toán lại nên muốn học thêm để làm dc BCTC, bạn nào trong nhóm mình cần người phụ và đào tạo luôn thì cho mình xin đăng ký nhé, m ở Mễ Trì, có thể làm chiều t7, ngày CN. Mong mong người giúp đỡ!
    Xin chân thành cảm ơn ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi yeu3bocon
    Đang tải...

2. yeu3bocon

yeu3bocon Cốm Sạch

có bác nào cần ng phụ hoặc nhận đào tạo thu phí k ạ, e làm dc bc quý ạ

3. yeu3bocon

yeu3bocon Cốm Sạch

4. maynam

maynam Bắt đầu tích cực

Cả một quá trình. em đang làm. nhưng em nghĩ chị nên tìm cái gì đó năng động và đỡ đau đầu để làm thì tốt hơn. làm nội bộ và có thời gian, tinh thần để chăm sóc gia đình vẫn tốt hơn.

5. yeu3bocon

yeu3bocon Cốm Sạch

cám ơn những chia sẻ chân thành của e, c cũng đang làm nội bộ rồi nhưng nghĩ muốn nâng lương và nâng trình độ lên thì fai học thêm lên, cũng chính vì nghĩ nó đau đầu nên c bỏ bê bao nhiêu năm nay k học lên đại học và k theo đuổi nghề, c thấy bạn c nó làm trên phần mềm nó tự kết xuất hết, khi có phát sinh nghiệp vụ gì nó nhập dữ liệu trên phần mềm hết và nó làm bctc trong vòng 3-4 tiếng đồng hồ và nó nộp (chắc nhìn ngon vậy thôi chứ k fai vậy, dễ như thế thì ai cũng làm dc bctc hihi)

6. maynam

maynam Bắt đầu tích cực

Vậy chị nên hỏi bạn chị. đã quyết toán độc lập bao nhiêu lần. nếu bạn chị đã tự làm nhiều lần và thành thạo như vậy thì chị nên nhờ bạn chị dạy. còn cái nghề này em thấy nhiều người nói hay hơn làm. nhiều kế toán chém đi làm nhận lương rồi làm be bét sổ sách đến lúc quyết toán thì nghỉ việc, đổ trách nhiệm ....

7. yeu3bocon

yeu3bocon Cốm Sạch

nhờ vả cũng khó lắm e, c chỉ học dc buổi tối hoặc cuối tuần, còn nó thì k dạy dc thời gian đó vì cũng bận việc và gđ, c định dky học ở kt thiên ưng mà dạo này dịch nên trung tâm họ nghỉ, nghề gì cũng có cái vất vả mới kiếm dc đồng tiền e nhỉ hihi