CHỊ ƠI !!! EM YÊU CHỊ ...hic....

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi DTMK, 29/12/2005.

1. love_you_so_much

love_you_so_much Thành viên sắp chính thức

EM cũng biết là thế, Hỏi bà xã em thấy sao thì BX trả lời em bình thường, em vui, nhưng lại thấy BX có gì đó hơi gượng gạo, về nhà lại còn hỏi em có giỏi không, đôi khi còn chê mấy đứa bạn anh trẻ con thế, hic hic, khác gì bảo em là vợ của trẻ con sao :oops:
    Thôi thì khắc phục từ từ vậy

Đang tải...

2. phuongot

phuongot Thành viên tập sự

Nói chung là mọi ng. cũng quá can đảm rùi,mà mọi ng. cũng chẳng nói là ĐÃ LẤY NHAU bao lâu rùi.
    Vậy là cũng phải vượt qua kô ít khó khăn đâu nhỉ " các phi công trẻ và các máy bay cũ "

3. phuongot

phuongot Thành viên tập sự

Lái máy bay cũ

Nói chung là mọi ng. cũng quá can đảm rùi,mà mọi ng. cũng chẳng nói là ĐÃ LẤY NHAU bao lâu rùi.
    Vậy là cũng phải vượt qua kô ít khó khăn đâu nhỉ " các phi công trẻ và các máy bay cũ "

4. tmt

tmt Thành viên tập sự

Mình muốn bị sập bẫy wá ....hic ...hic ....:tonqe:

5. Me DiemNgoc

Me DiemNgoc Thành viên nổi tiếng

Thử 1 lần đê bác ơi , xem có sập không
    Yêu nhau nhiều tuổi hưon hay ít hơn , cao hay thấp và 1 sớ vấn đề khác theo em ko quan trọng , miễn là yêu thật lòng là ok hết

6. Bibongshop

Bibongshop Thành viên mới

Hi Hi
    Các Cụ Vẫn Bảo " Tuổi Tác Là Tuổi Tác, Thứ Bậc Là Thứ Bậc", Nếu Yêu Thì Ngại Gì Ba Cái điều ấy. Ba Bốn Núi Còn TrÈo Nữa Là...

7. huongtruc

huongtruc Thành viên tích cực

hehe, cái vụ này nghe hấp dẫn quá, ngày xưa hồi trung học có 1 cậu em kém mình 1 tuổi, kém 1 lớp học giỏi, làm bên sao đỏ, mình hay đi học muộn, nhẵn mặt, rồi 1 hôm, cậu ta nhờ người gửi cho mình tờ giấy, bên trong có dòng chữ, "chị ơi, e thích chị", ặc ặc...nghĩ lại vẫn buồn cười.

8. ha hoa

ha hoa Guest

Ðề: CHỊ ƠI !!! EM YÊU CHỊ ...hic....

Hồi ĐH lần thứ 1 của mình tò te có 1 cậu kém 1 tuổi thân lắm, sau thấy cậu ta khâc ý cái mìhn chuồn vội, hehe(bà con nào ở Bắc Ninh chắc bit cậu này vì bi giừo cậu khá là VIP to á). May quá cuối cùng cũng chăn được 1 ông hơn 5 tuổi.

huongtruc thích bài này.
  9. Ghost2010

Ghost2010 Thành viên sắp chính thức

chị mà yêu sao đc nhỉ, mấy chị cái gi` cũng biết yêu sao đc :D, tính mình yêu trẻ nên cứ càng trẻ càng thấy yêu :D:D:D

10. mommy_daddy

mommy_daddy YẾN TRÂM- HÀNG THÙNG XỊN

thường những mối tình như vậy đều rất trong sáng. như mình sinh năm 85 và có 1 người bạn nhỏ hơn 5 tuổi yêu mình,rất thật và rất người lớn,ko gọi bằng chị mà gọi tên nhau,tuy mối tình kéo dài ko lâu,chưa đến 2 tháng nhưng cũng để lại trong mình những dư âm rất thú vị,mình đi làm về muộn,và trời mưa to ,cậu bạn ấy đội trời mưa đi mua áo mưa cho mình ,người ướt hết,làm mình thực sự cảm động,nhưng mình ko thế kéo dài mối tình ấy bởi lẽ mình biết nó sẽ ko đi đến đâu,có thể sẽ ảnh hưởng đến chuyện học hành của cậu bạn ấy,vậy là mình đơn phương chấm dứt,cậu ấy cũng ko hiểu vì sao,cậu ấy luôn nói rằng mình đừng bao giờ coi cậu ấy là 1 người em ko hiểu biết gì,cậu ấy nói mình ý thức được mình đang làm gì. thực sự cậu ấy rất thú vị vừa trẻ con vừa người lớn. Đó là 1 kỷ niệm vui , khó quên !

huongtruc thích bài này.
  11. Caytretramdot

Caytretramdot Thành viên sắp chính thức

Các em ý còn nhỏ nên nói năng nhiều khi còn thiếu suy nghĩ ,ta lớn tuổi hơn thì khuyên bảo chúng thôi ,hí.

12. kHATVONG

kHATVONG Thành viên chính thức

Phi công trẻ máy bay bà già giờ là mốt à?

13. nhanhlanrung

nhanhlanrung Thành viên chính thức

Tình yêu không có tuổi nên không già .

14. mergi_rose

mergi_rose how come!

Lúc mới thì không sao, nhưng rồi, "sống lâu mới biết đêm dài", những lúc cần nhờ vả thì thật là thất vọng! Ví dụ như, làm nhà chẳng hạn, hắn vẫn đều đều sáng cà fe, trưa buffee, mình thì 1h sáng vẫn còn ở chân công trình nhận vlxd, hay papa ốm nằm bv 2 tuần, mình trực đêm 12 ngày, hắn vẫn vô tư ngủ, tức phát khóc. Nhưng rồi xét lại, già hay trẻ cũng vậy thôi. "Đàn ông thì phải công to việc lớn", đám tang mẹ có to không? con trai lấy vợ có to không? Vẫn thấy các ông ấy ngồi quần đùi áo 3 lỗ xem tv, trong khi vợ chạy lên chạy xuống, đấy là em nhìn cảnh các bác các cô có chồng hơn tuổi, chứ em thì, "tình trạng như trên cùng" haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    Chưa bao h hắn gọi bằng chị, kể từ lần đầu tiên gặp nhau

15. Tom &jerry

Tom &jerry Thành viên đạt chuẩn

Chòng mà ít tuôi hơn mình có cảm giác luôn đứng ra lo mọi việc ,thế thì mệt lắm.

16. louis2609

louis2609 Banned

Hi, mình thấy vấn đề này hiện nay khá phổ biến, mình hoàn toàn ủng hộ. Tình cảm thì không phân biệt tuổi tác, nếu thấy là tcam thật, và đủ chính chắn thì cứ đến với nhau thôi. Tcam thật sẽ vượt qua được mọi thứ mà. Ngay như bản thân mình, mình còn trẻ, nhưng mình lại muốn quen 1 ai đó lớn tuổi hơn, vì mình thích sự chính chắn và kinh nghiệm. Qua đó mình sẽ có thể cảm thấy yên tâm hơn là quen những bạn còn trẻ, teen...