Cách Giúp Con Mình Thoát Khỏi Những Con Ho Thật Dễ Dàng

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi Dsyennguyen, 29/8/2020.

1. Dsyennguyen

Dsyennguyen Thành viên tập sự

Con mình trước hay bị ho, khò khè lắm, đặc biệt là khi giao mùa. Dùng kháng sinh nhiều đến nhờn cả thuốc, toàn phải dùng kháng sinh loại nặng dai dẳng cả tuần mới đỡ. Bạn mình giới thiệu qua dùng Xịt họng Abipolis bảo nhiều người trong công ty nó cho con dùng lắm nên nó cũng mua về cho con dùng thử cũng thấy hiệu quả.

Mình chả bao giờ tin vào quảng cáo đâu, nhưng con bạn mình dùng đỡ mà không cần dùng thêm kháng sinh nên mình cũng nhờ nó mua hộ để dùng thử xem sao. Lần đầu tiên dùng là thằng bé thứ 2 nhà mình đang bị chớm ho. Mình đọc thông tin trên vỏ hộp nói giảm ho chỉ sau 1-3 ngày các Mom ạ. Bán tin, bán nghi, dùng kháng sinh còn chẳng ăn thua cơ mà. Nhưng sự thật đúng là mình chỉ dùng đến ngày thứ 2 là con hết ho hẳn. Không ngờ luôn ấy.

Nhớ hồi đó, mừng quá mình còn gọi điện khoe với con bạn các kiểu cơ.

Không biết do con hợp loại Abipolis này hay thế nào nhưng được cái từ khi dùng không thấy bị ho hay đau họng thường xuyên như trước nữa, giờ mấy vỉ kháng sinh lăn lóc góc tủ chả cần dùng tới. hihi

Kể mà Xịt họng này có loại to nhiều ml hơn thì tốt, chứ loại này vừa tốt vừa "ngon", thành ra con mình chịu khó dùng nên nhanh hết lắm, hehe

Mẹ nào mà con hay ho vặt, đau họng nhớ dùng thử nhé. Vị ngọt, thơm mát dễ dùng mà hiệu quả thì nhanh. Đặc biệt con không phải dùng kháng sinh chứ hại dạ dày con lắm các mẹ ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Dsyennguyen
    Đang tải...

2. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

các mẹ có thể cho con dùng ít húng chanh là khỏi nè.

3. Dsyennguyen

Dsyennguyen Thành viên tập sự

Húng chanh cũng khá tốt, hơi mất công chuẩn bị tý th. Dùng Xịt họng loại này cũng tiện mà hiệu quả. Con cứ hết bệnh là mừng đã nè