Toàn quốc: Tư Vấn Mua Ghế Massage Loại Nào Tốt Nhất

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi bimbimgiontan, 20/5/2017.

1. bimbimgiontan

bimbimgiontan Thành viên chính thức

Ghế massage được ưa chuộng nhất hiện nay là các dòng ghế massage Nhật Bản. Vì những tính năng của nó rất tốt cho người sử dụng và hơn nữa giá thành lại đảm bảo. Chúng ta cùng nhau tìm hiểu về dòng ghế này nhé!

Các chức năng chính của một chiếc ghế massage toàn thân:
    • Chức năng nghe nhạc, giải trí trong khi bạn massage thư giãn.
    • Chức năng cơ bản như xoa bóp, day ấn, hồng ngoại, massage
    • Xua tan mệt mỏi đau nhức
    • Hỗ trợ điều trị bệnh xương khớp hiệu quả
    • Làm tăng cường khả năng lưu thông máu ở hệ tuần hoàn và máu lên não nhanh hơn.
    • Đối với người tai biến mau chóng phục hồi chức năng sau những chấn thương
    • Đối với người khuyết tật tăng cường khả năng hoạt động của các bộ phận trên cơ thể.
    • Thư giãn mỗi ngày giúp cuộc sống của bạn tốt hơn, không cần tốn quá nhiều tiền đi các trung tâm chăm sóc sức khỏe, hay những ngày mưa nắng bạn vẫn có thể ngồi ở nhà thư giãn và hưởng thụ.
    Ghế massage nào tốt nhất? Câu hỏi được nhiều người hỏi khi mua hàng, để lựa chọn ra được những chiếc ghế massage tốt nhất mà không bị tiền mất tật mang và lãng phí.
    Ghế massage shika SK - 8900 là dòng ghế massage giá rẻ mà còn mang lại chất lượng cao, đây là sản phẩm phù hợp với túi tiền của nhiều người tiêu dùng hiện nay nhất.
    Shika là thương hiệu đến từ Nhật Bản được phân phối độc quyền tại Halo Shopping cho thị trường Việt Nam.

Với những tính năng và hình ảnh của sản phẩm mời các bạn xem chi tiết tại link này: https://banghemassagetoanthan.com/shop/ghe-mat-xa-toan-than-shika-sk-8900/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bimbimgiontan
  2. trunghihi

trunghihi Thành viên tập sự

mình có mua và sử dụng ghế massage nay đã dc 2 năm, mình có thể chỉ và tư vấn loại ghế vừa đủ chức năng toàn thân và phù hợp với giá tiền của mọi người

3. NVDANG

NVDANG Thành viên tập sự

Mình mua 2 cái, 1 cái cho vợ và 1 cái cho bố mẹ ở quê. Vì mua trong chương trình khuyến mại nên được giảm khá nhiều và còn được tặng quà thêm nữa. Mình thấy sản phẩm của Ơ líp có hình dáng và mẫu mã dễ nhìn, màu sắc sang trọng và nhã nhặn. Chế độ massage nhẹ nhàng và êm dù là cho vợ hay bố mẹ mình (bố mẹ mình cũng ngoài 60 rồi nhé). Nói chung là với mức tiền bình dân vẫn mua được ghế massage ưng ý, mình sẽ giới thiệu nhiều bạn bè hơn cho Ơ líp.

4. Thanh Thanh 47884

Thanh Thanh 47884 Thành viên tập sự

mình vừa mua cái ghế massage urani của e líp mẫu mã đẹp, giá lại rẻ nữa bố mẹ mình thích lắm

5. afvaardigden

afvaardigden Thành viên tập sự

a mình mới mua cho bố mẹ mình ghế massage rhodi bên elip cài được lắm, giá cả hợp lí

6. cogitato

cogitato Thành viên tập sự

mình thấy máy bên cửa hàng elip xài được lắm giá cả ko cao , xài tốt nữa

7. sensuel

sensuel Thành viên mới

mình vừa mua cái ghế massage rhodi của e líp mẫu mã đẹp, giá lại rẻ nữa bố mẹ mình thích lắm

8. dizasbl

dizasbl Thành viên tập sự

mình thấy máy bên cửa hàng elip xài được lắm giá cả ko cao , xài tốt nữa