Cần giúp: Muốn Tìm Hiểu Về Trung Tâm Ili

Thảo luận trong 'Học tập' bởi cua đỏ, 6/8/2020.

1. cua đỏ

cua đỏ Thành viên tập sự

Chào các bạn.
    Mình đang có nhu cầu tìm hiểu lớp học ilets tại Tp.HCM có bạn nào biết hay đã từng học rồi cho mình chút ý kiến với.
    Mình có tìm hiểu về nhiều trung tâm dạy ilets nhưng mình thấy nhiều bạn nói về trung tâm ILI nhưng không biết là ok không?
    Bạn nào biết giúp mình với nha

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cua đỏ
    Đang tải...

2. lơ lửng

lơ lửng Thành viên mới

Trung Tâm ILI ở quận 10 đúng không bạn,mình đang học ở ILI này lun nek,.trung tâm này mình thấy nhiều bạn sv cũng review về nó nên cũng có tìm hiểu rồi tham gia học luôn đây,học phí cũng ổn chứ không cao,tuy đúng chất là học vs người bản ngữ luôn,mình học được mấy khóa thấy cũng rất hài lòng,mình thích gv ở họ,thân thiện mà lại nhiệt tình,đã vậy dạy cũng có tâm,nữa,chỉ buồn 1 cái là trung tâm chỉ có 1 chi nhánh,nhưng vậy cũng ok rồi,1 chi nhánh nhưng đảm bào chất lượng,đi học xa nhưng không thấy nảnn

3. cu pin

cu pin Thành viên tập sự

Trường ILI này nhỏ nhỏ ah,nhưng lợi thế của trung tâm là học vs người bản xứ ,nhưng họ dạy cũng rất ok ,mình đăng kí học ở trung tâm cũng vì cần 1 môi trường để luyện tập ,nhưng gv của họ mình thích ở 1 điều là nhiệt tình là vui tính nữa,vô tham gia học thì mình không thấy áp lực 1 chút nào cả,sau ngày làm việc mệt mỏi mà đi học gặp những gv như vậy là thấy ok rồi

4. như my

như my Thành viên tập sự

Trung tâm ILI nhỏ ,đường đi khó tìm nhưng mình thích,vì học ở đó mình thấy mình rất tiến bộ,nhất là giáo viên mình rất dễ thương,iu ghê luôn