Toàn quốc: Thời Trang Mặc Nhà Sunfly Trendy Có Chất Lượng, Mãu Mã Ra Sao?

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Dinh_Thi_Hong, 6/10/2020.

1. Dinh_Thi_Hong

Dinh_Thi_Hong Thành viên chính thức

Các mẹ ơi! Em đang tìm mấy bộ đồ pyjamas thu đông đẹp đẹp chút thì thấy có hãng thời trang mặc nhà Sunfly trendy này: https://sunfly.com.vn/ta-co-hen-voi-mua-thu-a8348.html
    Xem bộ sưu tập thu đông 2020 của họ trên web mà ưng cái mẫu mã thiết kế quá. Đúng là phụ nữ thì dù ở nhà cũng phải đẹp, phải biết yêu bản thân mình trước để có thể yêu thương những người xung quanh các mẹ nhỉ? Em chỉ hơi băn khoăn, không biết bộ pyjamas Sunfly mặc lên form có chuẩn không? Chất lượng vải, đường may có tốt và bền không? Các mẹ các chị đã mặc đồ pyjamas này rồi thì chia sẻ cho em với nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Dinh_Thi_Hong
  2. ngocchanhh

ngocchanhh Thành viên đạt chuẩn

Một người phụ nữ toàn diện là phải sáng diện, trưa diện, chiều diện, tối diện mà đêm thì lại càng phải diện nha chị em :)))
    Ở nhà cũng phải đẹp cm nhỉ hihi

3. Dinh_Thi_Hong

Em hoàn toàn đồng ý luôn. Làm đẹp cho bản thân cũng là một cách yêu thương bản thân mình. Thế nên giờ em sẽ nghĩ thoáng hơn, không có tiếc tiền cho một vài bộ cánh lộng lẫy hay từ giờ, mỗi năm em sẽ tự sắm cho mình vài bộ pyjamas thật đẹp chị ạ.

4. tranthilan1

tranthilan1 Thành viên chính thức

Đồ mặc nhà Sunfly này nổi tiếng từ hồi xưa xửa xừa xưa rùi, tủ đồ của mình lúc nào cũng phải có vài bộ cotton, mặc vừa dễ chịu, vừa trẻ trung
    Giờ ngắm đồ pyjamas thì còn mê hơn ấy, đúng kiểu trendy có khác, thiết kế trẻ trung mà toàn mẫu hot thôi à. Thấy mix màu trendy cực, mà lại xinh xinh, dễ thương nữa :>
    Phải lòng mẫu này nhất này

Dinh_Thi_Hong thích bài này.
  5. Dinh_Thi_Hong

Công nhận là nhìn đẹp thực sự, kết nổ mắt luôn chị ạ.

Chỉ là hãng Sunfly trendy này em chưa có mặc pyjamas nên muốn xin thêm ý kiến các chị xem chất lượng thực tế như nào ạ

6. Hồng_Anh_Beauty

Hồng_Anh_Beauty Thành viên đạt chuẩn

Mình thì fan của Sunfly chục năm rồi, bên này thiết kế của họ trẻ trung, nhiều mẫu mới liên tục, vải thoáng mát, bền, k bị bai hay phai màu, đường may cũng khá cẩn thận, mình mặc nhiều ng khen đẹp. Nhưng nói thế thôi cũng tùy từng người. Tốt nhất mom đến tận cửa hàng mặc thử để đánh giá là biết ngay chất liệu, form dáng thế nào cho yên tâm. Nếu m nhớ k nhầm thì lúc tìm địa chỉ m thấy nhà nó mấy chục cái showroom mới cả gần trăm đại lý toàn quốc cơ.

7. cauvong777

cauvong777 Thành viên đạt chuẩn

Em mới mua set này xong cũng trong bst mùa thu đó, chất lụa mềm, mát, mặc vào dễ chịu lắm.
    Form lên cũng chuẩn nữa, ôm vừa vặn vào người mà không bị kích hay khó chịu, làm việc nhà thoải mái luôn nha chị ơi. Có 3 size SML để chọn, chị chỉ cần nói số đo chiều cao, cân nặng là nvien tư vấn size vừa in luôn ^^
    Đồ xinh lắm, nay chồng về cứ khen ngày nào cũng mặc như thế này ở nhà có phải trẻ xinh không :)))) Hihi

Dinh_Thi_Hong thích bài này.
  8. Dinh_Thi_Hong

Thanks em nhé, bộ này em mua bao nhiêu vậy? Màu sắc nhã nhặn xinh ghê nhỉ, chị cũng thích màu xanh này lắm :)

cauvong777 thích bài này.
  9. cauvong777

cauvong777 Thành viên đạt chuẩn

Em mặc bên này quen nên giờ cứ đúng size, mẫu mà chọn thôi. Em mua trực tiếp trên fanpage luôn đây chị: https://www.facebook.com/thoitrangsunfly
    Nhân viên tư vấn nhiệt tình luôn.

10. lelanmaihuong12

lelanmaihuong12 Thành viên đạt chuẩn

Mình thì đơn giản, ở nhà mặc gì cũng được, miễn sao tiện lợi là được chứ ai ngắm đâu mà đẹp làm gì cơ chứ, về đến nhà còn cơm cơm nước nước, tắm cho đứa này, dạy đứa kia học, việc nhà chất đống ra….

11. Phan Thi Studio

Phan Thi Studio Thành viên đạt chuẩn

Trời vây càng cần đồ mặc nhà phải thoải mái tiện lợi chứ mom, mình mặc đẹp là để mình tự tin, lúc nào cũng chỉn chu gọn gàng chứ đâu phải để ai ngắm.
    Mom thử mua mấy bộ đồ mặc nhà của Sunfly, Winny hay Vincy xem, thấy khác ngay mấy đồ chợ mấy chục ngàn ngay ^^

12. chuyentinhParis

chuyentinhParis Thành viên đạt chuẩn

Thấy chủ tốp hỏi mua pijama làm mình cũng muốn đi sắm thêm vài bộ mặc cho thay đổi. Mặc dù đồ năm ngoái mua vẫn còn mới nhưng mà bst thu đông năm nay màu xinh quá, lại phải đầu tư :)))

13. Dinh_Thi_Hong

Cảm ơn các mẹ nhiều, em đã chọn được mấy mẫu xinh xắn đặt online rồi, chốt đơn rất nhanh với tiện nha. Chờ mấy hôm ship về mặc đẹp em sẽ khoe ngay với các mẹ nhé!!

14. trangmiu2011

trangmiu2011 Thành viên rất tích cực

Shop mình ở đâu vậy ạ?

15. lammori

lammori Thành viên mới

người mẫu đẹp hơn quần áo các bạn ạ