Kem Body Lamie Của Ruby Queen Đã Cứu Rỗi Cuộc Đời Em Như Thế Nào

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi hanloan905, 28/10/2020.

1. hanloan905

hanloan905 Thành viên chính thức

Chẳng giấu gì các mẹ 3 tháng trước em có 1 chuyến công tác Ninh Thuận 1 tuần, đúng nắng miền Trung cháy da cháy thịt là có thật các mẹ ạ. Em đi về da sạm hẳn đi, những vết sạm loang lổ không đều màu vì chỗ che, chỗ không nên nhìn da rất xấu :( Đang stress vì chưa biết phải hồi da như nào cho nhanh về lại làn da trắng sáng thì được em gái làm spa chỉ cho cái kem body dưỡng ẩm, dưỡng trắng bật tông Lamie này. Đúng là cứu tinh của cuộc đời em luôn!

Kem body Lamie này của Ruby Queen và được sản xuất ở Việt Nam theo công nghệ chuẩn Hàn và dây chuyền khép kín, phù hợp cho mọi loại da và không gây kích ứng cho da nhờ thành phần các loại vitamin và dưỡng chất. Giúp nuôi dưỡng da và làm chậm quá trình lão hóa và đều màu da theo từng ngày luôn.

Chất kem body này sánh mịn, thấm nhanh, không gây bết rít tí nào, dùng xong cảm giác da mịn màng hẳn lên, nhất là vào những ngày chuyển hanh khô, da cũng không còn bị bong tróc nữa luôn đó ạ.

Đặc biệt đến khả năng phục hồi và dưỡng trắng da của em này thì đúng chuẩn sịn sò hơn, em này không làm da trắng ảo ngay lập tức mà sẽ lên tông nhẹ nhàng rồi dần dần da sẽ cải thiện hơn mỗi ngày, trắng đều hơn, các vùng da sạm cũng mờ dần đi mà không gây kích ứng cho da đâu ạ, rất nhẹ nhàng thấm sâu vào da, dưỡng da trắng hồng. Kem body Lamie này còn chứa thành phần kem chống nắng nữa nên lại càng tăng hiệu quả bảo vệ da trước các tác động kiểu nắng, tia cực tím...thêm 1 lớp kem chống nắng bên ngoài nữa là bảo vệ da toàn diện luôn các mẹ ạ.

Em dùng được hơn 1 tháng rồi, hiệu quả ưng ý quá nên lên đây chia sẻ với các mẹ 1 sp dưỡng ẩm, dưỡng trắng da an toàn nhé. Mùa đông sắp đến rồi, tranh thù hồi da dưỡng da trắng hồng để hè năm sau được bung xõa các mẹ nhá!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hanloan905
  2. mebongxinhh

mebongxinhh Thành viên mới

Dã man thật, mình cũng thế đây, vừa đi Đà Lạt về, trời nắng đẹp thế mà cháy da, đen như cái cột nhà cháy ấy, giờ cũng đang đi mò mẫm tìm mấy món để phục hồi da, may gặp được topic của bạn,
    Để mình tham khảo.
    cảm ơn bạn nhiều nhé!

hanloan905 thích bài này.
  3. hanloan905

Ôi Đà Lạt ở trên cao, tiếp xúc nhiều với ánh nắng mặt trời nhất thì dễ đen là đúng rồi ấy chị ạ :)) Chị dùng thử cái kem dưỡng thể Lamie mà em đang dùng này xem, hiệu quả trông thấy luôn đó, mà mềm da nữa, mùa đông hanh khô lúc nào cũng cần dưỡng thể, không bao giờ là thừa luôn!!

4. monngoncuame

monngoncuame Thành viên đạt chuẩn

Sao nghe kem body Lamie của Ruby Queen cứ thấy quen quen, có phải là dòng kem dưỡng trắng mới này của chị CEO Quế Anh này đúng không? Hôm trước thấy có chị cũng review lên thấy hiệu quả tốt lắm, da trắng không tì vết lun, nhìn cứ mê gì đâu ấy mom ạ!!

Công nghệ làm đẹp SCT thích bài này.
  5. Công nghệ làm đẹp SCT

Công nghệ làm đẹp SCT Thành viên chính thức

Ơ hôm trước em cũng thấy 1 chị review, không biết cái này mua ở đâu được chị nhỉ?
    Mà của chị ceo quế Anh thì yên tâm quá, chị ấy nổi tiếng lắm, diễn giả truyền cảm hứng mà
    Thế để em tìm xem mua đâu rồi dùng thử xem sao, dạo này da dẻ vô phương cứu chữa quá đi :( skincare nhanh chắc còn kịp

monngoncuame thích bài này.
  6. thu hương12

thu hương12 Thành viên đạt chuẩn

Mình chưa dùng kem body Lamie này của ryby Queen nhưng đang dùng sữa rửa mặt Premium Herbal Cleanser của hãng cực thích mọi người nhé
    Da sạch sâu mà mịn chứ k hề bị khô.
    Thành phần tự nhiên lành tính nên cũng rất an toàn

7. monngoncuame

monngoncuame Thành viên đạt chuẩn

Theo mình, bạn cứ inbox hỏi trực tiếp bạn CEO Quế Anh này là ok nhất
    https://www.facebook.com/queanh.nguyen.73
    Bạn này nữ hoàng nghìn đơn, nổi tiếng vậy nhưng cũng thân thiện và nhiệt tình lắm

8. SIRO ISILAX MAMMA

SIRO ISILAX MAMMA Thành viên sắp chính thức

Mẹ nó ơi cái kem này dùng cho da siêu khô được không? Da chị mùa đông khô lắm, đang kiếm kem body thì thấy bài này của em thấy oke quá, tranh thủ mùa đông ở nhà hồi da lại luôn, nếu trắng hơn thì tốt quá ^^

9. hanloan905

Dùng được đó chị ạ, kem body Lamie này thấm nhanh mà ẩm mịn lắm chị ạ. Nó dưỡng ẩm sâu, da dùng xong mềm hẳn ra ý. Em này mà dùng mùa đông để dưỡng trắng, dưỡng ẩm da thì chuẩn lắm luôn đó ạ, chị dùng thư xem sao ạ!!

10. quynhtram13071988

quynhtram13071988 Thành viên đạt chuẩn

Thành phần như nào chủ top ơi?
    Da nhạy cảm có xài đc k vậy? Mà giá rổ như thế nào nhỉ? Có gì inbox m nhé

11. hanloan905

Dùng kem body Lamie này thì yên tâm luôn chị ạ.
    Tành phần đều là các dưỡng chất tự nhiên như: tinh thể kim cương, nước biển JeJu, hoa Nhung Tuyết, Vitamin B5, Collagen, Mật ong lên men và chiết xuất cam thảo. Nói chung là rất lành tính chị ạ.
    Giá thì em mua của 1 chị bạn trên fb, giá 480k nhưng đc chị ấy bớt cho chút xíu. Dùng ra lắm chị ạ.

12. anhthang772

anhthang772 Thành viên chính thức

Đọc bài của chủ tút xong rút ra được 1 kinh nghiệm là tuyệt đối không được quên kem chống nắng.
    Dùng đủ kem chống nắng cho cả mặt và body, cố gắng apply lại sau 2 tiếng để da được bảo vệ tốt nhất.
    Dưỡng trắng da tại nhà thì ngoài việc tẩy tế bào chết thường xuyên, dùng sữa tắm dưỡng trắng là không đủ, phải có thêm dưỡng thể trắng da mới có đạt được hiệu quả tốt nhất nhỉ? :)

13. hanloan905

Chuẩn đó chị ạ
    Chị em m cứ phải chịu khó mần đẹp thui chứ không là phí hoài thanh xuân tuổi trẻ chị ạ, hihi
    Em fun tí thôi, cơ mà là phụ nữ thì phải đẹp mà chị nhỉ

14. bachhopnho

bachhopnho Thành viên chính thức

Khoe nhẹ làn da sau khi dùng kem dưỡng body Lamie của Ruby Queen, mềm mịn, trắng hồng tự nhiên luôn, recommend chị em nên dùng thử em này nhé, chất kem thấm nhanh mà không hề bết dính luôn nha :h:

15. hanloan905

Nhìn da bạn như này mê quá, trắng mướt thực sự luôn ấy :)