Cần Mua Than Hoạt Tính Gốc Việt Chính Hãng?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi pinkpost, 5/11/2020.

1. pinkpost

pinkpost Thành viên mới

Các mẹ có ai biết địa chỉ mua than hoạt tính Gốc Việt chính hãng chỉ em với nhé. Đợt trước em được tặng dùng thử 1 lọ, dùng ưng quá, răng trắng hẳn lên, khử mùi tôt lắm đỡ hẳn cái vụ hơi thở hơi hoi hoi nhẹ vào cuối ngày :)) Dùng phải hơn 3 tháng rồi mới gần hết, giờ muốn mua thêm 2,3 hộp vừa tích trữ dùng dần, vừa gửi bố mẹ ở quê nữa mà lên mạng sợt thấy nhiều nơi bán quá, mỗi bên 1 giá không biết mua chính hãng ở đâu. Các mẹ có mẹ nào biết thì cho em xin ít link mua hàng chuẩn nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi pinkpost
  2. tranthithuy01

tranthithuy01 Thành viên đạt chuẩn

Mua than hoạt tính thì mua ở đâu chẳng được nhỉ, mua bừa thôi, cái này có gì mà phải nghĩ. Gì thì gì cũng chỉ là tinh than thôi, trên shopee có nhiều shop bán đó.

3. vuvanhanh84

vuvanhanh84 Thành viên đạt chuẩn

giờ dùng gì cũng phải chọn mua hàng đảm bảo, chính hãng, có thương hiệu, an toàn với sức khỏe chứ chứ mạng mủng nhiều khi tràn lan lắm.
    Riêng than hoạt tính Gốc Việt này nó không chỉ có bột than tre hoạt tính thông thường mà còn có cả tinh dầu đinh hương, bột bạc hà,...hoàn toàn tự nhiên, đảm bảo an toàn, lành tính và không gây kích ứng nữa thì dùng sẽ yên tâm hơn.
    Cả nhà em đều đang dùng mà.
    Mom mua trực tiếp từ công ty chính hãng này: https://levuce.com/san-pham/than-hoat-tinh-goc-viet/
    Không mà lên shopee mua thì tìm gian hàng levuce_company ấy là đảm bảo chính hãng

pinkpost thích bài này.
  4. pinkpost

pinkpost Thành viên mới

Vâng, em cảm ơn mom nha.
    Em đọc thấy than hoạt tính gốc việt này đang được sale từ 500k giảm xuống còn có 245k thôi đúng k chị? K biết giờ còn ưu đãi k nữa. Để em gọi hỏi hãng check lại xem sao.

5. Angell

Angell Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ cho mình hỏi xíu là dùng than hoạt tính này mấy lần 1 ngày và bao lâu thì răng trắng lên vây? chồng minh hút thuốc với uống cafe nhiều đâm ra răng cứ hơi bị ố vàng, không biết có dùng có hiệu quả không mẹ nó nhỉ?

vuvanhanh84 thích bài này.
  6. Siro PQA trị Hen Suyễn

Siro PQA trị Hen Suyễn Thành viên sắp chính thức

Dùng cái than hoạt tính gốc việt này thích, răng sáng, thơm miệng
    mỗi tội lúc nào đánh răng cũng phải bật điện sáng choang.
    Chứ không là nhìn mồm mình lúc oánh răng bằng than hoạt tính này không biết đâu là than, đâu là răng luôn :)

7. vuvanhanh84

vuvanhanh84 Thành viên đạt chuẩn

Oh thế cái than hoạt tính Gốc Việt này dùng cho anh nhà chị quá hợp lí luôn đấy chứ ạ. Dùng 2 lần/ngày sáng tối, mix với kem đánh răng rồi chải răng như bình thường thôi. Khoảng 2-3 tuần là hiệu quả rõ ràng luôn.
    Chị cứ mua thử cái Gốc Việt này cho anh nhà dùng xem, khử mùi cũng rất tốt nữa, mấy ông hay hút thuốc là cần cái khử mùi này nhất đấy ạ hì hì

8. mattroicuacha

mattroicuacha Thành viên chính thức

Than hoạt tính này đúng là mua tích trữ cũng chẳng thừa tí nào ấy nhỉ.
    Không chỉ làm trắng răng, khử hôi miệng hiệu quả
    Mà mùa đông thả 1 ít vào túi con, cho vào giày thì còn khử được cả mùi hôi của giày các mẹ à hihi
    Mix với gel lô hội, nước hoa hồng , tinh dầu tràm trà làm mặt nạ dưỡng da sach sâu, trị mụn đầu đen, trị mụn ẩn cũng cực kì tốt luôn nha!
    Share cho mẹ nào cần nhé!

9. pinkpost

pinkpost Thành viên mới

Có cả công dụng này mà giờ em mới biết chị ạ.

10. Nha Khoa Gia Dinh

Nha Khoa Gia Dinh Thành viên đạt chuẩn

Đúng loại e đang dùng rồi đây. Cái này dùng trắng răng, cảm giác miệng lúc nào cũng sạch sẽ thực sự luôn ấy. Em hay mua ở page này https://www.facebook.com/Rangtrangsanggocviet
    Cũng đảm bảo hàng chính hãng đó chị

pinkpost thích bài này.
  11. pinkpost

pinkpost Thành viên mới

Đúng loại này rồi đó gái ơi, thanks em nhé. Trên page này bây giờ họ bán bao nhiêu 1 hũ vậy em nhỉ? Em mua thử chưa?? Dùng thích lắm đúng không?

Nha Khoa Gia Dinh thích bài này.
  12. Nha Khoa Gia Dinh

Nha Khoa Gia Dinh Thành viên đạt chuẩn

Cũng 245k/hũ chị ạ, em mới mua xong. Mua trên page này các bạn ấy rep tin nhắn, tư vấn nhanh mà ship hàng cũng siêu tốc nữa c ạ. tiện lắm.

13. Sam_Koligin

Sam_Koligin Thành viên chính thức

Có mẹ nào mua than hoạt tính về làm gel kẻ mắt chưa? Hôm trước vừa thấy có clip hướng dẫn làm thú vị ghê. Hũ con con mà làm được bao nhiêu thứ, tiện lợi ghê hen!!!