Bằng Cách Dùng Serum Của Ruby Queen, Các Mẹ Sẽ Có Ngay Làn Da Sáng Mịn, Căng Trằng Sức Sống

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi yeumaikhongphai, 13/11/2020.

1. yeumaikhongphai

yeumaikhongphai Thành viên sắp chính thức

Chào các chị em, trước khi review về phương pháp skincare của bản thân, em xin phép chia sẻ trước về tình trạng da của mình. Da em cứ sang mùa lạnh khô hanh là bị khô, bong tróc, đã vậy còn bị thâm mụn, không đều màu và có dấu hiệu lão hóa hiện rõ. Tuy nhiên, sau 1 tháng kiên trì skincare, em đã có được làn da sáng mịn, đều màu và các nếp nhăn cũng giảm hẳn.
    Tất cả là nhờ chị bạn tặng cho serum snow white diamond hay còn gọi là Huyết thanh truyền trắng kim cương tuyết của Ruby Queen đó ạ. Đây là loại serum tất cả trong 1, với thành phần chủ yếu là các dưỡng chất tự nhiên rất an toàn, lành tính như: tinh thể kim cương, nước biển JeJu, hoa Nhung Tuyết, Vitamin B5, Collagen, Mật ong lên men và chiết xuất cam thảo.
    Cảm giác đầu tiên khi thoa lên da cảm thấy hơi ấm ấm trên da. Em khá thích điểm này vì như vậy là các dưỡng chất đang hoạt động trên da chứ kp kiểu chỉ thấm lên mà k để lại gì. Texture của Serum Snow white Diamond lỏng nhẹ, thoa lên da phải 1 lúc mới set vào da chứ k khô ngay (điểm này e khá k thích), nhưng sau cũng thấm dần thì thấy da khá mềm và ổn định.
    Kết quả là sau khoảng 1 tháng, da em mịn màng hơn, sáng hơn, các vết nám mờ dần và nhìn da khá đều màu. Đặc biệt, nhìn da mặt trẻ ra thấy rõ luôn các chị ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi yeumaikhongphai
  2. kyniemxuaa

kyniemxuaa Thành viên đạt chuẩn

Giống y da em :( mùa hè thì không sao cứ đông là da lột như rắn :( mặt mũi cũng vậy tay chân thì sợ hơn

3. phạmthuhaf

phạmthuhaf Thành viên đạt chuẩn

À mình biết serum này, hot phết đang tính mua về dùng thử đây. Mấy hôm đọc ngâm cứu sản phẩm ưng ý ra phết, nhất là có cái bột kim cương ý, cái này “đắt xắt ra miếng”. Vừa có tẩy tế bào chết lại tác động vật lý giúp các hoạt chất tiến sâu hơn vào cấu trúc da. Xong còn làm trắng da và ngăn ngừa lão hóa, đúng kiểu giải quyết mọi vấn đề luôn. Hôm thì thấy hay mà bán tín bán nghi, hôm nay thấy có bài review thì nhất định sẽ mua về dùng xem thế nào ;)

yeumaikhongphai thích bài này.
  4. yeumaikhongphai

đúng rồi, mua về xài đảm bảo không thất vọng luôn ý, mình dùng mà chỉ ước gì biết sớm hơn thui :))

5. Cơm cháy Hà Phương

Cơm cháy Hà Phương Thành viên đạt chuẩn

Mình á dù bận mấy cũng không thể quên skincar, cứ tuần tự đầy đủ các bước tẩy trang - srm - toner - serum - dưỡng ẩm nè. Có cái trước dùng serum chuyên để phục hồi da, giờ da ổn rồi cũng muốn chuyển sang làm trắng đây

6. yeunhat78

yeunhat78 Thành viên chính thức

Em thấy ngoài 30 là đã cần phải đặc biệt để ý về vấn đề lão hóa rồi vì bh môi trường không khí cũng ko được tốt nên lão hóa sớm hơn. Mình có thể kết hợp dưỡng da bên ngoài và bổ sung bên trong.
    Nhất là quy trình skincare phải rất kỹ càng, trong đó việc sử dụng serum dưỡng trắng rất quantrong.
    Nói thật là em cũng dùng nhiều loại, cả ngoại cả nội đều có nhưng công nhận là ưnglọ serum huyết thanh truyền trắng kim cương tuyết kia của Ruby queen này.
    Trong tphan có collagen, mật ong, nước biển jeju, tinh thể kim cương, nên có cả khả năng giúp đàn hồi da, da căng mịn, làm đầy nếp nhăn, rất tốt cho việc chống lão hóa từ sớm, làm mờ các nếp nhăn, chống chảy xệ.
    Xong còn có chức năng ngăn chặn sự tích tụ và hình thành các hắc tố melanin giúp ngăn ngừa xuất hiện các vết nám tàn nhang nữa.

7. yeumaikhongphai

chuẩn rồi em ạ, với cả collagen cũng giúp thu nhỏ lcl với mẹ nào có tí sẹo rỗ cũng khắc phục đáng kể đó.

8. nguyễn ngọc an1

nguyễn ngọc an1 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng đang cần tìm loại serum nào trị thâm, da m là da mụn ạ...cứ nặn mụn là thâm, không biết loại này có kết hợp trị thâm và trắng không ạ? Cho m hỏi thêm chút là mua đâu thì chuẩn chỉnh vậy?

9. yeumaikhongphai

có bạn nhé, không chỉ làm trắng da, nâng tone cực mà serum này mình thấy còn đánh bay mụn cám, hỗ trợ điều trị mụn sưng đỏ nên da mụn hoàn toàn có thể sử dụng được nè. Mình mua ở fanpage đó https://www.facebook.com/CeoQueAnhh/ , bạn lên đặt cho tiện nha

10. tiengnhankeuchieu

tiengnhankeuchieu Thành viên mới

Em cũng đang dùng serum snow white diamond này giống mom.
    Đợt thấy chị CEO Quế Anh này ra cả 1 bộ nên mua từ sữa rửa mặt, serum lẫn kem body về dùng. Cả 3 cái đều thích nhưng ưng serum nhất.
    Em dùng đủ các thể loại serum rồi từ drugstore đến 2end mà phải công nhận cái này dùng bị mê ý. Texture lên da siêu êm, không lỏng quá cũng không đặc, rất vừa phải, táp táp lên da cái là thấm ngay ko bị bết dính như một số loại.
    Mấy vết nám nhẹ với tàn nhang lấm tấm trên má em với đuôi mắt cũng nhạt bớt đi đấy, da căng mịn và cũng cấp ẩm đủ nữa nên sờ cực thích.
    Chị em nào mà đang chưa biết dùng gì thì mua luôn đi nhé đừng lăn tăn. Lọ em đang dùng nè^^

11. yeumaikhongphai

may quá có người cũng dùng đây rồi, không mình khen nhiều quá các mẹ lại tưởng mình nói quá, công nhận thích thật mà :h: