Tắc sữa,viêm tuyến vú

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi mshoangtrang, 5/3/2015.

1. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Mình cũng tham khảo trang hutsuacom này, rất có ích

Đang tải...

2. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Gọi đến đây họ tư vấn nhiệt tình lắm, cảm thấy yên tâm

3. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Ở dốc phụ sản có một trung tâm thông tắc tia sữa rất ổn vê chuyên môn. Họ cũng nhiêt tình đến tận nhà sử lý vì biết mẹ sau sinh rất đau và mệt nữa. Các mẹ cần thử ới xem nhé

4. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

đúng rồi đấy mom. Hồi mới sinh bé đầu, mình cũng phải gọi đến trung tâm này. Ban đầu hoang mang ko biết có đáng tin cậy không nhưng làm xong rồi thì thấy nhẹ nhõm, an tâm lắm. Nhân viên rất có tay nghề, làm ko đau tí nào.

5. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Mình tắc tia sữa sau khi sinh xong, đau dã man. May mà chồng mình gọi nhân viên ở dốc phụ sản đến thông kịp. Họ đến mát xa với hút máy có 1 lúc mà đã hết căng đau, sữa bắt đầu phun ra. Đúng là nhân viên mát tay thật. Mà mình gọi lúc tối muộn nhưng nhân viên vẫn đến làm rất nhiệt tình. Mẹ nào cần thì gọi họ đi, sdt đây 0946530809

6. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Cám ơn mẹ Nhím nhé. Nhờ mn cho sdt, mình đã gọi họ đến chữa cho em gái. Nhân viên làm tốt lắm, nhẹ nhàng, nhiệt tình mà chỉ 1 lúc sữa đã về nhiều. Mà họ ở ngay dốc phụ sản, cách cổng bv phụ sản hn có tầm 100m thôi, mẹ nào sinh ở đó thì gọi họ rất tiện

7. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

nếu bị tắc sữa mẹ nên đi khám cho an toàn nhé

8. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Trung tâm Breatech ở dốc phụ sản ấy. Nhân viên toàn người có kinh nghiệm thôi, nếu các mẹ bị tắc tia sữa thì nên gọi trung tâm này nhé. Nhiều mẹ đã giới thiệu mình đến đây và mình cũng chữa rồi, ko chê vào đâu được

9. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

mn nói chuẩn luôn. Mình chữa tắc sữa ở đây xong còn giới thiệu cho cả hội bạn thân chữa nữa. Nhân viên trẻ nhưng có nhiều kinh nghiệm, chữa nhanh, ko đau các mẹ ạ. Mình có cả số dt và web của họ đây này, cho các mẹ tham khảo nhé:số 0946530809 . web :http://thongsua.com

10. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Tắc sữa là không để lâu được đâu các mẹ nhé, để lâu thành apxe chữa rất khổ sở và đau ý. Các mẹ chớm bị tắc thì gọi ngay nhân viên ở Breatech đến thông cho đi, nhân viên làm nhanh, nhẹ nhàng mà hiệu quả lắm. Chỉ 1 lần là hết tắc luôn. Trước mình đã chữa ở đó và em gái mình vừa sinh cũng gọi họ luôn

11. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ nói đúng, mình cũng mới chữa tắc sữa ở trung tâm Breatech xong. Trung tâm này có đội ngũ nhân viên rất nhiều kinh nghiệm trong chữa tắc tia sữa. Nên họ làm nhanh, không đau mà lại hiệu quả

12. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

úi zời, em vừa chữa tắc sữa ở trung tâm Breatech xong và đã hoàn hồn vụ tắc tia sữa các mẹ ạ, Em cứ cố tự xoa bóp ko gọi nhân viên đến ngay nên bị sưng có mủ lên, đau dã man luôn. lúc nhân viên đến nhìn thấy bầu vú sưng to của em cũng hơi hoảng. Nhưng thật may họ có kinh nghiệm nên xử lý nhanh, chỉ 2 lần là em khỏi hoàn toàn rồi. Đến giờ vẫn thấy biết ơn trung tâm Breatech lắm. Mẹ nào chướm bị tắc thì gọi họ ngay đi,đừng để lâu như em

13. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Thấy các mẹ nói đến vụ tắc sữa mà em cũng thấy hoang mang ghê. sang tuần em sinh con rồi. Tối qua, em có gọi trung tâm Breatech mà các mẹ cho số đt để nhờ họ tư vấn xem sao. Thấy nhân viên tư vấn cụ thể, cặn kẽ và nhiệt tình. em đăng kí mua thẻ mát xa của họ luôn rồi vì em thấy chi phí nó hợp lý và dùng cũng tiện. Hy vọng em sẽ vượt cạn thành công và không bị tắc sữa.hi