3. Cơ Sở Chữa Tắc Tia Sữa Tại Dốc Phụ Sản Hà Nội Đã Ai Chữa Ở Đó Rồi Cho Em Xin Cái Đánh Giá

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi nguyenduong8387, 25/2/2020.

1. nguyenduong8387

nguyenduong8387 Thành viên chính thức

Bú mẹ gần như là cách duy nhất giúp bé có thể nói chuyện với mẹ, được mẹ ôm thì bé mới cảm thấy an tâm. Sự kết nối tự nhiên giữa bé và mẹ được hình thành mỗi lần bé bú mẹ. Do đó, nếu như bạn bị tắc tia sữa khiến bạn vừa cảm thấy đau, khó chịu vừa làm bé không được giao tiếp với bạn. Để tránh tình trạng này thì khi có biểu hiện của hiện tượng tắc tia sữa thì bạn nên sử dụng dịch vụ thông tắc tia sữa để đảm bảo sữa về và cho bé bú thường xuyên. Nếu bạn có biểu hiện tắc tia sữa nhưng không biết thông tắc đúng cách sẽ làm bệnh này càng ngày càng nặng hơn. Để có thể thông tắc tia sữa hiệu quả nhất, đảm bảo không ảnh hưởng tới sức khỏe sau này cũng như giúp bé bú sữa thường xuyên thì bạn nên sử dụng dịch vụ thông tắc tia sữa tại dốc phụ sản Hà Nội đang là một trong những địa chỉ thông tắc tia sữa uy tín được nhiều mẹ tin tưởng tìm đến

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyenduong8387
    Đang tải...

2. Milkcow1991

Milkcow1991 Thành viên sắp chính thức

ngoài việc cho bé bú thường xuyên m còn dùng máy hút sữa để kích sữa cho kiệt nữa mom ạ

3. Mehim427

Mehim427 Thành viên mới

Sự kết nối tự nhiên giữa bé và mẹ được hình thành mỗi lần bé bú mẹ.

4. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Có mình từng chữa ở trung tâm Breatech chỗ dốc phụ sản gần cổng bv phụ sản rồi nhé. Hồi mình sinh xong ít sữa, con toàn phải ăn sữa ngoài. Rồi may mắn người bạn gửi cho sdt trung tâm này. Mình gọi nhân viên đến, họ xoa bóp với hút máy có 1 lúc mà sữa phun ra nhiều. Rồi họ tư vấn cách mình mát xa và cho con bú để sữa về đều. Đúng là có chuyên môn có khác, họ làm đúng kỹ thuật bảo sao sữa mới ra nhiều được. Giờ mình đã đủ sữa cho con bú rồi. Mẹ nó cần thì gọi họ đi,sdt đây 0946530809

5. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Mình cũng mới gọi nhân viên ở Breatech về nhà chữa tắc sữa cho xong đây nhé. Nhân viên trẻ nhưng làm cẩn thận, nhẹ nhàng còn trò chuyện cho mình đỡ đau nữa.Chỉ xoa bóp 1 lúc sữa đã phun ra và hết tắc, thích lắm các mẹ à

6. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ gọi trung tâm ở 105 Láng hạ cũng chuyên về chữa tắc tia sữa rất nổi tiếng đó. nhiều mẹ sinh xong gọi họ chữa tắc tia sữa lắm. Nhân viên toàn bác sĩ có chuyên môn cao và kinh nghiệm nên thông nhanh lắm các mẹ à. web của họ đây, các mẹ vào mà tham khảo: thongsua.com

7. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng từng chữa tắc sữa ở trung tâm Breatech chỗ dốc phụ sản rồi. Nói chung là trên cả tuyệt vời. Nhân viên giỏi, matsxa một lúc đã thấy sữa phun ra, ngực đang căng đau vậy mà sữa phun ra 1 lúc thấy người nhẹ bẫng luôn.Các mẹ nên gọi họ mà chữa nhé

8. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

trung tâm nổi tiếng ở dốc phụ sản là trung tâm Breatech thì nhiều mẹ mách nhau lắm nhé.Nhân viên vừa có kinh nghiệm lại chuyên môn cao nên thông sữa rất nhanh mà nhẹ nhàng. mình cũng chữa rồi nên biết.

9. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Sinh xong tắc sữa đau quá, mình liền gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến luôn. Họ matxa nhẹ nhàng, hơi đau tý thôi. Lúc sau sữa phun ra, hết đau luôn. Thấy may vì mình đã gọi đúng trung tâm uy tín

10. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

bạn nói chuẩn.Trung tâm Breatech này đến rất nhanh. Nhân viên chuyên nghiệp,mang theo máy móc đầy đủ nên làm nhanh, không đau. hai chị em mình đều chữa ở đó cả

11. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng đã từng chữa tắc tia sữa ở trung tâm Breatech rồi. Hài lòng về dịch vụ. Bác sĩ giỏi, chữa rất nhanh. Sau khi chữa xong còn tư vấn rất nhiệt tình chế độ ăn uống vệ sinh vú nữa

12. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Nhờ các mẹ review nên em cũng ko đắn đo nữa mà quyết định gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến chữa cho luôn.Thật may là nhân viên làm tốt hơn tưởng tượng.Nhẹ nhàng không đau mà lại rất hiệu quả.

13. mebenhim887

mebenhim887 Thành viên tập sự

em nghe nói trung tâm Breatech này có bán cả thẻ mát xa chăm sóc mẹ sau sinh, có mẹ nào mua thẻ mát xa của họ chưa.Dùng có ổn không ạ, các mẹ review cho em với, em sắp sinh đứa thứ 2 rồi nên muốn tìm hiểu vì hồi sinh đứa đầu cũng từng bị tắc sữa

14. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

em có mua thẻ matxa của trung tâm breatech đây.dùng cực thích nhé. sinh xong gọi họ đén mát xa cho, ko bị tắc sữa. Nhân viên giỏi lại nhẹ nhàng, nhiệt tình lắm

15. mẹ_Thanh

mẹ_Thanh Thành viên tập sự

các mẹ nói chuẩn đó,. em cũng mua thẻ mát xa của trung tâm breatech nhé, rất tiện lợi luôn., có dấu hiệu tắc sữa, em goi họ., họ đến chữa cho luôn,. em thấy giá hợp lý hơn so với mình gọi từng lần riêng lẻ ý. số hotline đây, các mẹ gọi đi mà nhờ nhân viên tư vấn cho: 0946530809