Toàn quốc: Gửi Lời Cảm Ơn Đến Các Bác, Chị, Em. Mật Ong Rẻ, Ngon (cam Kết), 135k/1l , Miễn Phí Ship

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi đào lan hương, 8/5/2020.

1. đào lan hương

đào lan hương ước mơ đến bao giờ

Chào các cô, bác, chị, em!
    Topic cũ của em đây ạ: https://www.lamchame.com/forum/thre...35k-1l-free-ship.2471885/page-5#post-40162786
    Em đã thanh lý được khoảng 50l mật. Trong quá trình thanh lý, em thấy các bác, cô, chị ủng hộ nhiều, và cũng được tin tưởng có chị lấy lần 2 lần 3.

Nguồn gốc mật: Tại xã Phượng Sơn huyện Lục Ngạn, Bắc Giang. Trên đó, anh chị có ha vải trên đồi, dưới chân đồi có nhãn, ổi, chuối...nên mật thơm và rất sánh
    Lục Ngạn có rất nhiều đặc sản trái cây như vải thiều Lục Ngạn, na, hồng, nhãn,...em sẽ tặng các chị dùng thử một chút (nếu đúng mùa)
    Trọng lượng: Mật mới quay sẽ được >1.4kg/1l. Tuy nhiên, có thể do thời tiết mưa nhiều có thể trọng lượng giảm đi một chút. Nhưng em vẫn đảm bảo 1.35 - 1.4g/1 l

Gía: Em để giá mềm nhất 135k/1l, đảm bảo mật ong nuôi từ thiên nhiên, không pha đường. Anh chị em có con học FPT và có 10ha cam, bưởi trên Hòa Bình nên sẽ đi lại tư Lục Ngạn, Hà Nôi, Hòa Bình thường xuyên, em không mất phí vận chuyển và cũng mong muốn xây dựng thị trường rộng hơn nên em lấy (rất ít lãi), chứ hoàn toàn không đánh đồng giữa giá và chất lượng.

Mật ong có vô vàn tác dụng, mỗi nhà nên có 3,5l để dùng từ người già, trẻ nhỏ đặc biệt nhà nào có trẻ em hay ho hắng cứ có tý mật hấp cùng tỏi hay lá húng chanh thì đỡ nhanh lắm. Em hay mất ngủ, khó ngủ nên cứ cho ít mật ong cùng nước ấm, uống thong thả sau 10p là ngủ say ngay, rồi làm đẹp, ẩm thực (sườn quay chua ngọt, quay gà,...)

Em sẽ ghép đơn để ship, nên hầu hết là fs ở khu vực HN, Các tỉnh thêm cho em một phí thôi. Chị nào dễ thương, anh nào galang em free ship luôn
    Đây là mobi: 0916 năm 0 8668 (Cứ add zalo cho nhanh hoặc ib) 3D3%005
    Cảm ơn các bác, chúc các bác ai ai cũng mạnh khỏe, trẻ đẹp, happy every day và ủng hộ mật ong nhà em nhiều hơn nữa :)

Mong các bác ủng hộ!

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi đào lan hương
    Sửa lần cuối: 10/5/2020
  2. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

mình đánh dấu nhé

đào lan hương thích bài này.
  3. đào lan hương

Dạ vâng, thaks chị nhé

Sửa lần cuối: 9/5/2020
  4. đào lan hương

Có chị lấy 5l, em cân đây nhé

Attached Files:

5. đào lan hương

Tác dụng giảm cân, đẹp da của mật ong
    Mật ong có chứa hàm lượng calo dồi dào cùng nhiều chất dinh dưỡng, vitamin, khoáng chất (canxi, sắt…) rất tốt cho cơ thể nhưng lại không chứa chất béo. Chính vì thế, những người muốn giảm cân ăn mật ong trừ bữa sẽ đem lại hiệu quả bất ngờ. Uống 1 cốc nước mật ong ấm vào buổi sáng trong 1 tháng sẽ giảm được 3 – 4kg.

Mật ong còn có tác dụng làm đẹp, chỉ cần đắp mặt nạ mật ong sẽ giúp da mềm mại, săn chắc và trắng sáng. Kể cả uống nước mật ong sau một thời gian làn da của chị em cũng được cải thiện rõ rệt.
    Bên cạnh tác dụng giảm cân, làm đẹp mật ong còn rất tốt cho sức khỏe, bao gồm:

• Giải độc, tốt cho hệ tiêu hóa, loại bỏ vi khuẩn gây hại cho đường ruột
    • Cung cấp nguồn năng lượng dồi dào, năng lượng tức thì. Khi đói, hạ huyết áp chỉ cần ăn một chút mật ong hoặc uống mật ong nước ấm sẽ phục hồi bình thường
    • Ngủ ngon hơn, chữa mất ngủ
    • Chữa ho, hiệu quả tốt hơn khi kết hợp với quất (tắc), chanh
    • Sát khuẩn, kháng khuẩn hiệu quả
    • Nhuận tràng, dễ tiêu, trị táo bón
    • Tăng cường hệ miễn dịch, sức đề kháng cho cơ thể

6. Thuthuy9999

Thuthuy9999

T

đào lan hương thích bài này.