Cần giúp: Tắc Sữa, Mất Sữa, Sữa Đặc

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Gia Bảo 2015, 27/6/2016.

1. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Mình thì từng chữa ở chỗ chị Linh ở Nghĩa Dũng. Hồi đó, mình bị viêm tuyến sữa nặng sau sinh có 2 ngày, không tiện đi lại nên đã gọi nhân viên ở đây đến. Thật may mắn họ xoa bóp rồi dùng máy hút sau có 2 lần đỡ rất nhiều, hết viêm, sữa về đủ cho con bú. Mẹ nào bị thì nên gọi họ, sdt đây này 0915941618

Đang tải...

2. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Sau sinh tắc sữa may mà chồng mình gọi nhân viên ở Nghĩa Dũng đến kịp thời thông cho mới hết tắc. Bạn nhân viên trẻ nhưng làm lại rất nhẹ nhàng, ko đau. Sữa phun ra sau có 1 lúc thôi. Tay nghề tốt thật. Mẹ nào cần thì gọi họ ngay đi nhé

3. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Cám ơn mẹ bunxinh. Mình vừa gọi nhân viên ở Nghĩa Dũng đến thông sữa cho xong. Nhân viên trẻ nhưng tay nghề cao. Họ làm nhanh, ko đau các mẹ nhé. Với cũng cẩn thận lắm. Mẹ nào bị tắc sữa thì gọi họ ngay đi

4. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Sinh xong ngực căng cứng đau không làm sao mà sữa ra được. Rồi mình gọi nhân viên ở Nghĩa Dũng đến. Thật sung sướng là họ xoa bóp có 1 lúc, sữa đã bắt đầu phun ra.Đúng là có chuyên môn làm vẫn hơn mình. Khuyên các mẹ bị tắc sữa thì gọi họ ngay đi, sdt đây này 0915941618

5. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ nói đúng. Chữa ở chỗ Nghĩa Dũng là yên tâm nhất rồi. Mình và chị gái đều chữa tắc tia sữa ở đây. Nhân viên làm nhiệt tình lắm, xoa bóp hơi đau tẹo lúc ban đầu thôi, sau sữa ra rồi thì hết hẳn đau luôn. Mà ko bị tái lại nữa đó các mẹ

6. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

sữa đặc và tắc tia sữa có thể do chị ăn nhiều mỡ động vật quá nhé!

7. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Cám ơn mn đã cho số điện thoại nhé. Mình vừa gọi xong họ chữa cho xong. Đúng là nhân viên có kinh nghiệm mát tay thật. Đến xoa bóp cho mình có 1 lúc mà sữa đã phun ra, nhẹ cả người, giờ mình đã có sữa cho con bú. Mất chút tiền đáng thật các mẹ ạ

8. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

trung tâm ở Nghĩa Dũng có bác sĩ Linh rất nổi tiếng mát tay chữa tắc sữa rồi,. Mấy chị em mình sinh xong đều nhờ chị ấy chữa tắc sữa cho cả. Chị ấy không những chữa giỏi mà còn nhiệt tình tư vấn chế độ ăn uống, mát xa các kiểu nữa. mình có cả web của trung tâm nữa, các mẹ vào tham khảo đi: thongsua.com

9. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Ở Nghĩa Dũng chuyên sâu về chữa tắc tia sữa rồi nên cứ chữa ở đây là yên tâm. Mình từng bị áp xe vú, chữa chỗ khác ko dc mà đau như chết đi sống lại .Rồi đến đây chữa, nhân viên xử lý mất 4 lần đã khỏi hoàn toàn. Nhân viên giỏi lại có kinh nghiệm, rất ổn đó các mẹ

10. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

có mẹ nào chữa tắc sữa ở 158 Nguyễn Sơn,Long Biên chưa,. nhà em gần đấy mà ko biết họ làm ổn không để gọi nữa, chứ Nghĩa Dũng thì xa nhà em quá