Kinh nghiệm: Tắc Tia Sữa Có Nên Cho Con Bú Không?

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi caucuoi1912, 28/1/2018.

1. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Mình cũng giống các mẹ đây. Sinh xong ít sữa phải gọi nhân viên ở Breatech đến chữa cho. Nhân viên làm rất rất ổn luôn các mẹ à. Giờ mình sữa phun ầm ầm ướt hết cả áo. Đấy nhân viên đến thông có 1 lần thôi mà đc vậy đó

Đang tải...

2. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Bị tắc sữa thì càng nên cho con bú các mẹ nhé. Nhân viên ở 105 Láng Hạ đến chữa tắc cho mình hướng dẫn vậy đó. Lúc sinh xong mình tắc sữa, căng đau, đầu ti thì ngắn con khó bú. Rồi gọi nhân viên ở đây đến, họ đến xoa bóp hút máy 1 lúc sữa đã phun thành tia ào ào,cảm giác người nhẹ bẫng, sung sướng vô cùng. Sau đó, con mới bắt đầu bú được và mình tích cực cho con bú nên ko bị tắc lại nữa. Mẹ nào cần thì gọi họ sớm nhé. số dt đây 0975318871

3. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Được chị đồng nghiệp giới thiệu trung tâm 105 Láng hạ cho nên mình cũng gọi ngay sau khi sinh. Nhân viên đến mát xa rất nhẹ nhàng, làm nhiệt tình. Mình ko bị tắc và sữa có đều cho con bú ngay

4. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Sinh 2 lần thì cả 2 lần đều bị tắc tia sữa. May mà gọi được trung tâm 105 Láng Hạ đến thông cho. Nhân viên đến ngay, mang đầy đủ máy móc, làm có 1 lúc đã hết tắc rồi, sữa phun ra. Nhẹ cả người các mẹ ạ.các mẹ gọi họ mà chữa

5. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

trung tâm 105 Láng hạ thì chuyên về chữa tắc sữa rồi, đọc qua các diễn đàn thấy mẹ nào cũng khen ý. mình cũng nhờ các mẹ giới thiệu mà gọi họ đến chữa tắc sữa cho lúc sinh xong, công nhận là nhân viên ở đó trẻ nhưng chuyên môn cao, chỉ làm 1 lúc mà đã hết tắc hết đau

6. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn mn đã cho số đt, mình sinh xong tắc tia sữa quá, may nhờ vào diễn đàn lại có sdt của trung tâm 105 Láng Hạ, ngay gần nhà mình chứ, mình gọi họ dến chữa cho rồi.công nhận nhân viên giỏi, chỉ xoa bóp 1 lúc mà đã hết tắc, hết đau