Kinh nghiệm: Bàn Chải Điện Brushie 2 Trong 1 Có Tốt Hay Ko?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nhuhannguyen, 9/11/2020.

1. nhuhannguyen

nhuhannguyen Thành viên tập sự

Hello cả nhà, nhân hôm trước vừa thấy có bạn lên hỏi về bàn chải điện brushie 2 trong 1 nên em mạnh dạn lên review để mn đc biết thêm về cái bàn chải hay ho này
    Bình thường thì máy rửa mặt hay bàn chải điện thì ai cũng biết rồi nhưng mình cá là cái tích hợp thế này vẫn còn là rất mới với đa số mn. Lúc mới được ông anh chơi cùng giới thiệu mình cũng là lần đầu nghe có sản phẩm như thế xong cũng nghi nghi, kiểu tích hợp thế rồi liệu có tốt đc ko hay lại nửa vời :))) nhưng ông bạn mình cũng là kiểu mê mê mấy đồ điện tử kiểu này xong thấy ông ý recommend quá cũng quyết định mua về dùng. Sau khi dùng được một thời gian thì mình thấy em này khá ok nha.
    - Về phần bàn chải điện, đầu bàn chải được thiết kế dạng dài khá giống với bàn chải thường nên dễ dùng, thêm nữa là lông bàn chải được thiết kế cong uốn lượn nên nó có thể làm sạch các thực phẩm thừa ở kẽ răng nha, ngày trước mình dùng bàn chải của hãng khác xong dùng cả chỉ nha khoa mà có lúc vẫn thấy bị giắt răng ý. Xong điểm mình thích nhất là máy có 5 chế độ nên mình có thể chọn được chế độ phù hợp cho tình trạng răng miệng của mình nhất, dạo này thì mình hay dùng mode Milder vì trước mình hay bị chảy máu chân răng nên dùng chế độ này tốt hơn cho lợi của mình.
    - Về đầu rửa mặt mình thấy hãng có quảng cáo là nó mềm và phù hợp với cả da nhạy cảm, không biết có đúng thật không :> còm mình da dầu thôi thì dùng thấy cũng khá ok, phần bàn chải rửa mặt khá mềm thật chứ ko cứng lúc dùng cảm giác như massage nhẹ nhàng, dùng xong cũng rất sạch, lúc đầu dùng mình có thử tẩy trang lại sau khi rửa thì thấy sạch bong luôn nên sướngggggg =))))
    - Thêm 1 điểm công nữa là nó tháo ra lắp vào rất tiện, mình muốn dùng bàn chải điện hay máy rửa mặt thì chỉ cần tháo ra thay vào là đc thành ra cầm đi công tác hay đi du lịch cũng gọn gàng hơn hẳn ạ
    Đây là những trải nghiệm của cá nhân của mình về em bàn chải 2 trong 1 Brushie này, nếu bạn nào mà đang có ý định tìm mua 1 em bàn chải điện thì mình recommend em này nhaa.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhuhannguyen
    Đang tải...

2. ngoclamnguyen

ngoclamnguyen Thành viên tập sự

bài review chi tiết ghê, cảm ơn c :h:

3. huehueng

huehueng Thành viên tập sự

chuẩn luôn mình cũng bị nghiền cái đầu rửa mặt dùng bị thích da man :)))

4. xuannhi27

xuannhi27 Thành viên tập sự

cái này tích hợp thế có vẻ tiện nhỉ b có thể cho mình xin trang web của sp ko

5. huehueng

huehueng Thành viên tập sự

bạn vào đây nha, mình trước cũng vào link này xong đc các bạn ý tư vấn cho https://bit.ly/thongtinbrushie

6. buiphuongthanh1

buiphuongthanh1 Thành viên tập sự

vk ck mình cũng ms mua cái này về dùng :))) a ck ko dùng đầu rửa mặt dụ thế nào cũng ko đc thành ra mình có 2 cái để dùng =))

Phuongnguyen1987 thích bài này.
  7. Truongngobt

Truongngobt Thành viên đạt chuẩn

Xài cái này bao đã miệng luôn, xài đã lâu rồi mà vẫn chưa đổi cái khác mới được hihi

8. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

mình đã dùng sản phẩm này rồi nhá, siêu ưng ý luôn mọi người ạ

9. mat_ong_DakLak1

mat_ong_DakLak1 Bắt đầu tích cực

chúc bạn đắt hàng

10. Phuongnguyen1987

Phuongnguyen1987 Thành viên tập sự

nhà mình cũng là 2 cái nè

11. Phuongnguyen1987

Phuongnguyen1987 Thành viên tập sự

review chi tết thật

12. davidsonlindsey5726799

davidsonlindsey5726799 Thành viên tập sự

Trong xu thế hội nhập toàn cầu, thế giới như một ngôi nhà chung. Nhu cầu sinh sống, làm việc của những gia đình hay công ty nước ngoài tại Việt Nam ngày càng tăng cao. Nhằm đáp ứng nhu cầu về giúp việc cho người nước ngoài, Giúp việc Hồng Doan xin giới thiệu tới các bạn gói dịch vụ giúp việc cho người nước ngoài sống ở Việt Nam. Dịch vụ này giúp bạn có cuộc sống thoải mái, và có nhiều thời gian nghỉ ngơi và vui chơi tham quan, khám phá các địa điểm nổi tiếng vô cùng đẹp ở Việt Nam.

Những tiêu chí cụ thể một người giúp việc cho người nước ngoài

Người giúp việc có lý lịch rõ ràng
    • [*]Lý lịch đầy đủ, nhân thân rõ ràng, có cam kết, dấu xác nhận của chính quyền địa phương. Phẩm chất tốt, trung thực thật thà và không có tiền án tiền sự.[*]Có giấy xác nhận kiểm tra sức khỏe của các bệnh viện cấp quận, huyện trở lên. Đảm bảo không mắc các bệnh truyền nhiễm.
    Nguồn: giupviechongdoan

13. Do Quynh88

Do Quynh88 Thành viên tập sự